หมวด มิตรไมตรี > บทความ บทกวี

ชานหมาก ของดีจากปาก

<< < (2/3) > >>

sareem:
ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ..
ของผมก็มีของหลวงปู่ขุ้ย วัดซัยตะเคียน หลวงปู่ทิม วัดพระขาว หลวงพ่อแถม วัดช้างแทงกระจาด
มีอย่างล่ะอันหวงมากเหมือนกันครับ

~เสน่ห์โจรสลัด~:
ชานหมากเป็นของดีอย่างหนึ่งเลยครับ ขอบคุณพี่อิชิตะที่นำมาให้อ่านกัน ...  :016:

chaichat:
ส่วนตัวผมก็มีชานหมากหลวงปู่ทิมห้อยใว้ที่คอลองห้อยได้2วันแล้ว
เมตตาดีคับ
ขอบคุณสำหรับความรู้นะคับ
 :016: :015:

อชิตะ:

--- อ้างจาก: ack01 ที่ 27 ต.ค. 2552, 03:14:16 ---โดยส่วนตัว พกชานหมากหลวงปู่ทิม วัดพระขาว กับหลวงปู่อุ้น วัดตาลกง ครับ...

...ของหลวงปู่อุ้นตอนที่พี่ ที่ไปกราบหลวงปู่ให้มา ยังเปียกอยู่เลยครับ หุหุ...

...ของรักของหวงทั้งคู่... 04;

--- End quote ---

อ๊ะ อ๊ะ มีแอบลงไปวัดตาลกง ด้วยนะพี่ท่าน

เฉาะลูกตาลเมืองเพชรฯ กินบ้างป่าวเนี๊ย ...พี่เอ๊ก... :095: :095: :095:

tom2007:
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ
ผมมีชานหมากหลวงปู่ทิม วัดพระขาวครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version