ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณท่านโอการยันนะรังษีที่มอมของดีให้ผม  (อ่าน 1171 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
กราบนมัสการหลวงปุ่ค่ะ :054:

ที่เป็นรูปเสืออ่ะค่ะ มันเป็นสติ๊กเกอร์หรือว่าอะไรเอ่ย..
แต่สวยค่ะ ..ชอบ.. :009:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ได้เช่นกันนะครับผม  แต่ไม่ได้เหรียญด้านขวา :114:

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
พี่ น้อง วัดบางพระ มี แต่ ให้ จริง ๆ ครับ

คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
นี่แหละครับ น้ำใจจากพี่ๆ เวปบอร์ดเรา อบอุ่นจรงๆ ครับ

ผมก็ได้มาเพียบเลย ครับ ......จากพี่ๆ เพื่อนๆ นี่แหละครับ

โดยเฉพาะพี่โองการ ให้มาเป็นถุงเลย ครับ

ยังไงก็ขอบพระคุณทุกท่าน ที่แบ่งปันน้ำใจด้วยนะครับ ขอกราบขอบคุณนะที่นี้ด้วย ครับ
และก็กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ทุกท่าน แล้วก็ อ.หนวด ที่เมตตาพวกผมมาก ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ค. 2552, 12:31:48 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
กราบนมัสการหลวงปุ่ค่ะ :054:

ที่เป็นรูปเสืออ่ะค่ะ มันเป็นสติ๊กเกอร์หรือว่าอะไรเอ่ย..
แต่สวยค่ะ ..ชอบ.. :009:

รูปเสือเป็นสติกส์เกอร์ครับ