๒๖ ส.ค. ๖๒, ๑๖:๓๖:๑๙ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บฝากรูป  (อ่าน ๑๙๒๖ ครั้ง)
เว็บมาสเตอร์...
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๑

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๗๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๑๗๖

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๖
ประสบการณ์: ๖๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

NSwnch NSwnch
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๒๑ ก.ย. ๕๒, ๒๑:๕๓:๔๗ »

เนื่องจากมีการเข้าใจผิดกันว่า มีการแอบวางลิ้งค์ในกระทู้ต่างๆ ที่โพสต์รูป

ซึ่งจริงๆ สมาชิกหลายท่านไม่ได้มีเจตนาเป็นอย่างนั้น

เพียงแต่ว่าระบบของเว็บฝากรูปนั้นๆ เขาได้แทรกลิ้งค์ต่างๆ มาให้ด้วย

ก็เลยทำให้มีการเข้าใจผิดกัน เช่น

ทางออกเพื่อป้องกันการเข้าใจผิดของเราท่านทั้งหลายก็คือ ควรงดเว้นเว็บฝากรูปที่มีการแทรกลิ้งค์ต่างๆ

หรือถ้าเลี่ยงไม่ได้จริงๆก็เพียงคัดเอาแต่ลิ้งค์ของรูปนั้นตามที่ระบายสีมาก็เพียงพอ เช่น...

ผลที่ได้

หรือทางออกที่ดีอีกทาง คือ ทางเราได้ทำที่อัพฝากรูปให้อยู่ตรงใต้กล่องที่พิมพ์ข้อความนี้แล้ว

ขอให้มีความสุขทุกๆ ท่านครับ

ทีมงานผู้ดูแล... 
๓๗ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ราหู, derbyrock, time329, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, คนรักษ์พระ, jaturong, อุณาโลม, ณ.อยุธยา, ICELAND, หนึ่ง, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), amazing2511, job@love, ฉัพพัณรังษี, ~เสน่ห์เอ~, Lizm Club, tonfaiss, ~เสน่ห์ack01~, Ronaldo 2007, ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, Chotipat, umpawan, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, หนึ่งดาวคนอง, king_64, DEMONS145, leaflet, Tiger Number NINE, kaitak, ZitLuangPor, bamisak, นายธรรมะ, touch_navara, ronin, ทราย บางเลน, OopiakoO, knife420

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เฟสบุ๊ค วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)
www.facebook.com/bp.or.th
۞เณรน้อยเส้าหลิน۞
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๔๐๗

๑๖ วัน, ๑๕ ชั่วโมง ๔๘ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๐๔๖
  รับขอบคุณ: ๖๖๙๔

ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๒
ประสบการณ์: ๑๒%
พลังชีวิต: ๐%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๒, ๑๗:๑๖:๔๘ »

กราบขอบพระคุณหลวงพี่เว็บด้วยนะครับ

สาธุ  สาธุ  อนุโมทามิ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, touch_navara

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา
umpawan
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๕๓

๔๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๘๓๕๘
  รับขอบคุณ: ๑๘๓๕๕

ศิษย์วัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๔๕
ประสบการณ์: ๔๗%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๒๒ ก.ย. ๕๒, ๑๘:๐๔:๐๒ »

ขอบคุณมากครับหลวงพี่ ขอกราบนมัสการนะครับ..
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞, touch_navara

Defaced
ปฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๑๔๓๐

๑๗ นาที

*

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ:

ระดับความสามารถ: ๑
ประสบการณ์: ๔๐%
พลังชีวิต: ๕.๔%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๖ ส.ค. ๖๒, ๑๔:๑๑:๑๘ »

รับทราบครับแล้วจะตรวจสอบให้ดีก่อนลงรูปครับ
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์