ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆช่วยดูให้ผมที่ครับ... พอดีได้มาเมื่อวานครับผม......  (อ่าน 1058 ครั้ง)

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **

[shake]  .....รบกวนด้วยนะครับไม่ทราบที่จริงๆ.....[/shake]

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
แวะมาให้กำลังใจครับ พิมพ์ทรงงดงามครับ มีราชสีห์ด้วย น่าจะมีความหมายดีๆ ครับ

ติดตรงที่ว่า ผมไม่มีความรุ้ว่าที่่ไหนครับ  :075: :075: :075:

เป็นกำลังใจให้นะครับ ขึ้นชื่อว่าพระเครื่องตัวแทนพระสัมมาสัมพุทธเจ้า ดีแน่นอนครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เนื้อดูดีมากครับผม ผมว่าแท้แต่ไม่ทราบสำนัก / วัดที่จัดสร้าง ครับ ขอบคุณครับ ...  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :016: สวยมากๆเลย  :015: