ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไขคับผม แปดทิศ(น้ำมัน)หลวงพี่หมีคับ  (อ่าน 2082 ครั้ง)

ออฟไลน์ SoLoMoND

• ตติยะ
    • อีเมล

ได้มาเมื่อวานครับ  ไปรอตั้งแต่ 08.30 น. กลัวจะไม่ได้คนแรก

:002:

(   ขอบขุณพี่ๆมากนะครับ ที่ลงลิ้งค์แก้ไขให้ แก้แล้วคร้าบบบ)

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
สวยงามอยู่แล้วครับลายมือหลวงพี่หมีถ้าเป็นหมึกสงสัยจะงามน่าดู

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามครับ ยันต์แปดทิศ .  :015:

ออฟไลน์ passagon

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าเป็นหมึกหลวงพี่หมีจะสักสวยกว่านี้อีก        :007:

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
น้ำมันยังขนาดนี้ แล้วหมึกจะขนาดไหน :053:
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
สวยงามมากครับ
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ.สวยงามถ้าเป็นหมึกหลวงพี่หมีจะสักสวยกว่านี้อีก

ออฟไลน์ passagon

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอถามหน่อยค่ะดาวในที่นี่คืออะไรบ้างก็2บ้างก็3ผู้ดูแลช่วยตอบหน่อย

ออฟไลน์ manapong

• จตุตถะ
  • ทำนัยสิ่งที่ต้องการและรักนัยสิ่งที่ทำ
ยินดีได้ครับที่ได้ดั่งใจ :001:
เชื้อไนสิ่งทำ ทำไนสิ่งคิด แล้วชีวิตจะมีสุข