๒๔ ต.ค. ๕๗, ๑๘:๑๔:๕๙ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติลงรูปลายสักใหม่ๆครับ  (อ่าน ๖๘๐๒ ครั้ง)
job@love
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๓๔๘๙

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๑๗ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๓๐ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๓๒๕๑
  รับขอบคุณ: ๕๘๑๐

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๘๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๑๗:๐๕ »

ลายสักใหม่ๆ (สักไปแล้วงานจะเข้าไหมหน่อ)

ขอโทษด้วยครับภาพอาจจะไม่ค่อยชัด
บรรยายจากภาพ น่าจะเป็นจิงจกสะดุงปี้ขี่ปลัด (ดูจิงจกตัวบนสิ)
บัวบังใบและจูงนาง คงไม่ต้องอธิบาย
ขวาสุดเป็นกวางเหลียวหลังขี่ปลัด (กวางสามขวัญ)

๔๗ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: แหวกบาดาล, prathomsak, Lizm Club, tum72, baboon, ผู้หญิงธรรมดา, เร้กเก้อีสาน, #DeKdOy#, ~เสน่ห์โจรสลัด~, เฟืองทอง, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, !!!โบ เด็กป่า!!!, ฉัพพัณรังษี, ~เสน่ห์ack01~, อุณาโลม, คนรักษ์พระ, คjกระพัu_ชาตรี, ณ.อยุธยา, cho presley, ~เสน่ห์กวาง~, ราหู, eak15, จอแจ ^^~, ICELAND, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), derbyrock, tonfaiss, DEMONS145, tom2007, salawit_sangsanit, yout, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, kaitak, a-2-uz, umpawan, Ronaldo 2007, ~เสน่ห์ทอม~, โยคี, gottkung, Pujchong, mawin_14, jib, swat@pvc, แมวเซา, acoustic.song, saken6009, banmung

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

"สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"
ลูกพ่อขุน
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๒๓๙๗

๘ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๕๙ นาที

**

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๓๒

ระดับความสามารถ: ๔
ประสบการณ์: ๗๑%
พลังชีวิต: ๐.๓%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๒๑:๕๗ »

สักที่ใหนครับพี่ ช้วยตอบที
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Lizm Club, ผู้หญิงธรรมดา, job@love, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, umpawan, mawin_14, saken6009, banmung

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
แหวกบาดาล
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๖๓๕

๑๑ วัน, ๔ ชั่วโมง ๑๐ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๑๐
  รับขอบคุณ: ๑๓๓๔

ศิษย์วัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๑๕
ประสบการณ์: ๕๗%
พลังชีวิต: ๐.๒%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๒๗:๑๖ »

สวยงามมากๆเลยครับ สีหน้าจิ้งจกได้ใจจริงๆ ส่วนตัวชอบจูงนางครับพี่ ไม่ทราบได้จากพระอาจารย์ท่านใดมาครับ ด้วยความเคารพ 
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: job@love, Lizm Club, ผู้หญิงธรรมดา, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, mawin_14, saken6009, banmung

โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+
job@love
เด็กวัด

« ตอบ #3 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๓๕:๒๗ »

แหะๆ ไม่ใช่ลายสักผมครับขอนุญาติพี่เค้ามาลงพี่เค้าชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว

เห็นพี่เค้าบอกว่าชอบเดินๆอยู่แถวกุฎิหลวงพี่ต้อยและกุฎิหลวงพี่ญา

ลายสักนี้หลวงพี่ตูนสักให้พี่เค้า

เห็นหลวงพี่ตูนบอกว่าลองลายใหม่ครับ
๑๖ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: แหวกบาดาล, Lizm Club, ผู้หญิงธรรมดา, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~เสน่ห์ack01~, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, ~เสน่ห์กวาง~, ราหู, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, Ronaldo 2007, mawin_14, saken6009, banmung

prathomsak
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๓๒๖๙

๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๒๐ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๓๐
  รับขอบคุณ: ๑๘๙๘

โอม หนุมานะ

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๒๐
ประสบการณ์: ๓๑%
พลังชีวิต: ๐.๖%

prathomsak-pong@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๕๒:๒๖ »

กราบนมัสการ หลวงพี่ตูนครับ สวยครับ ชอบทุกลาย เจ้าของลาย คงจะมี สาวๆตอม เพียบเลย
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: job@love, Lizm Club, ผู้หญิงธรรมดา, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, umpawan, Ronaldo 2007, mawin_14, saken6009, banmung

เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล
ฉัพพัณรังษี
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๒๒๒

