ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญครับ  (อ่าน 1823 ครั้ง)

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
ขอเชิญครับ
« เมื่อ: 01 พ.ย. 2549, 08:00:59 »
ขอเชิญบริจาค สมุดดินสอปากกา เครื่องเขียน เพื่อนำไปมอบให้แก่เด็กนักเรียน
บริจาคทำบุญได้ที่
พระอาจารย์ต้อย
หลวงพี่ญา
ถ้าหลวงพ่อวัดห้วยขวางรับและสมทบบริจาคด้วยก็ยิ่งดี ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้า ao บอกหลวงพ่อด้วยนะ
**และเสื้อผ้าใช้แล้ว สภาพดี ใครมีเยอะไม่ได้ใช้แล้วก็ขอเชิญร่วมบริจาคได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ย. 2549, 09:32:08 โดย เว็บ... »
someone like this..........

ออฟไลน์ 8

• นับถือเพราะมีราคา
  • ประธาน
  • ฤา คุณค่านั้นมาจากใจ
ตอบ: ขอเชิญครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พ.ย. 2549, 08:25:35 »
และในวันที่ 11 พ.ย. 2549
เวลา  10.30 น.
ขอเชิญร่วมทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคี สร้างกุฏิ พระอาจารย์แป๊ว
ในงานมีอาหาร และเครื่องดื่มเลี้ยง

ออฟไลน์ ผู้น้อยขออาศัย

• ทุติยะ
  • **
  • เสืออยู่ที่ไหนก็คือเสือ
    • MSN Messenger - konickky@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ไม่มี
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่มี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ย. 2549, 09:25:30 »
ขอบคุณสำหรับ การนำข่าวมาเล่าความ คร๊าฟฟฟฟฟฟฟ ;D :-*
ผู้น้อยขอแค่อาศัยไม่เรื่องมาก� ทุกคนในนี้ถือว่าเปนผู้ที่มีความดีในตัว

ข้าพเจ้าจึงได้โปรดขอความรู้ของท่าน และแบ่งปันในความรู้ของกระผม

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พ.ย. 2549, 12:15:05 »
อยากไปงานทอดผ้าป่า  จังง

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต