ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้เกี่ยวกับเสือรุ่น6 หลวงพ่อวงษ์ วัดปริวาส  (อ่าน 7206 ครั้ง)

ออฟไลน์ omeos

• ตติยะ
  • ทุกข์และสุขอยู่ใกล้่กันนิดเดียว อยู่ที่คุณจะเลือก
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2552, 02:43:35 โดย omeos »

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด

พอดีผมได้เสือมาอยากทราบว่าวิธีดูเสือหลวงพ่อวงษ์ วัดปริวาสฯ รุ่น6 เป็นของจริงรึเปล่า เห็นว่าของปลอมเยอะ
ฝากรูปไว้ดูด้วยครับใครทราบรบกวนตอบด่วน กำลังจะเช่าครับ

ไม่น่าจะแท้นะครับเสือรุ่น6 เป็นเสือปั้ม
ไม่ใช้เสือหล่อแล้วตะไบก้น

"สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

• ตติยะ
  • ทุกข์และสุขอยู่ใกล้่กันนิดเดียว อยู่ที่คุณจะเลือก
    • อีเมล
ขอเพิ่มอีกรูปนึงนะครับ เป็นด้านหลัง

ออฟไลน์ x_ratchai

• สัตตมะ
  • **
ขอโทษที่ต้องพูดว่าปลอมแน่นอน

ออฟไลน์ x_ratchai

• สัตตมะ
  • **
แนะนำถ้าหาของลป.วงษ์ไม่ได้ ก็แนะนำให้หาของ ลพ.สมชาย ใช้ได้ครับ
รุ่น 6 เป็นรุ่นสุดท้าย ที่ประสบการณ์มากเหลือเกิน รุ่น 6 ลพ.สมชายท่าน
ก็ได้ร่วมเสกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ สำหรับความคิดเห็น จากที่ผมได้มา(ยังไม่จ่ายเงิน) ก็มาดูๆในเว็บหลายๆเว็บ ก็เริ่มทราบข้อมูลมากขึ้น ก็น่าจะเป็นของปลอมอะแหละครับ
ดีนะว่าไม่รีบจ่ายไปซะก่อน จะได้ไปเสียเงินเปล่า ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ปลอมครับบ้านผมอยู่แถวๆพระราม3ครับผมบอกว่าจะหายากแล้วครับประสบการณ์ดีครับรุ่นนี้
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล
ปลอมครับ ดูที่ตูดเลยครับ ถ้าของแท้จะมีรอยตัดตะไบออกจากช่อครับ สองข้างจะไม่เท่ากันแต่ตั้งได้ครับ

ยันต์จะมีฝั่งนึงชัด ลึก และอีกฝั่งนึงจะไม่ค่อยชัดครับ