ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพถ่ายเก่าที่ใหนใครทราบบ้างครับ  (อ่าน 1126 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
เป็นภาพถ่ายเก่าแต่ไม่ทราบวัดใหนสร้างครับ
ใด้มาแบบนี้ครับ ผู้ใหญ่ให้มาครับ เขาจำไม่ใด้เช่นกันว่าที่ใหน :062:
ติชมกันใด้ครับ ใครมีข้อมูลช่วยบอกด้วยคร้าบ ขอบคุณคร้าบ :054:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: ภาพถ่ายเก่าที่ใหนใครทราบบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.ย. 2552, 12:58:46 »
ดูมีอายุนะครับ ภาพนี้   รอท่านผู้รู้มาชี้แนะนะครับ ท่านยอดฯ

การเขียนอักขระ "อิกะวิติ" มีความเป็นเอกลักษณ์แบบนี้ น่าจะหาไม่ยากครับ

เป็นกำลังใจให้ครับท่าน สาธุๆ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ตอบ: ภาพถ่ายเก่าที่ใหนใครทราบบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ย. 2552, 09:36:45 »
ดูมีอายุนะครับ ภาพนี้   รอท่านผู้รู้มาชี้แนะนะครับ ท่านยอดฯ

การเขียนอักขระ"อิกะวิติ"มีความเป็นเอกลักษณ์แบบนี้ น่าจะหาไม่ยากครับ

เป็นกำลังใจให้ครับท่าน สาธุๆ

เรียน คุณเมฆ ครับ คำว่า อิกะวิติ มีความหมายว่าอย่างไรครับ ขอบคุณมากคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ย. 2552, 09:37:16 โดย ยอดรัก..บางแค »