ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากเนื้อ - ฝากตัว เป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่น คนหนึ่ง ด้วยน่ะครับ........  (อ่าน 2354 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก & โล้น MBK.

• ปัญจมะ
  • คิด ดี พูด ดี ทำ ดี แค่ นี้ พอ ..
    • อีเมล
     ฝีเข็ม....หลวงพี่ญาครับผม  ฝากเนื้อ/ฝากตัว ด้วยน่ะครับ ....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2552, 01:27:47 โดย akekalux »

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
วางสวยแล้วครับ แต่ข้างบนยังโล่งๆอยู่ ต่อปีกแผง29ยอดออกไปนะ แจ่มเลยครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวยงามมากครับ ยินดีด้วยนะครับ
หลวงพี่ญาเมตตาต่อศิษเสมอ ครับ สาธุ

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับ.รักษาสิ่งดีไว้ด้วยความดีแล้วชีวิตจะยิ่งดีนะคับ  :100:

ออฟไลน์ saknoob

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
จะสักเสือที่วัดบางพระต้องสัก 9 ยอด งบน้ำอ้อย แปดทิศ ก่อนหรอครับถึงจะได้ สักเสืออย่างเดียวได้ม่ะครับ
ผู้อยากรู้เผื่อได้เป็นศิษย์ครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
จะสักเสือที่วัดบางพระต้องสัก 9 ยอด งบน้ำอ้อย แปดทิศ ก่อนหรอครับถึงจะได้ สักเสืออย่างเดียวได้ม่ะครับ
ผู้อยากรู้เผื่อได้เป็นศิษย์ครับ

แล้วแต่พระอาจารย์จะเมตตาครับ ขึ้นอยุ่ว่าสักน้ำมันหรือหมึก

ถ้าหมึกปกติ 9 ยอด 8 ทิศ ก่อนครับ เรียงเป็นเสตปไปครับ อิอิ 
ที่เหลือก็แล้วแต่ท่านจะเมตตาอะครับ 

ออฟไลน์ ][_kmitnb_][

• การเป็นผู้ให้ ย่อมมีความสุขกว่าเป็นผู้รับ
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - pongpon_s@hotmail.com
    • หมู่บ้านศิษย์วัดชายนา
ได้สิ่งที่ล้ำค่ามากกว่า แก้ว แหวน เงิน ทองมาแล้ว

จงรักษาไว้ให้ตลอดไปนะครับ

ขอให้บารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ สาธุ....
หนทางแห่งความสำเร็จไม่ไกลเกินเอื้อม

บ้านชายนา

http://wadchaina.pantown.com/

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งามมากครับพี่  สวยเชียว

นำรูปมาลงอีกที คงเขียวทั้งหลัง  :095: :095:

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
หลวงพี่ญาเมตตากับลูกศิษย์เสมอครับ :001: :001: :001:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
เสือคู่นี้ผมใฝ่ฝันอยากได้จังครับ
ไม่รู้พระอาจารย์จะเมตตาหรือป่าว.....อิอิ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ผมก็ศิษย์หลวงพี่ญาเช่นกันครับผม

ท่าใจดีเสมอ

ออฟไลน์ เอก & โล้น MBK.

• ปัญจมะ
  • คิด ดี พูด ดี ทำ ดี แค่ นี้ พอ ..
    • อีเมล
ขอบคุณทุกท่านมากครับ........มีอะไรช่วยชี้แนะด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