ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานเชิญธง...........หลวงพี่พันธ์  (อ่าน 3845 ครั้ง)

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตัวกำลังสวยเลยครับ

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: หนุมานเชิญธง...........หลวงพี่พันธ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ส.ค. 2552, 04:16:18 »
บล๊อกสวย..ของหลวงพี่พันธ์ครับ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ตอบ: หนุมานเชิญธง...........หลวงพี่พันธ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ส.ค. 2552, 04:21:16 »
  กราบนมัสการอาจารย์พันธ์ครับ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 ส.ค. 2552, 04:24:59 »
หนุมานเชิญธงและพุตซ้อน งดงามยิ่งนัก
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ส.ค. 2552, 04:57:29 »
บล็อคไม้ด้วยนะครับผม สงสัยจะขลังน่าดู อิอิ ขอบคุนที่นำมาให้ชม :114:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 ส.ค. 2552, 05:15:29 »
ฮ่า.... เห็นยันต์ก็คิดถึงหลวงพี่พันธ์  :103: นะคะ..

cho presley       

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 ส.ค. 2552, 05:16:42 »
สวยงามครับ กราบนมัสการพระอาจารย์พันธ์ ครับ... :054:

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 ก.ย. 2552, 12:33:28 »
สวยครับ กระทัดรัดดีครับ ไม่ใหญ่เกินไป
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ....

• อดทนต่อความเจ็บใจ
  • จตุตถะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 ก.ย. 2552, 12:50:24 »
พระอาจารย์พันธ์ท่านจำพรรษาอยู่ที่วัดบางพระหรือครับ
[shake]รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 ก.ย. 2552, 02:15:27 »
กราบนมัสการพระอาจารย์พันธ์ครับ...

ไม่ได้ไปกราบท่านนานแล้วตั้งแต่งานไหว้ครู

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 ก.ย. 2552, 02:21:17 »
 :064:  หลวงพี่อยู่ที่ไหนค่ะ  อยากสัก   :006:

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 ก.ย. 2552, 09:47:27 »
สวัสดีครับ

สวยมากครับ กับการสักตรงแขวนขวาครับ

จากที่ดูภาพแล้ว น่าจะเป็นสักน้ำมันใช่ไมละครับ

พอดีภาพไม่ค่อยชัด แต่ก็มีความตั้งอกตั้งใจถ่ายมา

พยายามถ่ายภาพมาเพื่อนชาวเว็บ ขอบคุณครับ ...

.....

ออฟไลน์ osgar

• ปัญจมะ
  • *-*"ของขลังอยู่ที่จิต ของศักดิ์สิทธิ์อยู่ที่ใจ"*-*
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 ก.ย. 2552, 12:09:42 »
แหม....เอาหมึกเลยดิ ลูกพี่

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 ก.ย. 2552, 02:38:27 »
สวยงามครับ หนุมานขนาดกะทัดรัด เปี่ยมด้วยพุทธคุณครับ

หลวงพี่พันธ์ วัดโคปูน ใช่มั้ยครับ ท่านเป็นศิษย์สายวัดบางพระโดยตรงเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2552, 02:38:53 โดย tum72 »
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 ก.ย. 2552, 05:17:16 »
สวยงามครับ หนุมานขนาดกะทัดรัด เปี่ยมด้วยพุทธคุณครับ

หลวงพี่พันธ์ วัดโคปูน ใช่มั้ยครับ ท่านเป็นศิษย์สายวัดบางพระโดยตรงเลยครับ

ใช่ครับ....หลวงพี่พันธ์ วัดโคปูน  อ.พรหมบุรี จ.สิงห์บุรี ครับ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 ก.ย. 2552, 07:57:07 »
สวยมากครับ