๐๑ ส.ค. ๕๗, ๑๐:๔๒:๓๑ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อพรหมหลังเตารีด  (อ่าน ๓๗๗๙ ครั้ง)
onizuka999
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๕๕๘๒

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๙๕
  รับขอบคุณ: ๑๔๕

ระดับความสามารถ: ๔
ประสบการณ์: ๑๔%
พลังชีวิต: ๐.๒%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ๒๕ ต.ค. ๕๒, ๑๖:๑๘:๔๖ »

พี่ๆช่วยดูให้ทีครับว่าหลวงพ่อพรหมองค์นี้ผ่านมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, Toyy, Ronaldo 2007, ณ.อยุธยา, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, chaiya

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Toyy
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๙๗๒

๑๑ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๒๘ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๐๗๖
  รับขอบคุณ: ๙๗๕

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๒
ประสบการณ์: ๑๓%

toyy-1980@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๕ ต.ค. ๕๒, ๑๘:๐๓:๕๑ »

ดูไม่เป็นครับเข้ามาชมครับเป็นกำลังใจให้ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, onizuka999, chaiya

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
Ronaldo 2007
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๒๓๙

๓๘ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๖ นาที

.....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๔๑๑
  รับขอบคุณ: ๗๓๗๖

...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๙๒%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๒๕ ต.ค. ๕๒, ๑๘:๐๕:๐๕ »

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ...เหรียญนี้เก๊แบบไม่เนียนเลย...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, onizuka999, Toyy, chaiya, saken6009

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ
umpawan
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๕๓

๔๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๘๓๕๘
  รับขอบคุณ: ๑๘๓๕๐

ศิษย์วัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๔๕
ประสบการณ์: ๔๗%
พลังชีวิต: ๑.๒%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๒๕ ต.ค. ๕๒, ๑๘:๒๒:๔๙ »

ปลอม ๑ เสียงครับ

ได้มาจากไหนครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: onizuka999, Ronaldo 2007, Toyy, chaiya, saken6009

DNA
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๖๐๕๓

๑๑ ชั่วโมง ๑๙ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๒
  รับขอบคุณ: ๑๗๖

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๖๔%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๒๕ ต.ค. ๕๒, ๑๘:๔๗:๔๔ »

ภาพไม่ชัดไม่กล้าฟันธง แต่เนื้อพระไม่ค่อยดีครับ ส่วนใหญ่พระหลวงพ่อพรหม ในตัวหนังสือคำว่า"หลวงพ่อพรหม"จะมีเส้นวิ่งบางๆ โดยเฉพาะหลังเตารีด กับ ก้นระฆัง ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: onizuka999, Ronaldo 2007, Toyy, chaiya, saken6009

onizuka999
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๕๕๘๒

๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๙๕
  รับขอบคุณ: ๑๔๕

ระดับความสามารถ: ๔
ประสบการณ์: ๑๔%

« ตอบ #5 เมื่อ: ๒๕ ต.ค. ๕๒, ๑๙:๑๐:๐๐ »

ขอบคุณพี่ๆมากครับที่เข้ามาช่วยตอบ พระองค์นี้ยังไม่ได้เช่าครับมีคนเค้าส่งภาพมาให้ดูเลยเอามาให้พี่ๆในเวปนี้ช่วยกันดูครับ
ขอบคุณมากครับ ผมเป็นคนชอบพระเครื่องครับแต่ยังมือใหม่อยู่ ^^
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Toyy, chaiya

หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์