๑๒ วัน, ๘ ชั่วโมง ๒๕ นาที

สวัสดีครับทุกท่าน

ขอบคุณแล้ว: ๓๐๗๓
  รับขอบคุณ: ๒๙๕๖

ผมแบ่งใจ ผมแบ่งความรู้สึก ให้กับสาวหนึ่งก็พอแล้ว

จังหวัด: เชียงราย

ประสบการณ์: ๔๗%

killertump@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๐:๓๘:๕๙ »

สวัสดีครับ

ผมว่างานเข้าแน่ ๆ ครับ

3 อย่างปะทะ กัน เอาไม่อยู่

งานเข้า ๆ แน่ ๆ สาวเพียบ ๆ

....
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Lizm Club, ผู้หญิงธรรมดา, job@love, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, Ronaldo 2007, mawin_14, saken6009, banmung

ชีวิตคนเราก็อย่างนี้เละ มีขึ้น ก็มีลง มีเกิด ก็มีดับ
<<<คำอาราธนาพระสีวะสี>>>
สีวะลี จะ มหาเถโร เทวะตานะระปูชิโต โสระโห ปัจจะยา ทิมหิ
สีวะลี จะ มหาเถโร ยักขา เทวาภิปูชิโต โสระโ
tum72
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๓๙

๒๙ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๒๓๗
  รับขอบคุณ: ๗๘๗๖

ณ ตลาดพลู

ระดับความสามารถ: ๓๘
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๒.๔%

« ตอบ #6 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๑:๐๕:๑๘ »

มองภาพรวมอกมาแล้วสวยงามมากครับ ซ้ายขวา ตรงกลาง ครบองค์ประชุมมหาเสนห์เลยครับ ขอบคุณครับท่าน
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ฉัพพัณรังษี, ผู้หญิงธรรมดา, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, job@love, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, mawin_14, saken6009, banmung

โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา
baboon
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๓๗๕๒

๘ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๘๔๓
  รับขอบคุณ: ๔๘๒

อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง

จังหวัด: อุตรดิตถ์

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๑๙%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๑:๐๙:๒๗ »

ด้วยความเคารพ ระวังจะทำงานจนหมดแรงนะรักษาสุขภาพด้วยครับพี่  สุดยอดไปเลย  
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ผู้หญิงธรรมดา, job@love, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, umpawan, mawin_14, saken6009, banmung

ผู้หญิงธรรมดา
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๔๙๒๔

๑๗ ชั่วโมง ๒๘ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๗๖๓
  รับขอบคุณ: ๑๗๐

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๑๘%

« ตอบ #8 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๑:๒๒:๓๘ »

...สวยมากมายเลยค่ะ สุดๆ ไปเลย...

...พึ่งทราบเหมือนกันว่า...สามารถนำลายสักต์มารวมกันได้...

...ความรู้ใหม่ค่ะ... แล้วถ้าอยากสักต์ลักษณะประเภทนี้บ้าง...

...ใครจะแนะนำได้บ้างค่ะ...

...เอาที่เหมาะกับผู้หญิงนะค่ะ...

* รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ *[/b][/u]
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: baboon, job@love, Lizm Club, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, cho presley, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, mawin_14, saken6009, banmung

~เสน่ห์โจรสลัด~
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๒๘

๓๒ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๒๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๖๖๑๖
  รับขอบคุณ: ๒๔๐๙๑

" ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

จังหวัด: นนทบุรี
ประเทศ: Jamaica

ระดับความสามารถ: ๗๒
ประสบการณ์: ๔๙%

« ตอบ #9 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๑:๔๖:๔๔ »

สวยมากครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน 3 บ. เลยนะครับนี่ ... 
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: job@love, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Lizm Club, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, ราหู, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, banmung

~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๒๘๑
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๐

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ระดับความสามารถ: ๔๖
พลังชีวิต: ๒.๓%

« ตอบ #10 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๔:๐๕:๒๓ »

สุดยอดเลยครับพี่จ๊อบ แบบนี้ งานตเข้าตรึม แน่ๆๆ
๑๓ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: job@love, Lizm Club, ~เสน่ห์ack01~, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, ราหู, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, Ronaldo 2007, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

๕๙ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๔๕
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๒๓

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%

« ตอบ #11 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๖:๓๔:๓๔ »

ขอบคุณท่านจ๊อบครับ ลายยันต์หลวงพี่ตูน สวยงามจริงๆครับ...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อุณาโลม, ณ.อยุธยา, ราหู, job@love, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, banmung

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 
หนอน-*ณ.ลำปาง
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๗๖๗

๑๓ วัน, ๑๗ ชั่วโมง ๔๗ นาที

^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^

ขอบคุณแล้ว: ๓๓๙๙
  รับขอบคุณ: ๑๘๓๙

เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก

จังหวัด: ลำปาง

ระดับความสามารถ: ๑๘
ประสบการณ์: ๐%

wrom_neda06_@hotmail.com
Kittipong Cheenavut
« ตอบ #12 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๑๘:๐๐:๔๒ »

สวยงามครับพี่

อยากได้สักลายนะ...
๑๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ณ.อยุธยา, อุณาโลม, baboon, job@love, umpawan, Ronaldo 2007, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

ไม่มีใครบรร
ลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน[/font][/font][/font][/font][/font]
cho presley
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๑๙

๓๙ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๒๘ นาที

------> I'm Cho Paul Smith. โอ้ดวงนุชสุดสายสวาทจิต สวาทเจ้าหรือจะคิดอางขนาง สวาทน้องอย่าหมองเลยน้องนาง สวาทโน้นหรือจะร้างสวาทนุช สวาทไหนหรือจะเปรียบสวาทมิ่ง สวาทแม่นี้ยิ่งเป็นที่สุด พี่หวังเสกเป็นเอกอนงค์นุช อนงค์ไหนมิได้สุดสวาทเรียม...Cho.

ขอบคุณแล้ว: ๔๖๖๑
  รับขอบคุณ: ๗๗๘๖

สุดท้ายก็กาหลง!

ระดับความสามารถ: ๓๖
ประสบการณ์: ๘๑%

cho.khalong@hotmail.com เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #13 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๒๐:๐๑:๒๑ »

ยันต์มหาเสน่ห์ครบถ้วน..เตรียมประจันบาน.. มหาเมตตา..แบบนี้.. สาวๆ ต้องกลั้นใจ
ผ้หญิงธรรมดาสักยันต์กวางเหลียวก็พอแล้ว..สักเสร็จเปลี่ยนชื่อใหม่...เพราะคงไม่ธรรมดาสามัญอีกต่อไป
คิดถึงหลวงปู่กาหลงจัง cho.
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: baboon, job@love, umpawan, Ronaldo 2007, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๒๐:๐๒:๑๐ โดย cho presley » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

cho presley       
~เสน่ห์เอ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๗

๓๑ วัน, ๒๐ นาที

http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก

ขอบคุณแล้ว: ๖๑๐
  รับขอบคุณ: ๕๔๒๒

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ระดับความสามารถ: ๒๐
ประสบการณ์: ๗๖%
พลังชีวิต: ๐.๗%

เอ นครลุง
« ตอบ #14 เมื่อ: ๑๕ ก.ย. ๕๒, ๒๐:๒๓:๑๑ »

แหะๆ ไม่ใช่ลายสักผมครับขอนุญาติพี่เค้ามาลงพี่เค้าชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว

เห็นพี่เค้าบอกว่าชอบเดินๆอยู่แถวกุฎิหลวงพี่ต้อยและกุฎิหลวงพี่ญา

ลายสักนี้หลวงพี่ตูนสักให้พี่เค้า

เห็นหลวงพี่ตูนบอกว่าลองลายใหม่ครับ

จ๊อบหลวงพี่ตูนบอกเมื่อไหร่จะมาเอาจูงนางอ่ะท่านรอสักให้จ๊อบอยู่เนี่ย.....(หมึกเท่านั้นน่ะ )
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, ราหู, job@love, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, banmung

job@love
เด็กวัด

« ตอบ #15 เมื่อ: ๑๖ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๐๕:๓๕ »

จ๊อบหลวงพี่ตูนบอกเมื่อไหร่จะมาเอาจูงนางอ่ะท่านรอสักให้จ๊อบอยู่เนี่ย.....(หมึกเท่านั้นน่ะ )

สักหมึกจูงนางหรือขอบายดีกว่า
ถ้าเป็นน้ำมัน จูงนาง หรือ จูงนาย ก็ได้นะพี่เอ
  03;
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ราหู, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, umpawan, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, banmung

yout
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๑๕๕

๒๓ วัน, ๑๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๙๗๘๒
  รับขอบคุณ: ๗๗๐๕

ระดับความสามารถ: ๓๓
ประสบการณ์: ๙๔%

« ตอบ #16 เมื่อ: ๑๖ ก.ย. ๕๒, ๒๐:๓๙:๐๐ »

สวยงามมากครับ :114: 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, ราหู, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๒๘๑
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๐

ระดับความสามารถ: ๔๖
พลังชีวิต: ๒.๓%

« ตอบ #17 เมื่อ: ๑๖ ก.ย. ๕๒, ๒๑:๐๑:๑๙ »

ถ้าเป็นน้ำมัน จูงนาง หรือ จูงนาย ก็ได้นะพี่เอ
  03;

