ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ !! เรื่องการจองของที่ระลึกของเว็บวัดบางพระ  (อ่าน 9641 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของที่ละลึกก็จะออกมาแบบนี้นะครับ ใครจะสั่งจองก็โพสไว้นะครับผม

ต้องการทราบยอดจองก่อน แล้วเรื่องราคาจับจองนั้น จะมาโพสบอกทีหลังครับ

ใครต้องการก็มาโพสขอรับได้ครับ ไม่น่าจะสูงเท่าไหร่ ถ้าคนจองเยอะๆ นะครับผม

ที่เหลือจากการหักค่าใช้จ่ายเราก็จะถวายวัดบางพระ กันครับผม ใช้ช่วยในงานไหว้ครู

ด้วยความเคารพอย่างสูง
  :089:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ม.ค. 2552, 10:00:50 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ผมจอง1ชุดขอรับ

ไม่ทราบว่ามีไซค์ไรมั่งเอ่ย

ถ้ามีให้เลือกของจอง L 1ตัวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ม.ค. 2552, 09:12:49 โดย นายตะกรุด »
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอจองด้วยคนครับผม  :002:

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เปิดจองเป็นคู่ครับ มีเข็มกลัด 1 ชิ้นและ เสื้อคนละตัว นะครับผม  :089:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอจองเสื้อเบอร์ L ครับ เข็มกลัด 1 อัน 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
1 ชุด ครับ L

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
หนึ่งชุดด้วยคับผม  :053:
ว.พิชัยรัตน์

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
หนึ่งชุด L ครับเข็มสีแดง

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
จอง1 ชุดครับท่าน

• อัฏฐมะ
ก็ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงแบบที่หลังนะครับ แต่นี่ก็เป็นการทำแบบสอบถามกันก่อนครับว่าพร้อมไหม

ถ้ายังไงก็จะลงลายละเอียดและวิธีการสั่งจองเพิ่มเติม (อย่างละเอียด) ในเร็วๆ นี้นะครับ ขอบคุณมากครับ ... 
:089:

ออฟไลน์ ๛ตี๋ใหญ่๛

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - unif_cyber@hotmail.com
    • อีเมล
จอง 1 ชุดคร๊าบบบ

size M
เมตตาอยู่หน้าสุด มหาอุดดุจดวงแก้ว คลาดแคล้วเป็นเครื่องกัน คงกระพันอยู่ข้างใน

ออฟไลน์ tramunap

• ตติยะ
เอาด้วย

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ผมเอาด้วยครับ1ชุด  มีsizeให้เลือกมั้ยครับ :050:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
จองด้วยครับ...
size "L"= 2 ชุดครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อยากทรายรายละเอียด ราคา การชำระเงิน และอื่นๆ ครับ

:074:  :074:  :074:  :074:  :074:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
  • ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา
    • อีเมล
1ชุดครับผม XL

รอรายละเอียดอีกทีครับ :015:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ของผมขอ XXL 1 ชุดครับ

ออฟไลน์ ~PeK~

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมขอ 1 ชุดครับ

ขอ XL นะครับ (เสื้อ size คนไทยหรือฟรั่งอ่ะคับ ถ้าฟรั่งขอเป็น L นะครับ)

ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ Khun-roj

• ตติยะ
ชุดนึงครับ (L ครับ)

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอชุดนึงด้วยคนครับ เบอร์ m เข็มกลัด1อันครับผม
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ pancake1

• - -
  • ตติยะ
  • จรัญ 13
    • AOL Instant Messenger - -+-
    • Yahoo Instant Messenger - *+*
    • http://upload.212cafe.com/glitter44466.html.
    • อีเมล
1 ชุดครับ L
♥ รัก ทุก คน ♥

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ตามด้วย 11;

ออฟไลน์ SCOFIELD

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
น่าสนใจครับบ

ขอจองด้วยคนครับ :015:
ทำได้ ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ !!

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
ขอจอง1ด้วยครัยบ  เป็น XL  ถ้าฝรั่งเป็น L นะครับ
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
ผมจอง 1 ชุดครับ

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

ผมขอด้วยครับ

เสื้อไซส์ M

เข็มกลัดขอทั้ง 4 แบบ

อิอิ
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
1 ชุดครับ เสื้อ size M  :005:
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ผมจอง 1 ชุดครับXL

ปล. ผมเคยเจอปัญหาเรื่องเสื้อครับ  ไซร์ไม่ใด้มาตราฐาน ครับ

ของผมบางที่ ใช้ L  ก็จบ    บางที่ต้อง XL  ครับ L กับเล็กไป    บางที่ ต้อง XXL  ไปโน่นเลย

วิธีจะไม่ให้ผิดพลาดขนาดเสื้อ  ผมอยากให้ เอาไซร์ขนาดเสื่อ มาแจ้งด้วยครับ เพื่อกันความผิดพลาด สั่งมาแล้วใส่ไม่ใด้อะ ไม่พอดีตัว(เป็นห่วง เพื่อนๆ พี่น้อง ที่ อ้วนๆ อย่างผม)

ขนาดของเสื้อเป็นมาตรฐานไทย
S รอบอก 40 ยาว 27
M รอบอก 42 ยาว 28
L รอบอก 44 ยาว 29
XL รอบอก 46 ยาว 30
XXL รอบอก 48 ยาว 31

ผมก๊อปขนาดเสื้อ มาให้ดูครับ  ถ้าขนาดนี้  ผม XL ครับ :001:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ด้วยความสงสัยครับ แล้ว xxL,xxxl กะ 2xL,3xL ขนาดต่างกันใช่ไหมครับ (ถามเผื่อพี่เอ...รูปหล่อ  :095: :095: :095:)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ผมว่าลักษณะของหนุ่มๆชาวบางพระโดยทั้วไป รอบอก มันจะเล็กกว่ารอบเอวน่ะสิครับพี่ชาญ..

..ยันต์ทางด้านทำมาหากิน ส่งผลดีเป็นพิเศษ...

..อกได้ แต่พุงออกกันเป็นแถวเลย..

..ผมด้วย  05;..

ออฟไลน์ !~ก๊อตซิล่า~!

• จตุตถะ
    • อีเมล
m 1 ชุด ขอรับ

• อัฏฐมะ
อยู่ในระหว่างการรวบรวมข้อมูลเบอร์และขนาดเสื้อทั้งรอบอก รอบเอวนะครับผม ใจเย็นๆ นิดนึงครับ ทันไหว้ครูแน่นอนครับผม  :089:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ผมว่าลักษณะของหนุ่มๆชาวบางพระโดยทั้วไป รอบอก มันจะเล็กกว่ารอบเอวน่ะสิครับพี่ชาญ..

..ยันต์ทางด้านทำมาหากิน ส่งผลดีเป็นพิเศษ...

..อกได้ แต่พุงออกกันเป็นแถวเลย..

..ผมด้วย  05;..

ผมด้วย ครับ 555555

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
 1 ชุดครับ เสื้อเบอร์ L ครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ส่วนของนายหอมเชียง ขอเป็น XXL (รอบอก 48 นิ้ว)  2 ชุดครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
   พี่ขอ2ชุดนะครับ  เปิดสั่งจองเมื่อไหร่แจ้งพี่ด้วยนะครับ

ขอบคุณร่วงหน้าครับโจ

คนรักษ์พระ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ บูรพาไร้พ่าย

• ตติยะ
  • หมื่นปีมีข้าคนเดียว

ขอจองเสื้อ กะเข็มกลัดหน่อยครับพี่

สวยดีครับ

บูรพาไร้พ่าย ..... หมื่นปีมีข้าคนเดียว

ออฟไลน์ momo

• ทุติยะ
  • **
จองดัวย 1 ตัวครับ size L ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ pukluk

• จตุตถะ
 :001: 1 ชุดค่ะ ไซค์Lผู้หญิงนะคะ
[shake]' แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข '[/shake]

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ส.ว.ด.พี่น้องชาวบางพระทุกท่าน   คงสบายกันดีนะครับ
ผมขอจองของที่ระลึกด้วยคนนะครับ
ผมขอเป็นไซด์ m+เข็มกลัดสีแดงครับ
หากเปลี่ยนประการใด   จะแจ้งให้ทราบครับ
เพราะผมกะว่าจะใส่ไปงานไห้วครูปีนี้ครับ :016: :015:

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ขอจอง L ครับ
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ นะมะพะทะ

• สัตตมะ
  • **

กระผมจะของสั่งจองบ้างจะได้หรือเปล่าครับ  Size L ครับ 

ออฟไลน์ กอไผ่

• ตติยะ
ตอบ: ประกาศ !! เรื่องการจองของที่ระลึกของ$
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 16 ม.ค. 2552, 11:45:25 »
จอง3ตัว ครับ
ของผม พ่อและ  น้อง
 :100:ไซด์ m1 L2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ม.ค. 2552, 11:46:21 โดย Korn rangbua »
ทำดีไม่ได้ดีจะทำยังไงดี

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
ขอบคุณทางทีมงานที่ช่วยกันคิดและจัดทำขึ้นมา ขอเป็นกำลังใจให้ครับ ผมขอจอง 1 ชุดครับ :016: :015:

ออฟไลน์ C-r-A-z|Y

• ตติยะ
จองแบบชาย มีไซส์ S มั้ย?? เข็มกลัดสีแดง

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
ผมขอตัว น่ะคับไอที่มันใหญ่กว่าไซส์ M น่ะ เขาเรียกว่า ไซส์ L ป่ะ
เอาตัวหนึ่งน่ะ
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
1 ชุด Size "L" ครับ
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ Pujchong

• พิมพ์ไม่ค่อยเก่งก็เลยเน้นการขอบคุณ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
จองด้วยครับ 2ชุด
ชาย 1
หญิง 1
อย่าพึ่งถูสบู่สัก3วัน ไปไหนมาไหนก็ให้นึกถึงหลวงพ่อเอาไว้

ก่อนจะกลับก็ไปกราบหลวงพ่อซะ เอ้า..ไป..ไป..โชคดี..โชคดี

ออฟไลน์ time329

• สัตตมะ
  • **
จองด้วย ๑ ชุด เสื้อ XL ชาย
ยศและลาภหาบไปไม่ได้แน่  มีเพียงแต่ต้นทุนบุญกุศล
ทรัพย์สมบัติทิ้งไว้ให้ปวงชน  ร่างแม้ตนเขาก็เอาไปเผาไฟ
   เมื่อเรามามีอะไรมาด้วยเล่า  เราจะเอาแต่สุขสนุกไฉน
เรามามือเปล่าเราจะเอาอะไร  เราก็ไปมือเปล่าเหมือนเรามา

ออฟไลน์ เด็กสุรินทร์

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมจองด้วยครับ 1 ชุด ถ้าไทย XL ฝรั่ง L

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ขอจองเสื้อเบอร์ XL ครับ เข็มกลัด 1 อัน

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
สวัสดี ครับ ผมขอจองเสื้อผู้ชาย ไซค์ L 1ตัว และ เสื้อผู้หญิง ไซค์ M 1ตัวครับ  ส่วนเข็มกลัด 2อันครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
จองด้วยครับ 2 ชุด
ชาย L 1
ไซส์หญิง m 1

ออฟไลน์ PYT

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - thaisaard@yahoo.com
    • อีเมล
1 ชุดครับ เสื้อ "L"

ขอบคุณครับ o[^_^]o
... อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะ มหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม ...

... นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา ...

... นะโม พรหมปัญโญ ...

