ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถมงคลของหลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว  (อ่าน 1936 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

วัตถถุมงคลของหลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว ที่มีครับ ศึกษาและสะสมนะครับ

ขอบคุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ  ผมยังมีไม่มากขนาดนี้เลยครับ :016:

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆครับ...ไม่ทราบว่ามีเบี้ยแก้ของหลวงพ่อไหมคับ...
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณพี่เจมส์มากครับที่นำมาให้ชม...

...มาเป็นชุดเลยครับพี่.... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพี่เจมส์ คนรักษ์พระ ด้วยนะครับที่นำมาให้ชมกัน   :016:   :053:

เห็นแล้วคิดถึงท่านครับ ขอกราบนมัสการหลวงปู่ครับ  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากครับทุกชิ้นเลย แต่ผมชอบรูปเหมือนปั้ม หลวงปู่เจือ มากครับ งามแท้ ...  :016:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณที่แบ่งปันกันชมครับ :016:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับพี่เจมส์ของผมมีแต่เบี้ยแก้ครับ ขอขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :053: :016:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามมากครับพี่เจมส์ มาเป็นชุดเลยนะครับ สุดยอดครับ

ขอบคุณนะครับ ที่นำมาให้ชมกันเพื่อเป็นวิทยาทานครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ช่วงนี้เริ่มกรุแตกอีกแล้ว พี่เจมส์เรา :057:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ของผมมีเบี้ยแก้ 1 ตัว , เม็ดยาวาสนา 6 เม็ด กับ พระแจกในงานฝังลูกนิมิต พิมพ์หลวงปู่บุญ 2 องค์ พิมพ์พระพุทธ 1 องค์...บูชามาจากวัดทั้งนั้นครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอคุณครับคุณเจมส์ที่นำมาให้ชมครับ............... :090: :090: :114: :090: :090:..........

ออฟไลน์ schoolbus

• ฉัฏฐะ
  • *
 :090:สวัสดีดีครับ :090:

สวยงามมากครับ

:016:ขอบคุณครับ
:015:
อดีตรองประธานมูลนิธิปิยสีโล...ผู้ได้ฉายา สืบ ปืนแตก หรือ สืบ ปืนเสีย
พระครูพิทักษ์วีรธรรม (สืบ ปริมุตโต) เจ้าคณะตำบลท่าพระยา
พระอุปปัชฌาย์และเจ้าอาวาส วัดสิงห์ ต.บางแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม