ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบคาถา ลาของเซ่นไหว้ ครับ  (อ่าน 23176 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS4PUU

• ตติยะ
  • หนุ่มน่อยหน้ามล คนผมยาว ลูกศิษย์อาจารย์ อ๊อด
    • MSN Messenger - hs4puu@hotmail.com
    • อีเมล
อยากทราบคาถา ลาของเซ่นไหว้ ครับ
พอรู้มั๊ยครับ

หรือว่า มี รึเปล่า คาถานี้
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์:::: ขอลอกพี่ตั้มนะ ครับ ศิษย์ครูเดียวกัน

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบคาถา ลาของเซ่นไหว้ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2549, 11:02:36 »
โทรถาม อ.อ๊อด เลยครับ ท่านมีแน่นอน อิ อิ อิ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ FatmaN

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบคาถา ลาของเซ่นไหว้ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2549, 08:08:32 »
เสสังมังคะลายาจามิ

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2549, 02:38:16 »
ถูกต้องนะครับ .... ;) ;) ;)

Shot at 2007-06-26