๑๒ พ.ย. ๖๒, ๑๔:๐๑:๑๒ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เค้าเรียกว่าโดนหลอกอะป่าว?  (อ่าน ๑๙๒๔ ครั้ง)
รัช สุทธิสาร
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๐๓๙

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๑๙ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๑๑๙๘
  รับขอบคุณ: ๑๗๓๕

ระดับความสามารถ: ๑๖
ประสบการณ์: ๑๒%
พลังชีวิต: ๐%

« เมื่อ: ๑๙ ส.ค. ๕๒, ๑๓:๑๕:๕๙ »

ดี ครับพี่ๆน้องๆชาวบางพระ ผมมีเรื่องมาเล่าบ้างนะ
นานแล้วครับตอนนั้นอายุยังไม่ถึง15เลยมีงานทำบุญบ้านที่บ้านป้าแถว นนทบุรี
คืนก่อนที่จะถึงวันเริ่มงาน ผมได้นอนห้องที่มีนางไม้คือมีผ้า3สีพันอยู่ที่เสาอะครับผมกำลังนอนอยู่แต่ก้ได้ยินเสียงเครื่องบินๆอยู่
ก้รู้สึกตัวตื่นขึ้นมาแต่รู้สึกแปลกๆว่าทำไมเสียงเครื่องบินยังดังอยู่ยังไม่ไปเสียทีนานพอดูแถมหมาที่บ้านก็หอนตลอดก้เลยพยายามหลับเพราะง่วงหลับตาได้นิดนึงเสียงเครื่องบินยังไม่ไปไหนเลยยังดังอยู่บนหลังคาบ้านเลยลืมตาขึ้นมาอีกทีก้ได้ตกใจมาก ครั้งแรกเลย เพราะสิ่งที่ผม
 เห็นอยู่เบื่องหน้า ผม คือ  รูปตัวของผมเองมันลอยอยู่ตรงหน้าผมมันใหญ่มากเห็นรูปตังเองครึ่งตัวลอยอยู่ตรงหน้า  กลัวมากครับ  เลยหันไป
เรียกแม่2ถึ3ครั้งพอแม่ตื่นผมก็หันไปดูอีกทีรูปที่ผมเห็นก็หายไปแล้วพร้อมทั้งเสียงเครื่องบินและเสียงหมาหอน  พอเช้ามาเล่าให้คนในบ้านฝังเค้าบอกว่าไม่เห็นได้ยินเสียงอะไรเลย แต่พี่สาวที่นอนข้างๆผมเค้าได้บอกผมว่าเค้าเห็นแต่เค้าได้แต่นอนนิ่งๆเอาไว้   แบบนี้เค้าเรียกว่าผมโดนหลอกใช่ไหมครับนี่
๒๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, porpar, ฉัพพัณรังษี, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), yout, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, berth1999, jaturong, kaitak, Ronaldo 2007, ไฟสามกอง, PeAwPeed, cho presley, to, น้องลิงน้อย, ~เสน่ห์โจรสลัด~, chatsmm, ก้านยาว, อินทนิล, Lizm Club, saken6009, trade

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
cho presley
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๑๙

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓๙ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๒๘ นาที

------> I'm Cho Paul Smith. โอ้ดวงนุชสุดสายสวาทจิต สวาทเจ้าหรือจะคิดอางขนาง สวาทน้องอย่าหมองเลยน้องนาง สวาทโน้นหรือจะร้างสวาทนุช สวาทไหนหรือจะเปรียบสวาทมิ่ง สวาทแม่นี้ยิ่งเป็นที่สุด พี่หวังเสกเป็นเอกอนงค์นุช อนงค์ไหนมิได้สุดสวาทเรียม...Cho.

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๔๖๖๑
  รับขอบคุณ: ๗๗๘๖

สุดท้ายก็กาหลง!

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๖
ประสบการณ์: ๘๑%
พลังชีวิต: ๐%

cho.khalong@hotmail.com เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๐ ส.ค. ๕๒, ๐๖:๕๘:๕๙ »

คนอื่นคิดเห็นอย่างไรอันนี้ไม่ทราบค่ะ แต่คุณโชวขอสรุปว่า 'ถูกต้องแล้วหง่ะ'

เหตุผลสนับสนุนคงพูดได้อย่างเดียว เคยเหมือนกัน.. (ตอนเด็กๆ) ได้ยินทั้งเสียงและหมาเห่าหอน จึงเป็นคนกะกะ กลัวผีตั้งแต่วัยเยาว์...แต่ตอนนี้เริ่มเก่งขึ้นแล้ว..

เสียงหึ่งๆ เหมือนเครื่องบินนั่นแหละ คือเสียง......... สงสัยจะคุยกันหลายตนอยู่ จึงได้หนวกหูถึงขนาดนั้น! บรือส์ 41;.....................  
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: to, น้องลิงน้อย, รัช สุทธิสาร, ก้านยาว, Lizm Club, wahava, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๐ ส.ค. ๕๒, ๐๖:๕๙:๔๐ โดย cho presley » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

cho presley       
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์