ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปวัดมาอาจารย์หนวดเมตตาให้มาครับ  (อ่าน 3909 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

วันนี้ไปวัดมาเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆรู้สึกอบอุ่นมากเลยครับ และยังได้รับความเมตตาได้รับพระจากหลวงพี่ต้อยเป็นหลวงพ่อเปิ่นปี37  และหลวงพี่มาร์คเป็นหลวงพ่อทวด   ผมอยู่กันที่กุฎิหลวงพี่ต้อยจนค่ำเพราะคนเยอะมาก จนถึงคิวผม อาจารย์หนวดท่านเมตตาให้จรเข้นี้มาครับและยังเจอ(เอ็กซ์)น้องชายที่ใจดีมอบพระหลวงปู่ทิมให้มาอีกชุดครับขอบคุณน้องเอ็กซ์มากนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
โอ่ว จระเข้ตัวนี้งามมากครับ
คราวก่อนเห็นมีผู้หญิงคนหนึ่งมาสักยันต์นี้ไป
นับถือในความอดทนเป็นยอดครับ
ขอบคุณพี่เจมส์มากครับที่ถ่ายมาให้ชม  :095:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
เยี่ยมเลยท่านพี่เจมส์ ผมคงไม่กล้าเข้าไกล้พี่และ กลัวจระเข้กัดอ่ะ  :095:
ล้อเล่นน่ะครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับพี่ชายสุดหล่อ :090:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
.....อาจารย์หนวด...ลายสักมิติลึก.... :074:มือสักมหัศจรรย์.... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ AoF_zA

• สัตตมะ
  • **
  • เ ม ต ต า เ ป็ น ธ ร ร ม อั น ป ร ะ เ ส ริ ฐ์
    • MSN Messenger - off_1928@hotmail.com
ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ลายสวยมากๆเลยคับ :015:
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณพี่เจมส์ที่นำมาให้ชม งดงามจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
จรเข้ ดูดุดันดีนะครับ

ต้องไปรับความเมตตาจาก

อาจารย์หนวดบ้างซะแล้ว
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
น่าเสียดายที่เวลาที่เหลือมีน้อยเกินไป ...  :065:

ออฟไลน์ manapong

• จตุตถะ
  • ทำนัยสิ่งที่ต้องการและรักนัยสิ่งที่ทำ
สวยมากครับ
เชื้อไนสิ่งทำ ทำไนสิ่งคิด แล้วชีวิตจะมีสุข

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับพี่เจมส์ได้ความเมตตากับ อาจารย์หนวด ผมไม่ได้เจอพี่เลยผมไปวันเสาร์มาครับผมหวังว่าจะได้เจอพี่อีกผมหวังว่าพี่จะจำผมได้นะครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ schoolbus

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามมากๆเลยครับพี่  :001: :001: :001:
ขอบคุณครับ :114: :114:
อดีตรองประธานมูลนิธิปิยสีโล...ผู้ได้ฉายา สืบ ปืนแตก หรือ สืบ ปืนเสีย
พระครูพิทักษ์วีรธรรม (สืบ ปริมุตโต) เจ้าคณะตำบลท่าพระยา
พระอุปปัชฌาย์และเจ้าอาวาส วัดสิงห์ ต.บางแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
ขอบคุณที่นำมาให้ชม...สวยคมครับ :015:

ออฟไลน์ Szy72Uthenthawai

• ตติยะ
จระเข้ สวยมากครับ เนียนเจงๆ :054:

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **

สวยมากครับ  พี่เจมส์..จะหาเวลาว่างไป..วัดให้ได้ครับ..... :015: :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณพี่เจมส์นะคะ

สวยมากๆค่ะทั้งอักขระและจรเข้ :015:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ Thongkam

• ศิษย์วัดบางพระ
  • จตุตถะ
  • "หากแผ่นดินไม่กลบหน้า ชีวิตข้าต้องสมหวัง"
    • MSN Messenger - liverpool_at@hotmail.com
ราชาแห่งลุ่มน้ำเค็มและลุ่มน้ำจืดช่างสง่าและงดงามครับ ผมยังได้มีโอกาสลองเข็มของอาจารย์หนวดครั้งแรก รู้สึกประทับใจมาก ๆ ครับ และชื่นชอบในอัธยาศัยของพี่เจมส์มากเลยครับ...ปล.เดชเองครับ คนที่นามแฝงว่า Thongkam(ทองคำ) ครับพี่

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งามมากครับพีท่าน แลดูเหมือนมีชีวิต ชีวา ...ยินดีด้วยครับผม ..

