ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบบลายยันต์ครูของวัดบางพระมาทำสติ๊กเกอร์ไม่รู้จะสมควรใหม  (อ่าน 2951 ครั้ง)

ออฟไลน์ tinamas

• สัตตมะ
  • **
อยากได้ลายยันต์ครูของวัดบางพระมาทำสติ๊กเกอร์ติดรถนะครับ ไม่รู้จะเหมาะสมหรือปล่าวช่วยชี้แนะหน่อยครับ
ถ้าไม่ผิด หรือไม่เป็นข้อห้าม ก็รบกวนถ้าท่านใดมีแบบเป็นลายเส้น ขอด้วยครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ไปบูชาที่กุฎิใหญ่เลยไม่ดีกว่าเหรอครับ ลายยันต์ครูที่เป็นสติกเกอร์และยังมีหลวงพ่อด้วยครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ไปบูชาที่กุฎิใหญ่เลยไม่ดีกว่าเหรอครับ ลายยันต์ครูที่เป็นสติกเกอร์และยังมีหลวงพ่อด้วยครับ

เห็นด้วยครับพี่คนรักษ์พระ

ผมว่าที่วัดทำดีที่สุดแล้วครับ เพราะทางวัดก็พิจารณามาแล้วว่าอะไรควรหรือไม่อย่างไร สาธุ ...  :089:

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ที่กุฎฺิใหญ่มีด้วยเหรอครับ อยากได้จังครับ(ผมไม่รู้นะเนี้ยว่าที่วัดมี)
ขอบคุณครับ :089:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สติ๊กเกอร์ติดรถยนต์ ทางวัดมีหลายรูปแบบให้ทำบุญครับ
บารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองครับ............
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ที่กุฏิใหญ่เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา สติกเกอร์จะมี

แบบสี่เหลี่ยม หลวงปู่เปิ่นนั่งเสือ แบบใสติดด้านในกระจกรถ และแบบติดด้านนอก

แบบวงกลมเป็นภาพหน้าเสือล้อมด้วยอักขระยันต์ครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณข้อมูลจากพี่ๆด้วยนะคะ

บุชาที่วัด เงินก็เข้าวัดเป็นการทำบุญไปในตัว :001:  :054: สาธุ..

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :069:   ไม่ดีค่ะ   ที่วัดก็มี บูชาที่วัดหาเงินเข้าวัดดีกว่า   :054:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ที่บางพระก็มีครับสวยด้วยครับได้บุญด้วย :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
สวยครับท่าน น่าบูชาติดรถ บารมีหลวงพ่อคุ้มครอง

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ศิษย์พี่ช่วยแนะนำ แนวทางที่เป็นประโยชน์  คงพอจะตัดสินใจได้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ tinamas

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับสำหรับคำชี้แนะของพี่ๆ
เลยไปบูชามาแล้ว ติดรถเรียบร้อย สวยงามและเข้มขลังดีครับ