ผู้เขียน หัวข้อ: มีไรอยากถาม ใครรู้บ้างว่าที่ลำปางมีวัดไหนสักยันต์ อ.ดีมั่ง  (อ่าน 4285 ครั้ง)

ออฟไลน์ mokizana

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
เอาที่ค่าขึ้นครู แล้วแต่ศรัทธา และ ถ้ามใครรู้add มาที่ maxma01_02 ให้ทีนะครับ ถ้าได้ จะ ขอบคุณมากๆครับ

555

• บุคคลทั่วไป
? อ.วัดนางเหลียว ?เลยวัดหลวงพ่อเกษมไปหน่อย

555

• บุคคลทั่วไป
 โทษที....อ.ญา วัดนางเหลียว

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็คนลำปางครับ เรียนอยู่ รร.บุญวาทย์วิทยาลัย ม.6 ครับ สักกับ หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว อยู่แถวๆ วัดประตูต้นผึ้ง แล้วก็วัดพระแก้วดอนเต้า ครับ อยากทราบรายละเอียดคุยกันใน msn น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธ.ค. 2549, 07:09:10 โดย เด็กลำปาง »
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ภาพล่างสวยได้ใจเลยคับ