๑๓ พ.ย. ๖๒, ๐๗:๔๒:๒๘ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเรื่องการล็อกอิน ตั้งหัวข้อ,..ตอบกระทู้ไม่ได้ ลบคุ๊กกี้ และ ฮีสตอรี่ แก้ได้  (อ่าน ๑๐๒๓๑ ครั้ง)
เว็บมาสเตอร์...
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๑

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๕๓ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๗๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๑๗๖

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๖
ประสบการณ์: ๖๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

NSwnch NSwnch
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๒๖ ก.ค. ๕๒, ๑๖:๕๗:๑๒ »

สวัสดีสมาชิกทุกๆ ท่านครับ

เมื่อเช้าก่อน ๐๖.๐๐ น. มีการปรับปรุงทดสอบระบบของเว็บบอร์ดคือทำให้ลิ้งค์ url สั้นลงและใช้งานง่ายขึ้น

แต่จะเจอปัญหาคือ ทำให้สมาชิกบางท่านไม่สามารถล็อกอินเข้าระบบได้ หรือล็อกอินเข้าได้ แต่ตั้งหัวข้อ,.. หรือตอบกระทู้ไม่ได้

ระบบจะเด้งกลับไปหน้าแรกตลอดเวลา...

สาเหตุ... เนื่องจากคอมพิวเตอร์ที่ใช้งานไม่ได้อัพเดทข้อมูลตามระบบของบอร์ดจำค่าคุ๊กกี้ (Cookies) และค่า ฮีสตอรี่ (History) เดิมเอาไว้ เลยทำให้เกิดปัญหาการใช้งานดังกล่าว

วิธีแก้... เพียงแค่ท่านเข้าไปลบคุ๊กกี้ (Cookies) และ ฮีสตอรี่ (History) ในพ็อปเพตี้ (Prooerties) ของแต่ละบราวเซอร์ (Browser) ที่ท่านใช้ครับ

หรือถ้ายังใช้งานไม่ได้ให้คลิก ออกจากระบบ ก่อนแล้วค่อยเข้าสู่ระบบใหม่ รับรองใช้ได้ชัวร์

*** สมาชิกทุกๆ ท่านแจ้งปัญหาการใช้งานเพิ่มเติมผ่านหัวข้อกระทู้นี้ได้นะครับ

หลวงพี่เว็บ...  
๑๘ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~@เสน่ห์เอ็ม@~, gottkung, ราหู, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, amazing2511, mawin_14, jaturong, swat@pvc, SIC, ICELAND, derbyrock, ~เสน่ห์กวาง~, ยอดรัก..บางแค, คนรักษ์พระ, ฉัพพัณรังษี, [= Jo_o* =], หนึ่งดาวคนอง, นายธรรมะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๖ ก.ค. ๕๒, ๒๓:๒๑:๐๔ โดย หลวงพี่เว็บ... » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เฟสบุ๊ค วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)
www.facebook.com/bp.or.th
SIC
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๔๖

๙ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๒๖ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๓๑๗
  รับขอบคุณ: ๓๒๗๙

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๙๕%

diasberm@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๗ ก.ค. ๕๒, ๐๐:๔๕:๔๐ »

ขอบคุณครับ
ตอนแรกนึกว่า โดนกระแส Ban ล่ามมาถึงผม 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ICELAND, ~เสน่ห์กวาง~

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ICELAND
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๒๘๙

๑๓ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๓๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๗๑๒
  รับขอบคุณ: ๒๑๘๒

ประเทศ: Iceland

ระดับความสามารถ: ๑๕
ประสบการณ์: ๙๔%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: ๒๗ ก.ค. ๕๒, ๐๕:๓๘:๑๓ »

ตอนแรกผมก็ งง  เหมือนกันครับ
แต่ ณ เวลานี้ไม่มีปัญหาแล้วครับ
ขอขอบพระคุณครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ฉัพพัณรังษี
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๒๒๒

๑๒ วัน, ๘ ชั่วโมง ๓๑ นาที

สวัสดีครับทุกท่าน

ขอบคุณแล้ว: ๓๐๗๓
  รับขอบคุณ: ๒๙๕๙

ผมแบ่งใจ ผมแบ่งความรู้สึก ให้กับสาวหนึ่งก็พอแล้ว

จังหวัด: เชียงราย

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๔๗%

killertump@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: ๒๘ ก.ค. ๕๒, ๑๑:๕๗:๓๘ »

ครับ ขอบคุณครับ คนที่ใช้เล่นที่บ้านประจำจะมีปัญหา ส่วนท่านที่ใช้เนตร้านก็จะไม่มีปัญหาอะไรมากครับ

ชีวิตคนเราก็อย่างนี้เละ มีขึ้น ก็มีลง มีเกิด ก็มีดับ
<<<คำอาราธนาพระสีวะสี>>>
สีวะลี จะ มหาเถโร เทวะตานะระปูชิโต โสระโห ปัจจะยา ทิมหิ
สีวะลี จะ มหาเถโร ยักขา เทวาภิปูชิโต โสระโ
[= Jo_o* =]
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๗๒๙

๕ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๕๔ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๖๘
  รับขอบคุณ: ๔๐๘๒

=ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=

ระดับความสามารถ: ๒๓
ประสบการณ์: ๘๓%
พลังชีวิต: ๐%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: ๒๘ ก.ค. ๕๒, ๑๒:๔๐:๐๔ »

ไม่มีปัญหาครับ และ ไม่เคยทำตัวมีปัญหา .....ไม่ต้องกลัวตัวจะแบน 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์