ออฟไลน์ พยัคฆ์จำศีล

• ปัญจมะ
  • !!! ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน !!!
 :016: ขอจองด้วยคนครับ 1 ชุด ครับผม  :015:
~~~ จะเป็นคนให้เหนือคนต้องอดทนให้ถึงที่สุด  ~~~

ออฟไลน์ Noname

• อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
  • ปัญจมะ
  • อะไรอะไรก็พระไตรลักษณ์
ขอจองด้วยคนครับ1ชุดเบอร์L
ตกลงเสือบนเสื้อเป็นแบบบนแบบหรอครับ
การเกิดนั่นแหล่ะเป็นทุกข์อย่างยิ่ง
การบริหารขันธ์นั่นแหล่ะทุกข์
พระนิพพานนั่นแหล่ะคือทางดับทุกข์

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
จองด้วยค่ะ เสื้อ size s เข็มกลัด 1 อันค่ะ  :080:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอสั่งจอง เสื้อแบบผู้ชายไซส์XL ด้วยนะคะ

แล้วก้อเข็มกลัดสีแดงแบบแรกเลยอ่ะค่ะ

ถ้ามีข่าวอะไรแจ้งอีก

ท่านสิบทัศน์ก้อช่วยบอกด้วยนะค๊า

อิอิ :017:

แล้วก้อท่านเอม

อย่าลืมที่บอกไว้นะค๊า

เรื่องหลวงพ่อขัน

คริคริ

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ แก๊งค์ - ยา - กู - ซ่า

• ศิษย์วัดบางพระ
  • ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
จองด้วยค่ะ เสื้อ size m เข็มกลัด 1 อันค่ะ    :090:
[shake]ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/shake]

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
จองเสื้อชายเบอร์ M 1 ตัว เข็มกลัดเอาอันล่างขวามือสีน้ำตาล 1 อัน ครับผม
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
จองด้วย 1 ชุด เบอร์ M คับ

ออฟไลน์ nakprok

• ตติยะ
  • เพื่อครอบครัว....พี่น้อง...ผองเพื่อน..และบ้านเมือง
สนใจเหมือนกันครับรอรายละเอียดแน่ชัดก่อน

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ยังรับจองอยู่รึเปล่า พอดีงานยุ่ง ไม่ได้เปิดหลายวันแล้ว จอง 1 ชุด ด้วยนะค่ะ size  M ค่ะ

ออฟไลน์ พงษ์

• ปัญจมะ
  • วายามะ
L   1    ชุด  ,  M  1  ชุด   ครับ
.......ภูมิปัญญาคือพลัง......

ออฟไลน์ ][_kmitnb_][

• การเป็นผู้ให้ ย่อมมีความสุขกว่าเป็นผู้รับ
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - pongpon_s@hotmail.com
    • หมู่บ้านศิษย์วัดชายนา
ขอจอง ไซค์ L  1 ชุด ครับผม   :054: :054:

ขอบคุณครับ
หนทางแห่งความสำเร็จไม่ไกลเกินเอื้อม

บ้านชายนา

http://wadchaina.pantown.com/

ออฟไลน์ ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

• จตุตถะ
ขอจองเสื้อ ญ L +เข็มกลัดสีแดง
เสื้อ1เข็มกลัด1จร้า มีรายละเอียดเมื่อไหร่บอกด่วนเลยน๊า รอจร้า

ขอบคุณ ขอบคุณมั๊กๆจร้า
[shake]เขามีส่วน>เลว<บ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วน>ดี<เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่>>ชั่ว<< อย่าไปรู้ของเขาเลย...
^^จริงๆนะ
[/shake]

ร่วมรณรงค์ในการ พูด อ่าน เขียน ภาษาไทยให้ถูกต้องค่ะ

ออฟไลน์ Kitisin

• กราบเท้าคุณพ่อ คุณแม่
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รบกวน 1 ชุดครับ ผู้ชาย size M
         1 ชุดครับ ผู้หญิง size M
เข็มกลัดครบทุกแบบเลยครับ 15;
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ม.ค. 2552, 08:14:36 โดย Kitisin »
พุทธธังรักษา ธัมมังรักษา สังฆังรักษา บิดารักษา มารดารักษา
พระอาจารย์รักษา

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
จองด้วย ๑ ชุด เสื้อ XL ชาย
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
ตกลงจะใช้เสือหันข้างหรอครับ
ทำไมไม่ใช้เสือเพ่นของหลวงปู่
ใครเห็นก็จะรู้ว่าของวัดบางพระ
ครับ
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
อืม เสือเผ่นเป็นเอกลักษณ์ของบางพระ วายุละภะ  :015: :053:

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
 :016:ขอจองsize Mผู้ชาย  size Lผู้หญิง ครับ :015:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ส.ว.ด.พี่น้องชาวบางพระทุกท่าน   คงสบายกันดีนะครับ
ผมขอจองของที่ระลึกด้วยคนนะครับ
ผมขอเป็นไซด์ m+เข็มกลัดสีแดงครับ(2ชุดนะครับ)รวมแล้วเป็นเงินเท่าไหร่ครับ
หากเปลี่ยนประการใด   จะแจ้งให้ทราบครับ
เพราะผมกะว่าจะใส่ไปงานไห้วครูปีนี้ครับ :016: :015:

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมด้วยครับ :017: :017:

ออฟไลน์ uา€IIa’uดี ~'๑'~

• จตุตถะ
1 ชุดครับ เสื้อเบอร์ L แล้วก็เข็มกลัดสีแดงครับ

งานไหว้ครูติดงานไปไม่ได้แต่ส่งใจไปครับ ( คิดถึงหลวงปู่หลวงปู่ก็คิดถึง ) สาธุ สาธุ สาธุ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ sanchai

• จตุตถะ
พี่ครับเสื้อยังจองได้ป่ะครับถ้าได้
เบอร์ L เข็มแดงนะครับ 1ชุด
ขอบคุณครับหลวงปู่คุ้มครอง

• อัฏฐมะ
ตกลงจะใช้เสือหันข้างหรอครับ
ทำไมไม่ใช้เสือเพ่นของหลวงปู่
ใครเห็นก็จะรู้ว่าของวัดบางพระ
ครับ

นี่ล่ะครับ เสือเผ่น  :075: ท่านเข้าใจว่า เสือเผ่นคือ เสือตีนโต หรือปล่าว  :058:

ขอบคุณมากครับ ทุกท่านที่สนใจ กำลัง ปรึกษาฝ่ายผู้ใหญ่อยู่ครับ ขอบคุณครับ  :089:

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
ผมหนึ่งชุดครับ เสื้อเบอร์L
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
ขอจองเสื้อเบอร์ M ครับ เข็มกลัด 1 อัน สีแดงอันที่ 4 คับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เด็กใหม่ขอจองด้วยครับ 1ชุด size XLครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
อยากให้ใช้เสือแบบรูปนี้อ่ะครับผม

เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

porvfc

• บุคคลทั่วไป
ขอจอง 2 ชุดนะคะ size m (ญ)+เข็มกลัดสีแดง ล่าง
                                      size L  (ช) +เข็มกลัดสีน้ำเงินล่าง ค่ะ

ออฟไลน์ wanta

• ตติยะ
    • อีเมล
น้องใหม่ขอจอง 1 ชุด  ..XL..แบบแมนๆครับ

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
เพื่อป้องกันความสับสันของการสั่งจองเสื้อ

ขออนุญาตล๊อคกระทู้นี้นะครับ

แล้วเข้าไปดูรายละเอียดการสั่งจองตามกระทู้ด้านล่างครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,6873.html

สำหรับเพื่อนสมาชิกที่เคยโพสสั่งจองไว้ในกระทู้นี้ รบกวนไปโพสสั่งจองใหม่ข้างต้นด้วยครับ
เนื่องจากตอนนั้นยังไม่มีรายละเอียดขนาดของเสื้อครับ

ทีมงานผู้ดูแล...