ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้มีความรู้ชี้แนะด้วยครับ(ลุงต้อ เจ้าเก่า)  (อ่าน 1111 ครั้ง)

ออฟไลน์ aeara

• ฉัฏฐะ
  • *

พึ่งได้รับมาครับเลยอยากได้ความรู้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธ.ค. 2552, 03:44:19 โดย aeara »

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ภาพเล็กไปครับ..ดูไม่ชัด

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ให้กำลังใจครับรอผู้รู้ครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
พระดีมากๆเลยครับ ลายสวยมากๆ...

อันนี้ต้องรอผู้รู้ครับผม...

ถ้าเป็นหลวงปู่เอี่ยมไม่แน่อาจตอบได้ครับว่าของปีไหน รู่นไหนครับ...
:095: :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธ.ค. 2552, 11:11:40 โดย เด็กวัดหนัง »
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)