ผู้เขียน หัวข้อ: สักกับ อาจารย์ทอง ตลาดพลู เมื่อวันที่ 8ช่วยดูทีคับว่ายันต์อะ รูปขึ้นแล้วคับ  (อ่าน 5393 ครั้ง)

ออฟไลน์ po1234

• จตุตถะ
ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ แล้วมีพุทธคุณด้านไหน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิ.ย. 2551, 03:13:25 โดย po1234 »

ออฟไลน์ แสบน้อย

• จตุตถะ
  • สุดๆไปเลย
    • MSN Messenger - SU_ice_arm@hotmail.com
อ้างถึง
   ผมก็ไม่ซาบเพราะไม่มีรูป :007: :093:
ดีชั่ว  อยู่ที่ตัวทำ
สูงต่ำ  อยู่ที่ทำตัว
ทุกสิ่งทุกอย่าง  อยู่ที่ใจ

• จตุตถะ
รูปขี้นละครับ ขออภัยด้วยครับ รูปไม่ค่อยชัดถ่ายจากโทรศัพท์

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ผมเดาว่าน่าจะคล้ายๆเก้ายอดนะครับ ว่าแต่ตอนสักมาน่าจะถามจากอาจารย์ท่านเลย จะได้คำตอบที่ชัวกว่า
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
 :002: เหมือนเป็นยันต์ฤา ชา นะครับ  กับยันต์ นะทรหดนะครับ
ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย ครับ

ยันต์ฤาชา  ดีทางเมตตา โชคลาภ แคล้วคลาด
ส่วนนะทรหด ดีทุกด้าน ครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

• จตุตถะ
ขอบคุณครับ พอดีหลังลายพร้อยเลยสิวเตมหลังเลยครับท่าน

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
 :007: ดูไม่ออกอ่ะครับ มีชัดกว่านี้ไหมท่าน :010: :010:

ออฟไลน์ รพินทร์

• ตติยะ
    • อีเมล
ไม่ลองถาม อาจารยื ท่านดูละครับ แน่นอนกว่าเยอะ
อีกอย่าง รูปเล็กมากๆ ดูไม่ออก น่าจะสักน้ำมันอีกต่างหาก

• จตุตถะ
รูปไม่เล็กนะครับ ลองคลิกที่รูปดูครับมันจะขยายให้

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
เป็นยันต์ครูของอาจารย์ทอง สนธิรอดครับ ซึ่งอาจารย์ทองเป็นศิษย์คนหนึ่งของพ่อเที่ยง น่วมมานา ฆราวาสจอมขมังเวทย์แห่งวัดทอง บางกอกน้อย

ยินดีด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
ไม่ใช่ยันต์ครูอ.ทองครับ
เป็นยันต์ นะฤาชา และข้างล่างเป็น นะอิธะเจครับ
ยันต์ครูอ.ทองจะมีตัวท.ทหารครับ