ผู้เขียน หัวข้อ: .........ตะกรุดหนังงูเหลือมมหาเสน่ห์ โชคลาภ  (อ่าน 19139 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ตะกรุดหนังงูเหลือมมหาเสน่ห์ โชคลาภ

เป็นตะกรุด....จำพวกงูหลามและงูเหลือม มีอาถรรพณ์ในตัวสูง เหมือนมันใช้มนต์สะกด ให้สัตว์ทั้งหลาย ทั้งเล็กใหญ่ เข้ามาหามัน มาให้มันกินถึงที่ อ้าปากรอรับเหยื่ออันโอชะ ครูบาอาจารย์ผู้มีภูมิความรู้สูง

เด่นและดีทางด้านโชคลาภ เสน่ห์ บันดาลโชคลาภเป็นที่สุด เข้าหาเจ้านาย ค้าขาย เจรจาธุรกิจ เมตตา  

หนังงูเหลือม เป็นของที่มีอาถรรพ์ในตัวเอง  โดยธรรมชาติของงูจะต้องเลื้อยออกไปหากิน แต่งูเหลือมนั้นเมื่ออายุมากแล้วจะไม่ออกไปหากินแล้ว แต่จะออกเดินทางสร้างอาณาเขตในการนอนรออาณาเขตวงกลมรอบๆที่งูเหลือมนอนอยู่ ในวงอาณาเขตนี้ ถ้าสัตว์ใดหลงเดินเข้ามาอย่าหวังจะได้ออกไปอีก เหมือนโดนคาถาต้องมนต์งงงวย สัตว์เหล่านั้น จะเดินเข้าไปให้งูเหลือมตัวนั้นกินแบบง่ายๆ  แม้แต่งูตัวเมียก็จะเดินเข้ามาให้ผสมพันธุ์อยู่ไม่ขาด เหมือนต้องมนต์สะกด  เหตุนี้ตำราโบราณจึงบอกว่าเป็นของดีที่วิเศษในตัว
อิทธิคุณ  
- ดีในด้านเสี่ยงโชค (สะกดคนที่เล่นการพนันกับเรา)
- ดีในด้านทำมาหากิน มีลูกค้ามาหาเอง (เหมือนที่เหยื่อเดินเข้ามาให้งูเหลือมกินเองแบบสบายๆ)
- ดีในด้านมหาเสน่ห์ (เช่นที่มีงูตัวเมียเข้ามาให้ผสมพันธุ์ไม่ขาด)

มหาเสน่ห์ เมตตาค้าขาย โชคลาภ หากินคล่อง ไม่ฝืดเคือง ไม่อดไม่อยาก มหาเสน่ห์

คาถาบูชา
สาทิโก ปาปาปินัง รานะปิยังมะมะ ปุริสานังปิยังมะมะ อิตถีนังปิยังมะมะ ปัญฑิตานัง ปิยังมะมะ สิททิเสนโต สิริโมหิ

***ปลุกเสกโดยหลวงพี่อภิญญา ใช้เวลาประมาณร่วม 3 ชั่งโมง
ร่วมกับพระคณาจารย์ ประมาณ 30 รูป ที่ วัดระฆังโฆษิตตาราม กรุงเทพฯ
วันที่ 25 ก.ค.52 ที่ผ่านมา

สอบถามได้ที่...คุณอ๊อด บางแค(เทอโบ) :001: :001: :001:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2552, 08:14:06 โดย nok2009 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณพี่นกครับสำหรับข่าวสารครับ ....สำหรับท่านที่ชอบแนวเมตตามหาเสน่ห์เลยครับ อีกทั้งโชคลาภสุดๆไปเลย ด้านการทำมาหากินก็ดี

ใช้ได้ทุกเพศทุกวัย ดีนักแล..................
:015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2552, 08:21:46 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดเลย ครับ ขอบพระคุณพี่นก สำหรับรูปและข้อมูลมาก ครับ

น่าใช้เป็นอย่างยิ่ง ครับ พุทธคุณเมตตาโชคลาภล้นเหลือ ครับ

ขอบคุณมาก ครับ สุดยอด

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แล้วหาเช่าได้ที่ไหนอะครับ แล้วบูชาประมานเท่าไหร่อะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณท่านนกมากครับที่นำมาให้ชม ของดีจริงๆครับ...

...  14;สงสัยต้องแอบกระซิบถามพี่อ๊อดบ้างแล้ว...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
...ขอขอบคุณฯ พี่ nok2009 ที่นำมาให้ชมครับ

ต้องหามาบูชาบ้างสะแล้ว...

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณพี่นกนะคะสำหรับข้อมูล

อ่านแล้วกระตุกต่อมอยากได้....>0<
ว่าแต่พี่เอ็กซ์..กระซิบพี่อ๊อดได้ความว่าไง ก็กระซิบต่อน้องด้วยเด้อ :004:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2552, 09:27:46 โดย ~เสน่ห์จันทร์~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ MM

• จตุตถะ
ขนาดแค่มองผ่านเว็บ ก็ยังดึงดูดให้อยากเข้าไปหาเลยอ่ะ ...ต้องไปบูชาที่วัดระฆังหรือที่วัดไหนครับเนี่ย???