ขอบคุณมากครับ ที่นำมาให้ชมกัน

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ระวัง.............นะครับ.........เดียวจะหาว่าหลอกเรียนแบบมาจากสำนักใดสำนักหนึ่งแถวๆ.........ป..........นี ที่ชอบมั่วว่าเป็นเจ้าของยันต์ทั้งหมด555555555555555555555.......... :090: :090: :114: :090: :090:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: วันนี้ไปวัดมาอาจารย์หนวดเมตตาให้ม&
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2552, 12:36:27 »
ระวัง.............นะครับ.........เดียวจะหาว่าหลอกเรียนแบบมาจากสำนักใดสำนักหนึ่งแถวๆ.........ป..........นี ที่ชอบมั่วว่าเป็นเจ้าของยันต์ทั้งหมด555555555555555555555.......... :090: :090: :114: :090: :090:

ใช้แล้วครับพี่ เรื่องสักยันต์ ลายยันต์ วัดบางพระเป็นต้นตำหรับในหล่ายๆ ยันต์ 

มีหลายๆ สำนักที่แอบอ้างยันต์ของวัดบางพระว่า เป็นสำนักตัวเองเป็นต้นตำหรับ   :007:  ....ป...นี    :095:   :089: 

ขอบคุณพี่เจมส์ ด้วยนะครับที่นำมาให้ชมกัน สวยจังเลยพี่  :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธ.ค. 2552, 12:37:22 โดย Wattakian »

ออฟไลน์ aeara

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยมากครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยมาเลยครับ  :015:
ว่าแต่พุทธคุณด้านไหน ครับ  :075:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณพี่เจมส์มากครับสำหรับภาพรอยสัก...

...สักไม่เจ็บเลยนิครับพี่ เห็นนั่งยิ้มสบายใจเลย... :002:

....พระผงหลวงปู่ทิม วัดพระขาว พระอาจารย์ญา เมตตามาครับ เลยนำมาแบ่งปันให้พี่ๆได้บูชากันครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ suwata

• ตติยะ
  • @~ต้องเชื่อมั่นและศรัทรา พุทธคุณจึงบังเกิด~@
    • อีเมล
แล้วมีไกรทองรึเปล่าครับ...... :050: ล้อเล่นนะครับ.....
สวยงามมากครับพี่ท่าน ...

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล

วันนี้ไปวัดมาเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆรู้สึกอบอุ่นมากเลยครับ และยังได้รับความเมตตาได้รับพระจากหลวงพี่ต้อยเป็นหลวงพ่อเปิ่นปี37  และหลวงพี่มาร์คเป็นหลวงพ่อทวด   ผมอยู่กันที่กุฎิหลวงพี่ต้อยจนค่ำเพราะคนเยอะมาก จนถึงคิวผม อาจารย์หนวดท่านเมตตาให้จรเข้นี้มาครับและยังเจอ(เอ็กซ์)น้องชายที่ใจดีมอบพระหลวงปู่ทิมให้มาอีกชุดครับขอบคุณน้องเอ็กซ์มากนะครับ

ขอบคุณครับ

จระเข้สวยมากๆครับพี่  อยากได้บ้างครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
งามมากมายเลยครับพี่

ว่าแต่หน้าตาคุ้นๆ เหมือนเจอที่กุฏิหลวงพี่ญา วันอาทิตย์ที่ผ่านมาเลย
แต่จำไม่ได้ เลยไม่ได้ทัก  :075:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
งามมากมายเลยครับพี่

ว่าแต่หน้าตาคุ้นๆ เหมือนเจอที่กุฏิหลวงพี่ญา วันอาทิตย์ที่ผ่านมาเลย
แต่จำไม่ได้ เลยไม่ได้ทัก  :075:

ก็พี่คนนี้อ่ะค่ะที่พาเพื่อนสาวสวยๆมาเช่าน้องกุมาร :095:

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ลายยันต์สวยงามมากครับ ฝีเข็ม อ. หนวด ท่านแน่นอนมาก

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน