ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องการสักหน่อยครับ  (อ่าน 1210 ครั้ง)

ออฟไลน์ tossapol

• ตติยะ
    • อีเมล
คือผมไม่ได้ไปสักมาประมาณครึ่งปีละครับ โดยปกติผมสักน้ำมันครับ กับพระอาจารย์ต้อย

ยันต์ครู ยันต์ต่างๆก็ได้มาเยอะพอสมควรแล้วครับ แต่ยังไม่ได้เสือเลย T T

ตอนนี้ผมอยากลงหมึกแค่เพียงรูปเสืออย่างเดียวจะได้ไหมครับ

ขอแม่ได้แค่นิดหน่อย เขาไม่อยากให้สักเยอะน่ะครับ

รบกวนถามพี่ๆทีครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: รบกวนถามเรื่องการสักหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 07:41:30 »

ได้ครับ ขอเมตตาจากหลวงพี่ต้อยท่านเลยครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ tossapol

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนถามเรื่องการสักหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 07:57:18 »
ขอบคุณมากครับ นี่อาจเป็นลายสักสุดท้ายของผมแล้วครับ

จะเข้าทำงานแล้วครับ แม่ขอไว้

ขอของขวัญเรียนจบกับแม่ด้วยลายสัก

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 09:44:21 »
ได้ครับ พระอาจารย์ท่านเมตตาให้อยู่แล้วครับ   โชคดีครับ  :001:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 05:48:39 »
ขอให้สมปรารถนานะครับ  :050:

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 08:41:51 »

ได้ครับ ขอเมตตาจากหลวงพี่ต้อยท่านเลยครับ

ขอบคุณครับ

หวัดดีครับ คนรักษ์พระ วันนี้เจอพี่(น่าจะใช่น่ะครับ) ที่กุฏิหลวงพี่ญา...

เห็นพี่นั่งคุยกับคนอื่นอยู่เลยไม่กล้าทักครับ...กะว่าจะให้ดูพระให้หน่อยอ่ะครับ... :004:
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ pizza racing

• ตติยะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 ม.ค. 2553, 09:18:05 »
เดี๋ยวก็ได้ครับ ใจเย็นๆ  :001: