ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์เมตตาของวัดบางพระมีอะไรบ้างครับ  (อ่าน 6551 ครั้ง)

ออฟไลน์ mucarter

• ทุติยะ
  • **
ยันต์เมตตาของวัดบางพระมีอะไรบ้างครับ ผมอยากไปทางสายเมตตามหานิยม ช่วยพี่ๆแนะนำด้วย แล้วเราบอกท่านได้ไหมว่าขอเกี่ยวกับเมตตาอย่างเดียว ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
มีแถบค้นหาข้างบนครับ ...  :058:  ลองใช้ดูครับว่า ยันต์อะไรที่น่าสนใจ แล้วถ้าสงสัยเพิ่มเติมมาถามได้ ...  :089:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เท่าที่จำได้มียันต์ สาริกา กวางเหลียวหลัง เพรชพญาธร จูงนาง บัวบังใบ บัวแก้วบัวขวัญ  จิ้งจก  อะไรประมาณนี้อะครับ

บางยันต์ อาจมีครบทั้งเมตตา แคล้วคลาด คงกระพันก็มีครับ เช่นยันต์พุฒซ้อนหรือพระเจ้า 5 พระองค์

แล้วตามที่ท่านโจว่า หากสนใจ และอยากให้ลายยันต์ต่างๆ ลองเซิด ชื่อยันต์ตามแถบค้นหาด้านบนดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2553, 06:09:25 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เท่าที่จำได้มียันต์ สาริกา กวางเหลียวหลัง เพรชพญาธร จูงนาง บัวบังใบ บัวแก้วบัวขวัญ  จิ้งจก  อะไรประมาณนี้อะครับ

บางยันต์ อาจมีครบทั้งเมตตา แคล้วคลาด คงกระพันก็มีครับ เช่นยันต์พุฒซ้อนหรือพระเจ้า 5 พระองค์

แล้วตามที่ท่านโจว่า หากสนใจ และอยากให้ลายยันต์ต่างๆ ลองเซิด ชื่อยันต์ตามแถบค้นหาด้านบนดูครับ

แหมน้องเอ็มครับที่น้องบอกมาเนี่ยเก็บหมดแล้วดิ.....จะเมตตาไปถึงไหนครับน้อง
น้องนกละไปถึงไหนแล้ว :095:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เท่าที่จำได้มียันต์ สาริกา กวางเหลียวหลัง เพรชพญาธร จูงนาง บัวบังใบ บัวแก้วบัวขวัญ  จิ้งจก  อะไรประมาณนี้อะครับ

แหมน้องเอ็มครับที่น้องบอกมาเนี่ยเก็บหมดแล้วดิ.....จะเมตตาไปถึงไหนครับน้อง
น้องนกละไปถึงไหนแล้ว :095:

กำ แหม่เล่นซะน้องงานเข้าเลยนะครับ  
เซ็งเป็ดเลย 55+ :004:
นกไหนอะครับ ถ้าเป็นนกเป็ดน้ำ ป่านนี้เขาบอกให้ไปบางนา นกเป็ดน้ำยิงยาวเลย ท่านา 55+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ม.ค. 2553, 06:43:55 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ลองศึกษาในเวปเลยครับ เสริทหาเลยครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ยันต์ทางเมตตาวัดบางพระ ชัดเจนครับ  รุ่นน้องไปได้มา  เนื้อหอมได้ใจ  เมื่อก่อนไม่เป็นแบบนี้

ทำไมผมไปได้แต่ของดุๆ หว่า ...  รอต่อไป...  :065: :065: :065:

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ยันต์บัวแก้ว
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เมตตา มหาบารมี สักยันต์พ่อปู่เสือของวัดบางพระ หลวงพี่ญาท่านเมตตามากค่ะ!

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าค่ะ..

cho presley       

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
มีสายเมตตาเยอะครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ pongrock

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์เมตตาของวัดบางพระมีอะไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มี.ค. 2557, 03:09:53 »
ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ  ณ วันนี้ผมก็ได้มีโอกาสไปมา 2 ครั้งแล้ว ครั้งแรกผมได้
ยันต์พุฒซ็อนมา ครั้งที่สองอาจารย์ ให้ สาริกา  แล้วยังแถม ยันต์นะอกแตกให้อีกครับปลิ่มมากๆ

ออฟไลน์ ใจไม่หาญ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ใจไม่หาญ
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์เมตตาของวัดบางพระมีอะไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มี.ค. 2557, 09:48:03 »

อันนี้ของผมครับ นะขุนแผน แต่ มีหัวใจเสืออยู่ด้วยครับข้างล่าง