ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่น รุ่นพิเศษ หลังนางกวัก ปี 2534 มีโค๊ต เสาร์ ๕ พร้อมจารณ์  (อ่าน 7320 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

ด้านหน้าของเหรียญ  ตรงจีวร มีตอกโค๊ต  ๕  ด้านบน เสาร์  ด้านล่าง   มองเข้าไป หน้าเหรียญ มี จารณ์ ข้างๆ ขอบองค์หลวงพ่อ ทุกองค์

ด้านหลังเหรียญ

มีอยู่ประมาณ นั้นครับ  ใด้มา ฟรีๆ  นั่นละครับ  ตอนหลวงพ่อเปิ่น และ พระลูกวัด มาฉันเพลที่ร้าน  คุณ ชูวิทย์ กมล.....  นิมนต์มาทำบุญที่ร้านครับ

ผมใด้มา ตอนส่งท่าน ขึ้นรถตู้กลับวัด นั่นละครับ

เอามาให้ชมกันครับ  ทันท่าน อีกรุ่นครับ อาจจะไม่นิยม ในหมู่เซียน  แต่ผมภูมิใจ ในสิ่งที่ใด้มาตอนท่าน ยังอยู่ครับ  แถมใด้มาแบบ ฟรีๆ นั่นละครับ

ผมแจกไปตอนนั้น ก็ 100  กว่าเหรียญ นั่นละครับ  เหลือเท่าที่เห็น นั่นละครับ

ไม่แน่น๊ะ  วันดีคืนดี  ผมอาจจะเอา มา แจก อีกรอบก็ใด้ครับ

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาชมกัน :054:

TUM

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ

งาม มาก ครับ พี่ชาญ ไม่ โยนมาแจก  :002:

น้อง ๆ ทางเหนือมั่งครับ เห็นแล้วตาร้อนเลยครับ

อิจฉาอีกแล้วเรา ....  :016: :015:

..... ภาพคมมากครับ กี่ ล้านพิกเซ็ว ครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สาธุ เหรียญขนาดกำลังแขวนเลยครับ  มีทั้งบารมีหลวงปู่ และแม่นางกวัก  สภาพสวยกริ๊บเลยนะครับ

ขอบคุณมากครับ ที่แบ่งปันให้ได้ชมกัน สาธุๆ

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
สวัสดีครับ

งาม มาก ครับ พี่ชาญ ไม่ โยนมาแจก  :002:

น้อง ๆ ทางเหนือมั่งครับ เห็นแล้วตาร้อนเลยครับ

อิจฉาอีกแล้วเรา ....  :016: :015:

..... ภาพคมมากครับ กี่ ล้านพิกเซ็ว ครับ

กล้อง โซนี ธรรมดาๆ นี่ละครับ  เห็นว่า ถูกดี เลยซื้อมาใช้ดู 10.1 ล้านพิกเซ็ว  ครับ  เล็กกระทัดรัด 3 พันกว่าบาทเองครับ น่าใช้จริงๆครับ

มีอีกเยอะครับ  ว่างๆ จะถ่ายมาให้ ชมอีกน๊ะ  เดี๋ยวขอตัวไปทำงานก่อนครับ

:054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามมากเลยนะครับนี่เก็บรักษามาอย่างไรถึงได้ผิวเหมือนปั้มใหม่แบบนี้ เก็บได้ดีมากครับ สวยมากๆ ...  :016:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพี่ชาญที่นำมาให้ชมนะครับ อยากให้แจกบ้างจัง จะได้เลี่ยมขึ้นคอ เพราะพระหลวงปู่เปิ่นผมไม่ได้เก็บเลย

สวัสดีครับ.. :054:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
งามมากเลยนะครับนี่เก็บรักษามาอย่างไรถึงได้ผิวเหมือนปั้มใหม่แบบนี้ เก็บได้ดีมากครับ สวยมากๆ ...  :016:

จะไปยากอะไรละ โจรสลัด  ก็ใด้มายังงัย ก็ใส่กล่องใว้อย่างนั้นละ อย่าไปจับ อย่าไปต้อง  โดยเฉพาะชุดนี้ ใส่ถุงพลาสติกใว้

แค่แบ่งแจกๆไปตอนนั้นบ้าง ที่ใด้มาใหม่ๆ  แล้วก็เก็บใว้ในถุงนั่นละ

เป็นงัยละ  กริบๆเลย แทบไม่เคยผ่านมือเลย ว่างั้นเถอะ :016:

ปล.บางรุ่น บางวัด โน่นตั้งแต่ ปี 12 โน่น ยังใหม่เหมือนพึ่งทำมาเลยละ เก็บใว้เป็นถุงๆ นั่นละครับ  ถุงพลาสติกรัดยางใว้เลย แล้วใส่กล่องใว้นั่นละ

ว่างๆ จะถ่ายภาพมาให้ดูอีกน๊ะ กำลังอยากลองกล้องใหม่อยู่อะ :001:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
พี่ครับท่าจะแจกก็แจกผมด้วยครับแจกวันไหนบอกผมด้วยครับ :073:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ oat7293

• จตุตถะ
    • อีเมล
สุดยอดเลยครับ ของฟรีนี่แหละครับสุดยอดพุทธคุณเพราะเจตนาดี
เมื่อไหร่จะถึงวันดีคืนดีหนอ  :025:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุดยอดเลยครับพี่ชาญ ขอคุณครับที่นำมาแบ่งปันให้ชมครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
มีเยอะจริงๆๆครับพี่ชาญ ขอบคุนที่นำมาให้ชมนะครับ :114:
มาวัดบางพระอย่าลืมพกมานะครับ อิอิ 

ออฟไลน์ sudfish2499

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เยอะมากจริงๆครับ พี่ชาญ ขอบคุณที่นำมาให้ชมเป็น บุญตา

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
โหเยอะ มากเลย ครับพี่ชาญ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
(แบ่งน้องๆๆใช้บ้างสิครับ สวยน่าใช้ดีครับ :095:)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณป๋าชาญมากครับ ที่นำเหรียญหลวงปู่เปิ่น หลังแม่นางกวักมาให้ชมเซ็ทใหญ่... :002:

....มีจารด้วยยยยยยย....

...คิดถึงพี่ชาญจังเลยยยยยย....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ sitth

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับจะรอวันดีคืนดีของพี่ชาญนะครับ...อยากได้อิอิ