ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จฐานเเซม  (อ่าน 776 ครั้ง)

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สมเด็จฐานเเซม
« เมื่อ: 09 ก.ย. 2552, 03:04:45 »
ของเพื่อนครับ

เคยส่งไปให้ดูหลายที่เเล้ว
เลยส่งให้ทางนี้ดูอีกที ครับ
ฟันธงเลยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สมเด็จฐานเเซม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.ย. 2552, 12:48:35 »
ไม่มีใครเเสดงความคิดเห็นเลยหรือครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: สมเด็จฐานเเซม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ก.ย. 2552, 12:53:49 »
สายตาไม่ถึงครับ   ไม่แม่นพิมพ์เอาซะเลย

ขอเข้ามาเป็นกำลังใจให้ละกันครับ รอท่านผู้รู้แวะมาให้ข้อมูลดีๆ นะครับ

ส่วนตัวแขวนแค่สมเด็จปิลันธ์กับท่องคาถาชินบัญชร ทุกวัน ได้แค่นั้นละครับ  เห็นผู้ใหญ่เคยบอกว่า ท่องไว้ก็เหมือนได้บูชาพระสมเด็จ

รู้สึกดีมากๆ ครับ

ส่วนพระในรูปนี้ ช่วยลุ้นครับ ขอให้ได้ของดีไว้บูชา สาธุๆ