ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมกันครับมนต์ดำทำไก่ตายให้ฟื้นจริงหรือ !!!  (อ่าน 2909 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไทยแท้

• จตุตถะ
[mthai=380,320]15M1218102736M0[/mthai]

เป็นวิชาของทางเขมรครับ

หมายเหตุ : แก้ไขให้ได้รับชมกันง่ายๆ สะดวกๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ย. 2552, 06:08:12 โดย หลวงพี่เว็บ... »
เงินหมด ยศยังอยู่

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
น่าสงสารไก่จังครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ฮื่ม...................เป็นไปได้................. :114: :114: :114:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ใช้กับไก้ยังฟื้น และถ้านำไปใช้กับคนล่ะครับ อันนี้น่าคิด จะฟื้นมั้ยหนอ หรือลองเอาไปใช้กับสัตว์อื่นๆได้มั้ยครับ ถ้าฟื้นเหมือนกันหมดล่ะก็ งานนี้ดังครับ ดังเป็นพลุแตกเลยครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เต็มๆ ครับ สังเกตว่า เขาไม่เอาไก่ตายมาทำให้ฟื้น 

แต่ต้องเป็นไก่ที่เขาหักแข้ง หักขา ซะเอง ถึงจะทำได้

ฤา .จะเป็นว่า ต้องทำเอง แก้เอง ..เท่านั้น

แก้ให้คนอื่น บ่ได้ เด้ออ 

ออฟไลน์ oat7293

• จตุตถะ
    • อีเมล
วิชาต่อกระดูก ในเมืองไทยไม่รู้ว่ายังมีเกจิที่ไหนทำได้อีกไหมหนอ

ออฟไลน์ หนุมานตัว9

• ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย
  • จตุตถะ
  • ศิษย์มีครู
    • อีเมล
วิชาต่อกระดูก ในเมืองไทยไม่รู้ว่ายังมีเกจิที่ไหนทำได้อีกไหมหนอ

เห็นด้วยครับมันเป็นการแก้ของที่ตนทำ
แต่จะให้แก้คนตายหรือสัตว์นั้นคงไม่ได้
เพราะเรื่องแบบนี้อยู่ที่กรรมเวรจะให้แก้กรรมคนอื่นไม่ได้
ถ้าทำให้คนตายฟื้นได้คงไม่มีใครตายแล้วครับ
แล้วปัญหาประชากรเิ่พิ่มขึ้นล้นโลก
เมื่อประชากรมากก็เกิดปัญหาความยากจนและอื่นๆอีกมากมาย

ปล.ตามแนวคิดของว่าที่นักพัฒนาชุมชน ม.ราชภัชเชียงใหม่ ครับ
ถ้าไม่สู้จะรู้ได้ไงว่าแพ้

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ไม่เชื่อค่ะ..  :070:
ขอบคุณที่นำวีดีโอบ้าคลั่งของคนเขมรมาให้รับชม..
  :070:

cho presley       

ออฟไลน์ seka

• สัตตมะ
  • **
โหดจริงๆ น่าสงสารไก่จัง :063:

TUM

• บุคคลทั่วไป
วิธีทำให้แมลงวันฟื้น (ไม่เกี่ยวกับคาถา อาคม)

สวัสดีครับ

เพื่อนเคยทำให้ แมลงวันตายแล้วฟื้นกันหรอป่าว

ผมทำได้ครับ (เฉพาะแมลงวันที่ตกในน้ำตายครับ)

วิธีทำให้ฟื้นนะครับ

นำแมลงวันขึ้นจากน้ำเพียงใช้ชีวิต (ได้บุญด้วย)

1. จุดบุหรี่ขึ้นมา 1 ม้วน

2. สูบแล้วนะขี้บุหรี่ เขี่ยลงที่ตัวแมลงวัน

3. เขี่ยขี้บุหรี่ใส่ตัวแมลงวันซักพักให้ขี้บุหรี่ ท่วนตัว แมลงวัน  

4. จะนั้นให้รอ ประมาณ ไม่เกิน 3 นาที (รอเหมือนต้นมาม่า  ..:002:)

5. แมลงวัน ก็ฟื้น

ปล. ลองทำกันได้ครับ ผมทำบ่อยได้ (ได้กิน เห..... กะเพื่อนประจำเลย ..... :002:)

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
วิธีทำให้แมลงวันฟื้น (ไม่เกี่ยวกับคาถา อาคม)

สวัสดีครับ

เพื่อนเคยทำให้ แมลงวันตายแล้วฟื้นกันหรอป่าว

ผมทำได้ครับ (เฉพาะแมลงวันที่ตกในน้ำตายครับ)

นำแมลงวันขึ้นจากน้ำเพียงใช้ชีวิต (ได้บุญด้วย)

2. สูบแล้วนะขี้บุหรี่ เขี่ยลงที่ตัวแมลงวัน

3. เขี่ยขี้บุหรี่ใส่ตัวแมลงวันซักพักให้ขี้บุหรี่ ท่วนตัว แมลงวัน 

4. จะนั้นให้รอ ประมาณ ไม่เกิน 3 นาที (รอเหมือนต้นมาม่า  ..:002:)

ปล. ลองทำกันได้ครับ ผมทำบ่อยได้ (ได้กิน เห..... กะเพื่อนประจำเลย ..... :002:)

นิสัยไม่ดี... :004:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
สงสารไก่มากกว่า
แต่ทำได้น่าทึ่งจริงๆ  :074:

ถ้าชุบชีวิตคนตายได้นี้ มหัศจรรย์น่าดู  :074:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :053:  สุดยอด  การปลุกแมวงวัน  ชอบ  ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :015:

TUM

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับ

4. จะนั้นให้รอ ประมาณ ไม่เกิน 3 นาที (รอเหมือนต้นมาม่า  ..:002:)

นิสัยไม่ดี... (อ้าวก็ทำบุญนะทำให้ฟื้น) :004:

ไม่เชื่อ ก้ลองทำดูครับ ทำได้แล้วโพสมาบอกด้วยครับ ถ้าใครอยากทราบรายละเอียดมากกว่านี้ก็ Msn มาได้ครับผม

ยินดีสอนครับ .....  :002: