ผู้เขียน หัวข้อ: อิ่น หรือ อิ้น อ.เปล่ง บุญยืน  (อ่าน 3627 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
อิ่น หรือ อิ้น อ.เปล่ง บุญยืน
« เมื่อ: 13 ธ.ค. 2552, 12:40:27 »
สวัสดีครับพระเดชพระคุณพ่อแม่พี่น้องที่เคารพ
ชมกันเลยครับ
 อิ่น หรืออิ้น อ.เปล่ง

แต่ก่อนมีขวดเล็กสองขวด
  หายหาไม่เห็นไปขวด
 นำมาให้ชมครับ มิได้เกี่ยวข้องกับวงการธุรกิจพระเครื่อง ไม่รับจัดหาวัตถุมงคลใดๆทั้งสิ้น
    ขอยืมคำคุณเปรี้ยว นะครับ
 ขอบคุณครับ
   Gearmour

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: อิ่น หรือ อิ้น อ.เปล่ง บุญยืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธ.ค. 2552, 03:26:39 »
อ่ะน่ะ

ว๊าวววๆๆๆ

ของดีของปู่เปล่ง

โดยส่วนตัวผม

ก็ชื่นชอบในวัตถุมงคลของปู่เปล่ง

เพราะเป็นสายพรายที่ให้ผลตอบแทนที่รวดเร็วมีประสิทธฺภาพ (หากเราเลี้ยงดูให้ดี)

แต่ตัวผมเองเพิ่งมีบุญได้เป็นเจ้าของวัตถุมงคลของปู่เปล่งแค่ชิ้นเดียว

เป็น พราย 59 ตน ครับ

เป็นรุ่นลองพิมพ์ฝังตะกรุดทองคำ

[bgcolor=#ff0900]ย้ำ!!!!น่ะครับรุ่นลองพิมพ์ [/bgcolor]

มวลสารไหนดี ไหนเด่น ไหนแรง มีหมดครับ

ประสบการณ์การณ์สุดยอดดดดดดมากกกกกครับ

ใครที่สนใจในเรื่องเสน่ห์ โชคลาภ หาไว้ติดตัวน่ะครั

ไม่ผิดหวัง!!!!

ปล. แต่ต้องเป็นคนไม่กลัวผีน่ะครับ 
พราย คือ คำที่เรียกให้สุภาพ
แต่ที่จริงก็คือ ผี 59 ตน

:092:  :092:  :092:

[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: อิ่น หรือ อิ้น อ.เปล่ง บุญยืน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธ.ค. 2552, 06:32:15 »
น่ากลัวครับ... 11;

...ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ.... :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2552, 10:13:43 »
^
^
^
^
น่ากลัวอะไรครับ
    นึกว่าชินแล้วซะอีก

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2552, 01:51:43 »
ดูขลังดีคะ
ขอบคุณพี่บัฟ ที่นำมาให้ชมค่ะ  :054:

นั่นสิ...พี่เอ็กซ์ ยังไม่ชินอีกหรอ

:095:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2552, 03:59:47 »
อุ้ย .... เต็มไปหมดเลย เดี๋ยวโดนเล่นจุ้บอีกนะพี่บัฟ จะหาว่าน้องไม่เตือน ...  :095: