ผู้เขียน หัวข้อ: อีกนิดเดียวก้อเต็มหลัง..แล้วครับ.เมื่อวันเสาร์นี้เองครับ..  (อ่าน 3799 ครั้ง)

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **
วันเสาร์นี้เองครับ..ได้ของดีมาอีกแล้วครับ  โดยอาจารย์ หนวด กุฏิหลวงพี่ต้อย..ลายเส้นสวยงาม..มากๆครับ

แล้วก้ออีกลายยันต์ครับ....

ออกมาเป็นแบบนี้ครับ.....

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ฝีเข็มอาจารย์หนวด งามมากครับ ผู้กอง ...  :089:

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
งดงามครับ  :002:
อิจฉาจังออก Start ใกล้เคียงกัน ท่าน K911ใกล้เต็มแล้วแต่ผมยังอีกใกล  :008:
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
 :074:สวยมากๆครับ :074:

คิดว่าอีกไม่กี่สัปดาห์ก็คงเต็มหลังแล้วสินะครับ
ยินดีด้วย
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ jaturong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวย เข้ม ขลัง และลงตัวดีมากๆ

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
ท่านผู้กอง นี้มาแรงจริง ๆ ครับ

:016: ขอชมจากใจ ^^ :015:

อย่างไงเสีย ผมขอเป็นกำลังใจ ในการทำงานเพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ นะ ครับ ผู้กอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ค. 2552, 10:10:41 โดย สาธุ สาธุ »
คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ รวี สัจจะ...

• รองประธาน
  • รวี สัจะ-สมณะไร้นาม-วจีพเนจร
    • รวี สัจจะ สมณะไร้นาม (เคลื่อนไหวดุจสายลม)
 :016:เดินอักขระล้อมเมื่อไหร่ก็สมบูรณ์แล้ว...งดงามสมเป็นยันต์สายวัดบางพระ...ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น...สาธุ
ใช่หวังจะดังเด่น  จึงมาเป็นสมณะ
เพียงหวังจะลดละ  ซึ่งมานะและอัตตา
เร่ร่อนและรอนแรม ไปแต่งแต้มแสวงหา
สัญจรร่อนเร่มา  ผ่านร้อยป่าและภูดอย
ลาภยศและสรรเสริญ  ถ้าหลงเพลินจิตเสื่อมถอย
พาใจให้เลื่อนลอย  จิตเสื่อมถอยคุณธรรม
       ปณิธานในการปฏิบัติธรรม

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
อีกนิดเดียวครับ ความตั้งใจแรงขนาดนี้ คงไม่นานครับ ยินดีที่ได้ของดีน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ยินดีด้วยนะครับผู้กอง บารมีหลวงปู่คุ้มครองนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ค. 2552, 12:20:42 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากๆๆๆครับ :015: :015:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :089:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งามมากๆ ครับ
สายเส้นคมชัดจิงๆ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยมากครับพี่ฤกษ์ ไปวัดบ่อยจังนะครับ :005:

ออฟไลน์ rang

• ตติยะ
  • รักและเคารพ
    • MSN Messenger - rang_ruk@hotmail.com
    • อีเมล
 :002:ผู้กองมีความอดทนสูงครับ ขออให้หลวงพ่อคุ้มครองครับ
เป็นคนดีก็เป็นกันได้

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวย เข้ม ขลัง ครับ นักรบชาย ชาติทหาร
ขอบคุณครับที่นำแผ่นหลังมาให้ชมกันครับ
:016: :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สวยงามเข้มขลังมากครับผู้กอง...

...เหมาะสมกับอาชีพ จริงๆ... :016:

...แป๊บเดียว จะเต็มหลังแล้ว อึดจริงๆครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Jamesrongchai

• อัฏฐมะ
ขอพระพุทธคุณและบารมีองค์หลวงปู่ปกป้องคุณ K911 และพี่น้องทหารทุกท่าน ครับ
ปล.ผมก็อยากได้หนุมานครับ แต่อยากได้องค์สี่กร ทำไงดี?

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
โชคดีจังครับ ที่ได้สิ่งดีๆมาคู่ตัว พยายามอีกหน่อยคงเต็มแล้วครับ  :053:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
สู้ๆ นะคะ... สวยมากๆ ค่ะ   :008:

cho presley       

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
สวยงามมากเลยพี่

น่าอิจฉาจัีงไม่ทันไรจะเต็มหลังแล้ว

ออฟไลน์ zild

• ทุติยะ
  • **
หน้าหนุมานกับยันต์แม่ทัพ...วัดหนองอ้อราชบุรีหรือเปล่าคับ.. :053:

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
หน้าหนุมานกับยันต์แม่ทัพ...วัดหนองอ้อราชบุรีหรือเปล่าคับ.. :053:

วันเสาร์นี้เองครับ..ได้ของดีมาอีกแล้วครับ  โดยอาจารย์ หนวด กุฏิหลวงพี่ต้อย..ลายเส้นสวยงาม..มากๆครับ

ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงาม มากครับ ท่านผู้กอง ยินดีด้วยนะครับ
อ.หนวดท่านเมตตา จัดให้ได้สวยงามมาก ครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอให้พระคุณพระ พระคุณคุณเจ้าและครูบาอาจารย์ปกป้องรักษาครับท่านผู้กอง......... :114: :114: :114:.........สว้สดีครับ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
โหสุดยอดมากเลยครับ  :053: :053:
สวยงามมากเลย งัยก็สู้ๆๆน้ะครับ  :053: :053:
อย่าลืมนำภาพมาให้ชมอิกน้ะครับ  :053: :053:

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **

ด้านหลังของผม...สักที่วัดบางพระ....ล้วนๆ  ทั้งสิ้นครับ.... :002: :002: :015:

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ใกล้จะเต็มแล้ว.......ยินดีด้วยนะผู้กอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ค. 2552, 07:22:11 โดย chatsmm »
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน