ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสายตรง "เหรียญหลวงพ่อเปิ่นขี่เสือ"  (อ่าน 6116 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiger2009

• จตุตถะ
    • อีเมล

ขอพี่น้องช่วยแสดงความคิดเห็นต่อเหรียญขี่เสือหลวงพ่อเปิ่นรุ่นนี้หน่อยครับ ว่า
"แท้หรือเก๊" โดยเฉพาะสายตรงอย่าง ท่าน amazing2511 ท่าน หอมเชียง และ ท่าน nok2009 ขอบพระคุณมากครับ (Tiger2009คนความรู้น้อย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2552, 05:56:54 โดย tiger2009 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ผมว่าดูเหรียญก็คมดีนะครับ แต่ขอวอนผู้รู้มาบอกอีกทีดีกว่าครับ เหรียญนี้ตาผมชอบนะครับนี่ ...  :095:

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
เเท้ครับผม
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ BANGNA

• ปัญจมะ
แท้ชัวร์ล้านเปอร์เซ็น :003:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
เท่าที่มองดู สวยดีครับ สภาพดี 
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ... สวัสดี
:002:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ผมก็ว่าแท้อีกเสียงครับ :015: :053:

• จตุตถะ
    • อีเมล
รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่าน ช่วยบอกจุดตำหนิชี้ขาดทีครับว่า เหรียญรุ่นนี้มีวิธีดูยังไง ต่างจากเหรียญเก๊ที่ตรงไหน รบกวนอีกทีครับ ความรู้ไม่มีจริงๆ ขอบพระคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ย. 2552, 07:00:37 โดย tiger2009 »

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ขอพี่น้องช่วยแสดงความคิดเห็นต่อเหรียญขี่เสือหลวงพ่อเปิ่นรุ่นนี้หน่อยครับ ว่า
"แท้หรือเก๊" โดยเฉพาะสายตรงอย่าง ท่าน amazing2511 ท่าน หอมเชียง และ ท่าน nok2009 ขอบพระคุณมากครับ (Tiger2009คนความรู้น้อย)
  ที่สอบถามมาทางเมล์ ผมขอบอกว่าลองเปรียบเทียบกันดูนะครับ  ระหว่างของแท้กับของทำเลียนแบบ(ปลอม)นะครับ

ที่ผมมีของไม่แท้และแท้เพื่อเอาไว้ศึกษานะครับ จึงอยากให้พี่ๆน้องๆและเพื่อนในเวปได้ศึกษาเอาไว้กันพวกมิจฉาชีพนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• จตุตถะ
    • อีเมล

ลองเปรียบเทียบความแตกต่างดูนะครับ ซึ่งผมไม่สามารถยืนยันได้ว่าเหรียญที่2ของเก๊ รบกวนสายตรงยืนยันด้วยครับว่า ตำหนิที่เหรียญที่2ไม่เหมือนกับเหรียญแรก จะเก๊100%หรือเปล่า หรือว่าแท้ทั้งสองเหรียญ รบกวนสายตรงอีกครั้งด้วยครับ เพื่อความกระจ่างต่อตัวผมเอง และพี่น้องที่ยังไม่มีความรู้เหมือนกันกับผม จะได้ป้องกันการบูชาพระเก๊จากเซียนพระหัวใส ขอบพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2552, 12:56:46 โดย tiger2009 »