ผู้เขียน หัวข้อ: แบ่งกันชมครับ เพิ่งได้มา  (อ่าน 2140 ครั้ง)

ออฟไลน์ thumneab

• ความดีไม่มีวันดับสูญ
  • ปัญจมะ
  • ความดีไม่มีวันดับสูญ
    • MSN Messenger - Thumneab@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Thumneab@yahoo.com
แบ่งกันชมครับ เพิ่งได้มา
« เมื่อ: 04 ก.ค. 2552, 11:05:23 »
หลวงพ่อสาคร วันนี้สดๆเลย

กริ่งหลวงพ่อเปิ่น 38 กับหลวงปู่ ทิ่ม

หลวงพ่อเปิ่นรุ่นพิเศษครับ

หลวงพ่อสุด วัดกาหลง 21

ออฟไลน์ ทราย บางเลน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: แบ่งกันชมครับ เพิ่งได้มา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.ค. 2552, 11:19:46 »
...ขอบคุณครับ. :001:มาทีเป็นชุดเลยนะครับ.
ถือ "นะโม" โตเต็มโลก.

ออฟไลน์ asakura

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ค. 2552, 11:25:07 »
บางรูปมืดไปนะคะ... :058:
ถ้ามีของดีมาอีก ช่วยโพสต์ให้ชมอีกนะคะ :053:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 01:29:48 »
ขอบคุนที่นำมาให้ชมนะครับ  แต่รูปไม่ค่อยชัดเท่าไร :114:

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 01:35:26 »
บุญตา บุญใจ ที่ได้ ชมจริง ๆ ครับ

ขอบคุณ ครับ ท่า่น thumneab ที่นำมาให้ชม
คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ ŽŽลูnxมูll๑J ŽŽ

• จตุตถะ
  • " คนเป็น " ควรศึกษาด้วยสติ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 01:42:46 »
ขอบคุณท่านมากครับที่เอามาให้ ชม  :015:  :114:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 03:23:22 »
ขอบคุณมากครับ ที่นำมาให้ชม และก็ฝากอีกเรื่อง โพสกระทู้ให้ตรงหมวดหมู่ด้วยนะครับ

เพื่อความเป็นระเบียบง่ายต่อการค้นหา สาธุ ...  :089:

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 04:58:49 »
ด้วยความเคารพครับท่าน โจรสลัดครับ และ จะลงหมวดไหนดีครับ
ชมรูป ชมภาพ
โพสต์รูปภาพต่างๆ เกจิอาจารย์, สักยันต์, ยันต์, วัตถุมงคล, เครื่องรางของขลัง

ช่วยแจ้งด้วยครับ กระผมจะได้ทำตามให้ถูกต้อง

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 07:31:26 »
ขอบคุณฯที่นำมาให้ชมครับ  

:114:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 10:33:37 »
ขอบคุณที่แบ่งปันมาให้ชมครับ แนะนำให้ลองจัดแสงดูก่อนนะครับ ภาพจะได้สวยชัดเจนครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 10:36:39 »
ขอบคุณที่นำวัตถุมงคลดีๆมาให้ชมกันนะครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 ก.ค. 2552, 07:08:54 »
ผมมีเหรียญรุ่น21หลวงปู่สุด

เป็นหลังยันต์หน้าเป็นนั่งบนเสือ(รุ่นประสบการณ์)ได้มาจากที่วัดเลย500บาทเอง

มาดูแล้วอยากไปวัดเลยครับฮุฮุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ค. 2552, 07:09:13 โดย นายตะกรุด »
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต