ผู้เขียน หัวข้อ: ใบหน้า ปู่วร ก้อนใบ เจ้าของวิชาตระกรุดมอณ (ตระกรุดปราบเมีย)  (อ่าน 2841 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
สวัสดีครับพระเดชพระคุณพ่อแม่พี่น้องที่เคารพ
ชมกันเลยครับ
ใบหน้า ปู่วร ก้อนใบ 

อันนี้ของวันไหว้ครูพระอาจารย์หนุ่ม ปีนี้ครับ

นำมาให้ชมครับ มิได้เกี่ยวข้องกับวงการธุรกิจพระเครื่อง ไม่รับจัดหาวัตถุมงคลใดๆทั้งสิ้น
    ขอยืมคำคุณเปรี้ยว นะครับ
 ขอบคุณครับ
   Gearmour

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพี่บัฟครับ ที่นำมาให้ชมกัน 

สวยน่าสะสมยิ่งนักครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน  สุดยอดเลยครับ เจ้าของวิชาตะกรุดปราบเมีย

ออฟไลน์ toei_tain

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวยครับ :053: :053: :053:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :048:

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
สวย ชัดเจนมากเลยครับ

ดูเด่นมากมายเลยครับ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
งามครับพี่ คงจะต้องหาไว้บูชาบ้างแล้วครับ... :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
^
^
^ไปดิ
   วันเสาร์ไหนว่างไปหาครูสงวนเสร็จแล้ว
แวะไปวัดบางแวกกัน

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งาม คมชัดมากค่ะ พี่บัฟ  :016:

ท่านพี่เอ็กซ์ ร่วมเดินทางกับพี่บัฟเลยค่ะ
จะรอช้าอยู่ใย เผื่อน้อง ๆ ได้อานิสสงค์ด้วย :002:

ขอบพระคุณพี่บัฟที่นำมาให้ชม
  :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณมากครับพี่ ที่นำมาให้ชม ดูสวยงามและแปลกตาไปอีกแบบครับ ...  :016:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
แปลกแต่จริงครับสวยงามมากครับ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ :054:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณพี่บัฟที่นำมาแบ่งให้ชมกันนะครับ :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม................. :090: :090: :114: :090: :090:......................

ออฟไลน์ Szy72Uthenthawai

• ตติยะ
สวยงามมากครับผม