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แหม ... น่าใช้ดีจังเลยครับ เมตตาค้าขายเนี่ยะ ... ขอบคุณมากครับพี่นกที่นำมาให้ชม  :016:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนที่นำมาให้ชมนะครับผม ยากได้มั้งเน้อ หุหุ :005:

ออฟไลน์ nums24

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณครับที่เอามาให้ชมครับผมก็เป็นคนหนึ่งครับที่ชอบตะกรุด

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ง่ะ พึ่งจะมาได้อ่านกระทู้แฮะ เมื่อวานก็ไปกราบพระอาจารย์ญา  เจอพี่อ๊อดเลยไม่ได้ถามเลย  :075:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
แล้วหาเช่าได้ที่ไหนอะครับ แล้วบูชาประมานเท่าไหร่อะครับ

สอบถามได้ที่...คุณอ๊อด บางแค(เทอโบ)    ปกติอยุ่แถววัดบางพระ กุฏิหลวงพี่ญาหละครับ

หรือส่ง PM ขอลายละเอียดจากท่าน นก2009 ได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2552, 10:59:44 โดย {{{เอ็ม}}} »

TUM

• บุคคลทั่วไป
โอ๋  :016: :015:ไม่เคยเห็นที่ไหน

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
น่าสนใจดีแฮะ ......... ชิ้นเดียวครอบสูตรเลย ทั้ง มหาเสน่ห์ เมตตา ค้าขาย โชคลาภ

ขอบคุณท่านนกมากที่แจ้งข้อมูลข่าวสารมา
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ SiMPle

• ฉัฏฐะ
  • *
เห็นแล้วอยากได้ T^T

ขอบคุณสำหรับรูปภาพและข้อมูลค่ะ
เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
ดุจเกลือเค็มนิดหน่อยด้อยราคา
ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
อยากได้มั่งครับ

เช่าบูชาได้ที่ไหนบอกด้วยยยยย
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
อยากได้มั่งครับ

เช่าบูชาได้ที่ไหนบอกด้วยยยยย

สอบถามได้ที่พี่อ๊อด บางแค(เทอโบ)........เลยครับท่าน arada

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

สอบถามได้ที่...คุณอ๊อด บางแค(เทอโบ)    ปกติอยุ่แถววัดบางพระ กุฏิหลวงพี่ญาหละครับ

หรือส่ง PM ขอลายละเอียดจากท่าน นก2009 ได้เลยนะครับ

สอบถามได้ที่คุณอ๊อค บางแค (เทอโบ) ครับผม
เจอะเจอคุณอ๊อดได้ที่วัดบางพระ
 :001: :001: :001:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2552, 06:46:08 โดย nok2009 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
แอบๆเข้ามาดูหลายรอบแฮะ :095:

ก็มันชอบอ่า.....
สนจ๊าย..สนใจ :009:

ใครไปซิบๆกะพี่อ๊อดแล้วอย่าลืมาซิบต่อเน้อ :095:

**พี่อ๊อดดังอีกแล้วแฮะ ยังกะนายแบบเลยนะคะเนี่ย :002:

ออฟไลน์ MM

• จตุตถะ
อาทิตย์หน้าจะไปวัดบางพระ ถ้าเห็นคนหน้าคุ้นๆ ว่าจะเป็นพี่อ๊อด แล้วเดินดุ่ยๆ เข้าไป 'ขอเช่าตะกรุดหนังงูเหลือมครับ' พี่อ๊อดจะงงมั้ยครับ :075:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
คุณอ๊อด เทอร์โบ คนที่รูปหล่อที่สุดในวัด ถามร้านขายดอกไม้ ธูปเทียน รู้จักหมด :005:

ออฟไลน์ นอมอท้อผิด

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - pan-lop@hotmail.com
น่าหาเก็บไว้บางนะครับ

หุหุ

พระอาจารย์ญา เสกด้วย

เมตตาล้วนๆ

^^

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
อยากได้ตะกรุดหนังงูเหลือมครับ คงจะหาเวลาไปหาพี่อ๊อดบ้างครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับพี่นก
ในบรรดาตะกรุดหลายๆชนิด ตะกรุดที่ทำจากหนังงูผมยังไม่มีเก็บไว้เลยซักดอก
น่าสนใจมากๆครับผม :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
หวัดดีคะ พี่อ๊อด เก็บไว้ให้เปรี้ยวด้วยนะคะ   :054:

ถูกใจตรงที่
ดีในด้านทำมาหากิน มีลูกค้ามาหาเอง
(เหมือนที่เหยื่อเดินเข้ามาให้งูเหลือมกินเองแบบสบายๆ)

ขอบคุณท่านนก สำหรับข้อมูลด้วยคะ

:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
อ๊อดคร๊าบบบบ... พี่โชวเหมือนเดิม..จ้า.. จัดมาๆ..ให้ไว..คร่า.. one ดอก.. >>>>>>

cho presley