อูย...........พี่จ๊อบจะสักจูงนายหรอครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ราหู, job@love, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

~@เสน่ห์เอ็ม@~
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๙๙๐

๔๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๒๘๕
  รับขอบคุณ: ๒๔๘๗๗

ศิษวัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๖๒
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๐.๔%

« ตอบ #18 เมื่อ: ๑๖ ก.ย. ๕๒, ๒๒:๑๒:๕๗ »

สุดยอดเลย ครับ งดงามมากครับ เห็นและอยากได้บ้างจัง ครับ อิอิ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, umpawan, ราหู, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, salawit_sangsanit, banmung

~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

๕๙ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๔๕
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๒๓

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%

« ตอบ #19 เมื่อ: ๑๖ ก.ย. ๕๒, ๒๒:๑๖:๓๑ »

03;

...อันนี้ ลักษณะว่า จะจูงทั้งนายและนางครับ....

...ลักษณะว่าจะเป็นบุคคลอันตราย ห้ามอยู่ใกล้ในเวลาที่ไร้สติ 11;....
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, umpawan, job@love, Ronaldo 2007, ราหู, ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, banmung

a-2-uz
ตติยะ
ลำดับสมาชิก: ๕๙๐๗

๖ ชั่วโมง ๕๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๔
  รับขอบคุณ: ๓๑

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๙%

« ตอบ #20 เมื่อ: ๑๖ ก.ย. ๕๒, ๒๓:๑๗:๔๕ »

งามๆทั้งนั้นเลยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

tuytan
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๐๒๐

๒ วัน, ๒ ชั่วโมง ๕๗ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๓๙๕

ระดับความสามารถ: ๑๐
ประสบการณ์: ๑๙%

« ตอบ #21 เมื่อ: ๑๗ ก.ย. ๕๒, ๐๖:๒๒:๕๐ »

สวยมากๆครับลายสัก
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ผู้หญิงธรรมดา, mawin_14, saken6009, banmung

acoustic.song
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๔๐

๒ วัน, ๑๗ ชั่วโมง ๑๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๒๒
  รับขอบคุณ: ๕๑๖

ระดับความสามารถ: ๙
ประสบการณ์: ๒๘%

« ตอบ #22 เมื่อ: ๑๗ ก.ย. ๕๒, ๑๔:๑๓:๔๕ »

แวะเซเว่นบ่อยมั้ยเนี้ย
งานเข้า สวยงามครับพี่ท่าน

~เสน่ห์ทอม~
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๑๘๕

๑ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๑๗ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๔๑๔
  รับขอบคุณ: ๘๓๗

ระดับความสามารถ: ๑๑
ประสบการณ์: ๓๔%

« ตอบ #23 เมื่อ: ๑๗ ก.ย. ๕๒, ๑๔:๒๐:๔๕ »

อยากได้....อยากได้.....

เด็ก สามร้อยห้อง
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๓๖๐

๓ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๔๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๖๔
  รับขอบคุณ: ๑๕๔

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๘๒%

« ตอบ #24 เมื่อ: ๑๗ ก.ย. ๕๒, ๒๑:๒๘:๔๘ »

คุณจ๊อบ สวยมากครับ แต่หลวงพี่ตูนยังมีอีกเยอะ รูปสไตล์นี้  สุดยอด   

mawin_14
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๙๙๔

๑๐ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๓๙ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๘๔๓
  รับขอบคุณ: ๔๔๙๑

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๒๗%
พลังชีวิต: ๑.๘%

« ตอบ #25 เมื่อ: ๑๘ ก.ย. ๕๒, ๒๑:๐๒:๑๔ »

เมตตา มหาเสน่ห์ล้วนๆ ใครๆก็หลงใครๆก็รัก 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: salawit_sangsanit, saken6009, banmung

sanmanit
ทุติยะ
ลำดับสมาชิก: ๕๙๘๑

๓ ชั่วโมง ๓๕ นาที

**

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๑
ประสบการณ์: ๔๐%

« ตอบ #26 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๒, ๐๙:๑๗:๔๐ »

สวยๆๆ อยากใด้บ้างจัง
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009, banmung

salawit_sangsanit
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๔๗๔

๑๐ วัน, ๙ ชั่วโมง ๕๔ นาที

กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๓๗
  รับขอบคุณ: ๑๖๑๐

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๑๓
ประสบการณ์: ๔๑%
พลังชีวิต: ๐.๕%

« ตอบ #27 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๒, ๑๙:๒๙:๐๖ »

สวยมากครับ ศุกร์ที่แล้วแวะมาแต่ไม่เจอดหลวงพี่ตูน
เสียดายจัง
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009, banmung

C:\Documents and Settings\user\Desktop\100_0014.JPG
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์