๒๓ ต.ค. ๕๗, ๐๖:๕๓:๓๑ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศวันพ่อแห่งชาติ ณ สวนหลวง ร9 by ต้นน้ำ  (อ่าน ๒๑๕๓ ครั้ง)
~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ลูกบางพระ

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๓๗๒๘๑
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๐

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๓๑%
พลังชีวิต: ๒.๔%

« เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๑๙:๒๒:๐๑ »

เชิญชมบรรยากาศได้เลยครับ

พลุไฟประกอบเพลงสวยงามมาก

ภาพไฟสวยๆทีประดับประดาตามต้นไม้

สู้เพื่อพ่อครับ สู้ๆๆ

ขอบคุณคุณตำรวจด้วยนะครับที่ให้บริการประชาชนมีเต้นโชว์ด้วย อิอิ

ขอขอบคุณตากล้องส่วนตัวด้วยนะครับ

๓๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Lizm Club, umpawan, nok2009, ~เสน่ห์โจรสลัด~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, อิศวรน้อย, หลวงพี่เก่ง, to, ธรรมะรักโข, derbyrock, gottkung, กระเบนท้องน้ำ, คนรักษ์พระ, salawit_sangsanit, job@love, ชาญ, schoolbus, yout, kaitak, หนึ่งดาวคนอง, Ronaldo 2007, thaiput, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, SlanOon, Hanu-Marn_Neverdie, !!!โบ เด็กป่า!!!, ราหู, ณ.อยุธยา, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๑๙:๒๖:๔๖ โดย @ต้นน้ำ@ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
umpawan
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๕๓

๔๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๘๓๕๘
  รับขอบคุณ: ๑๘๓๕๑

ศิษย์วัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๔๕
ประสบการณ์: ๔๗%
พลังชีวิต: ๐.๗%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๑๙:๓๖:๑๙ »

ขอบคุณที่เก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมกันนะครับ  บรรยากาศยามค่ำคืนน่าเที่ยวมากๆ ครับ

ขอบคุณครับ 
๑๓ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, อิศวรน้อย, to, ธรรมะรักโข, derbyrock, กระเบนท้องน้ำ, Lizm Club, schoolbus, หนึ่งดาวคนอง, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, saken6009

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
~@เสน่ห์เอ็ม@~
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๙๙๐

๔๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๒๘๕
  รับขอบคุณ: ๒๔๘๗๗

ศิษวัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๖๒
ประสบการณ์: ๕๓%
พลังชีวิต: ๐.๔%

« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๑๙:๕๗:๔๘ »

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะเพื่อน
แหมคนถ่ายภาพ ถ่ายภาพแบบมืออาชีพเลย
นึกว่าดาราที่ไหนมาเป็แบบ
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: อิศวรน้อย, umpawan, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, to, derbyrock, ธรรมะรักโข, Lizm Club, หนึ่งดาวคนอง, Ronaldo 2007, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ราหู

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

~เสน่ห์โจรสลัด~
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๒๘

๓๒ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๒๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๖๖๑๖
  รับขอบคุณ: ๒๔๐๙๑

" ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

จังหวัด: นนทบุรี
ประเทศ: Jamaica

ระดับความสามารถ: ๗๒
ประสบการณ์: ๔๙%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๒๐:๐๓:๔๒ »

สวยมากครับ ขอบคุณมากที่นำมาให้ชมนะ เมื่อคืนผมอยู่ที่วัดบางพระ ไม่ได้ไปไหนเลย ...  
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, to, derbyrock, ธรรมะรักโข, Lizm Club, หนึ่งดาวคนอง, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ราหู

to
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๑๕๓๓

๘ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๙ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๙๒๐
  รับขอบคุณ: ๒๒๐๘

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๒๐
ประสบการณ์: ๕๒%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๒๐:๑๖:๕๖ »

ขอบคุณสำหรับภาพนะครับ
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: derbyrock, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ธรรมะรักโข, umpawan, Lizm Club, หนึ่งดาวคนอง, Ronaldo 2007, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, PeAwPeed, ราหู, saken6009

Ronaldo 2007
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๒๓๙

๓๘ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๖ นาที

.....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๔๑๑
  รับขอบคุณ: ๗๓๗๗

...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๙๒%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๒๐:๓๘:๒๓ »

....นายแบบที่อยู่ในภาพนั้นดูหน้ารักและหล่อมากๆเลยครับท่าน...
...ตกลงท่านออกไปทางแนวดนตรีสกา...หรือแร็กเก้ครับนั่น..อิอิ... ..........
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: derbyrock, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ธรรมะรักโข, umpawan, Lizm Club, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ราหู

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ
~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๒ ชั่วโมง ๕๑ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๒๘๑
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๐

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๓๑%
พลังชีวิต: ๒.๔%

« ตอบ #6 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๒๑:๑๕:๑๕ »

....นายแบบที่อยู่ในภาพนั้นดูหน้ารักและหล่อมากๆเลยครับท่าน...
...ตกลงท่านออกไปทางแนวดนตรีสกา...หรือแร็กเก้ครับนั่น..อิอิ... ..........

ใจรักแนวสกาครับผม พี่Ronaldo 2007  
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ธรรมะรักโข, umpawan, กระเบนท้องน้ำ, salawit_sangsanit, Lizm Club, Ronaldo 2007, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, ราหู

derbyrock
คณะกรรมการ
ลำดับสมาชิก: ๓๘๖๘

๓๑ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๒๘๘๘
  รับขอบคุณ: ๑๖๘๓๐

สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......

ระดับความสามารถ: ๔๐
ประสบการณ์: ๖๔%
พลังชีวิต: ๐.๘%

derbyrock@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๒๑:๑๖:๐๓ »

ข้ามฝากมาดูไฟเลยน่ะครับ สวนหลวง ร9 ไม่ได้ไปนานแล้วได้แต่ขับผ่านไปผ่านมาครับ
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ธรรมะรักโข, umpawan, กระเบนท้องน้ำ, salawit_sangsanit, Lizm Club, ~เสน่ห์กวาง~, schoolbus, Ronaldo 2007, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา
gottkung
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๑๙๔

๓๓ วัน, ๘ ชั่วโมง ๒๕ นาที

จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี

ขอบคุณแล้ว: ๘๘๔๕
  รับขอบคุณ: ๑๗๐๐๖

"จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "

ระดับความสามารถ: ๕๒
ประสบการณ์: ๖%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: ๐๖ ธ.ค. ๕๒, ๒๒:๒๘:๓๑ »

เอ้าต้น มาสวนหลวงทำไมไม่บอก
แถวบ้านผมเลย 
ผมยังไปช่วยคุณแม่เปิดร้านขายลูกชิ้นอยู่หน้างานอยู่เลย
เสียดายไม่ได้เจอกันนะเพื่อน
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: กระเบนท้องน้ำ, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, salawit_sangsanit, umpawan, Lizm Club, ~เสน่ห์กวาง~, schoolbus, Ronaldo 2007, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, ราหู

เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ
salawit_sangsanit
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๔๗๔

๑๐ วัน, ๙ ชั่วโมง ๕๔ นาที

กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๓๗
  รับขอบคุณ: ๑๖๑๐

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๑๓
ประสบการณ์: ๔๑%
พลังชีวิต: ๐.๕%

« ตอบ #9 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๐๕:๕๔:๔๐ »

สวนหลวงอยู่ใกล้บ้านแต่ก็ไม่ได้ไป.
วันพ่อปีนี้ไปบวชพราหมณ์ที่แดนมหามงคล.เมืองกาญๆ
เอาบุญมาฝากท่านต้นน้ำขอบคุณครับที่ได้นำภาพสวยๆมาให้ชม
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Lizm Club, ~เสน่ห์กวาง~, schoolbus, Ronaldo 2007, saken6009

C:\Documents and Settings\user\Desktop\100_0014.JPG
job@love
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๓๔๘๙

๑๗ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๓๐ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๒๕๑
  รับขอบคุณ: ๕๘๑๐

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๘๘%

« ตอบ #10 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๐๘:๓๙:๓๘ »

รูปที่ 3 หน้าตา เซ็งเป็ด มากกกก
     ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย
ตากล้องส่วนตัวนี้ ใครอ่ะ 28;
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, umpawan, Lizm Club, ~เสน่ห์กวาง~, schoolbus, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ~เสน่ห์เอ~, ราหู, saken6009

"สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"
Lizm Club
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๔๔๖

๑๐ วัน, ๑๓ ชั่วโมง ๒๐ นาที

“The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๖๗๖
  รับขอบคุณ: ๑๙๐๙

ระดับความสามารถ: ๑๔
ประสบการณ์: ๒๓%

« ตอบ #11 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๑๐:๓๐:๔๑ »

thank you tonnam for photo at King Rama IX Park...................... 21; 21; 21;
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์กวาง~, umpawan, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Ronaldo 2007, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ราหู, saken6009

"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......
~เสน่ห์กวาง~
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๖๗๘

๒๕ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๑๓ นาที

ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๑๕๗
  รับขอบคุณ: ๗๗๘๒

เพื่อนกัน..ตลอดกาล..

ระดับความสามารถ: ๒๙
ประสบการณ์: ๔๖%
พลังชีวิต: ๐.๒%

« ตอบ #12 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๑๑:๑๔:๐๙ »

โอ้โห..สุดยอด..นายแบบเราหล่อเท่จริงๆ
ขาดนางแบบอีกคน......เอ๊ะแล้วใครจะถ่าย.....เอ๊ะแล้วตากล้องส่วนตัวคือใคร

บรรยากาศคืนวันพ่อกวางได้แต่ยืนดูพรุที่ทำงานค่ะ
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, job@love, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, schoolbus, Ronaldo 2007, Lizm Club, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, salawit_sangsanit, ราหู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๑๑:๑๔:๔๐ โดย ~เสน่ห์กวาง~ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..
schoolbus
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๑๗

๓ วัน, ๑ ชั่วโมง ๑๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๘๗๙
  รับขอบคุณ: ๑๓๐๕

ระดับความสามารถ: ๑๐
ประสบการณ์: ๓%

« ตอบ #13 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๑๒:๐๖:๑๖ »

ขอบคุณสำหรับภาพ บรรยากาศดีๆครับ ในวันนั้นผมก็อยู่ที่สวนหลวงเหมือนกันครับ เพราะอยู่แถวๆบ้าน ผมตั้งหลักอยู่แถวบริเวณที่ตั้งพลุนะครับ คนเยอะมากๆแน่นไปหมด โดยเฉพาะตอนร้องเพลงสรรเสริญพระบารมีนั้น พื้นที่สวนหลวงว่ากว้างแล้วแต่ผู้คนก็เยอะกว่าเพราะบริเวณโดยรอบบ่อน้ำนั้นเต็มไปด้วยเปลวแสงเทียนของประชาชนที่ไปร่วมถวายพระพรเลยครับ ขากลับก็ต้องเดินหน่อยครับ(เนื่องจากไม่ได้เอารถมาเอง)เดินจากสวนหลวงไปขึ้นTaxiที่หน้าเสรีเนื่องจากข้างในรถติดและรถโดยสารแน่นมากๆครับ

อันนี้เป็นภาพที่ถ่ายเก็บไว้ก่อนถึงวันงาน 2 วันครับ
๑๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, job@love, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Ronaldo 2007, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, Lizm Club, ~เสน่ห์ack01~, PeAwPeed, ราหู, saken6009

อดีตรองประธานมูลนิธิปิยสีโล...ผู้ได้ฉายา สืบ ปืนแตก หรือ สืบ ปืนเสีย
พระครูพิทักษ์วีรธรรม (สืบ ปริมุตโต) เจ้าคณะตำบลท่าพระยา
พระอุปปัชฌาย์และเจ้าอาวาส วัดสิงห์ ต.บางแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม
tong-46
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๐๔๔

๑ วัน, ๓๐ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๒๘๙

ระดับความสามารถ: ๗
ประสบการณ์: ๗๐%

« ตอบ #14 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๑๒:๒๓:๒๗ »

ถ้าทางคนอยู่แถววัดตะกล่ำหรือสวนหลวงร.9จะเยอะเหมือนกันนะครับผมก็อยู่ล็อก8วัดตะกล่ำเหมือนกันครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: schoolbus, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, Lizm Club, ราหู, saken6009

รุท หมัดหนักครับ
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๓๒๘

๑๕ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๕๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๐๔๘
  รับขอบคุณ: ๙๓๖๖

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ระดับความสามารถ: ๓๙
ประสบการณ์: ๑๔%
พลังชีวิต: ๑.๑%

bassudza501@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: ๐๗ ธ.ค. ๕๒, ๑๘:๓๐:๔๕ »

แอบไปเที่ยวคนเดียวเลยนะครับ สวยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, Lizm Club, saken6009

รักและศรัทธา
~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

๕๙ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๔๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๔๕
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๒๓

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

จังหวัด: นนทบุรี

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%

« ตอบ #16 เมื่อ: ๐๘ ธ.ค. ๕๒, ๑๑:๒๕:๐๔ »

ขอบคุณต้นน้ำมากครับสำหรับภาพงานที่สวนหลวง ร.9...

...เดินทางจากนครปฐมมากเที่ยวไกลขนาดนี้ ไปเที่ยวกับสาวแน่ๆ ฟันธง....
14;

รูปที่ 3 หน้าตา เซ็งเป็ด มากกกก

ตากล้องส่วนตัวนี้ ใครอ่ะ 28;

...เซ็งเป็ดไม่ผิดครับท่าน....

...ถ้าเซ็งไก่ เดี๋ยวงานเข้า... 16;
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: PeAwPeed, Lizm Club, umpawan, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, job@love, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ราหู

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 
PeAwPeed
ผู้ดูแล
ลำดับสมาชิก: ๑๕๓๕

๒๗ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๐ นาที

I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๓๗๕
  รับขอบคุณ: ๑๑๗๗๔

Stay happy all...=^.*=

ระดับความสามารถ: ๓๒
ประสบการณ์: ๒๔%

« ตอบ #17 เมื่อ: ๐๘ ธ.ค. ๕๒, ๑๑:๕๐:๓๖ »

ขอบคุณ ตากล้องส่วนตัว ของต้นน้ำด้วยคะ
สงสัยคงส่วนตัวมาก ๆ ดูจากแววตา ต้นน้ำ เปลี่ยนไป 

วันพ่อปีนี้ นำแบรนด์ ไปกราบคุณพ่อ
นั่งทานข้าว ชมพลุ คุยกัน มีความความสุขที่สุดค่ะ 

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, Lizm Club, umpawan, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, job@love, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ราหู, saken6009

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple
Gearmour
ที่ปรึกษา
ลำดับสมาชิก: ๔๔๓

๔๙ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๙ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๐๒๒๕

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๑๔%
พลังชีวิต: ๔.๘%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #18 เมื่อ: ๐๘ ธ.ค. ๕๒, ๑๑:๕๗:๔๖ »

ด้วยความเคารพครับ
  บ้านที่กรุงเทพอยู่แถวพัฒนาการ
ตอนเรียนมัธยม ซีคอน เสรี เซนบางนา
เป็นเหมือนบ้านที่สอง
   ใครไปแถวนั้นบอกกันบ้างนะครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: PeAwPeed, ~เสน่ห์ack01~, Lizm Club, umpawan, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ราหู

SlanOon
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๓๒๖

๑ วัน, ๑ ชั่วโมง ๑ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๕๒
  รับขอบคุณ: ๕๒๒

ไม่มีนกตัวใดบินสูงเกินไป ถ้ามันบินด้วยปีกของมันเอง

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๕๔%

« ตอบ #19 เมื่อ: ๐๘ ธ.ค. ๕๒, ๑๘:๑๑:๑๐ »

บรรยากาศอย่างนี้หากได้ไปกับหวานใจ คงโรแมนติกน่าดูนะครับ..ว่าปะ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Lizm Club, ราหู

~เสน่ห์เอ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๗

๓๑ วัน, ๒๐ นาที

http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก

ขอบคุณแล้ว: ๖๑๐
  รับขอบคุณ: ๕๔๒๒

ระดับความสามารถ: ๒๐
ประสบการณ์: ๗๖%

เอ นครลุง
« ตอบ #20 เมื่อ: ๐๘ ธ.ค. ๕๒, ๒๒:๑๗:๔๖ »

บรรยากาศอย่างนี้หากได้ไปกับหวานใจ คงโรแมนติกน่าดูนะครับ..ว่าปะ

เห็นด้วยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, job@love, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ราหู, Lizm Club

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๐๙ ธ.ค. ๕๒, ๐๐:๒๒:๕๐ โดย ~เสน่ห์เอ~ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์