๑๙ ต.ค. ๖๑, ๑๔:๕๙:๔๗ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ 30 ม.ค. 53 มีพิธีปลุกเสกวัตถุมงคลที่ วัดนก จรัญฯ 13...  (อ่าน ๓๒๖๔ ครั้ง)
nok2009
ที่ปรึกษา
ลำดับสมาชิก: ๓๗๔๐

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓๑ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๕๓ นาที

-

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๕๘๗๑
  รับขอบคุณ: ๑๗๑๒๕

แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๓
ประสบการณ์: ๒๔%
พลังชีวิต: ๐.๑%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๒:๐๙:๕๐ »

รายนามพระเกจิอาจารย์ ที่นิมนต์ นั่งปรกปลุกเสกวัตถุมงคล
วัดนก   เขตภาษีเจริญ   กรุงเทพมหานคร
วันที่ ๓๐   มกราคม  ๒๕๕๓    เวลา ๑๕.๑๙ น.

ลำดับ    รายนาม               วัด         จังหวัด

๑   พระธรรมธีรราชมหามุนี   (เที่ยง)   ระฆังโฆสิตาราม   กรุงเทพมหานคร
๒   พระธรรมรัตนากร         ปากน้ำ ภาษีเจริญ   กรุงเทพมหานคร
๓   พระเทพมงคลรังษี   (เฉลียว)   อรุณราชวราราม   กรุงเทพมหานคร
๔   พระพิพัฒน์วิริยาสภรณ์   (แย้ม)   ไร่ขิง         นครปฐม
๕   พระปริยัติกิจวิธาน   (สมศักดิ์)   โสธรวราราม      ฉะเชิงเทรา
๖   พระมงคลวชิราจารย์   (สุข)   เขาตะเครา      เพชรบุรี
๗   พระสมุทรวชิรโสภณ   (โสภณ)   บ้านแหลม      สมุทรสงคราม
๘   พระสิทธิญาณมุนี   (โหนก)   คูหาสวรรค์      กรุงเทพมหานคร
๙   พระครูวิทิตสุตคุณ   (บุญมี)   นวลนรดิศ      กรุงเทพมหานคร
๑๐   พระครูโอภาสสุวรรณวัฒน์   (น้อม)   กระโจมทอง   กรุงเทพมหานคร
๑๑   พระครูพิพิธพัฒนพิมล   (สิทธิทัต)   มะพร้าวเตี้ย   กรุงเทพมหานคร
๑๒   พระครูโสภิตบุญรังสี   (เรือง)   ปากน้ำฝั่งใต้      กรุงเทพมหานคร
๑๓   พระครูสมุทรธรรมาภรณ์   (เจิม)   ปรกรวยไม่เลิก   สมุทรสาคร
๑๔   พระครูถาวรวิริยคุณ   (คง)      เขากลิ้ง           เพชรบุรี
๑๕   พระครูธรรมสารรักษา   (ป่วน)   บรรหารแจ่มใส   สุพรรณบุรี
๑๖   พระครูอนุกูลพิศาลกิจ   (สำอางค์)   บางพระ   นครปฐม
๑๗   พระครูปลัดไชยวุฒิ อาภานนฺโท   จันทร์ประดิษฐาราม   กรุงเทพมหานคร
๑๘   ครูบากฤษณะ  อินฺทวณฺโณ      สำนักสงฆ์เวฬุวัน   นครราชสีมา
๑๙   พระอาจารย์ จิ  สมจิตฺโต      หนองหว้า      เพชรบุรี
๒๐   พระอาจารย์ติ่ง         บางพระ      นครปฐม
๒๑   พระอาจารย์ อภิญญา  คณุตฺตโม   บางพระ      นครปฐม
๒๒   พระอาจารย์ขาว  กตปุญฺโญ   สาวชะโงก      ฉะเชิงเทรา
๒๓   หลวงพ่อเอิบ  ฐิตธมฺโม      ซุ้มกระต่าย  สรรพยา   ชัยนาท
๒๔   พระครูวิมลจันโทภาส   (อ่าง)   ใหญ่สว่างอารมณ์   นนทบุรี
๒๕   พระครูวิบูลธรรมานุกิจ   (สมพร)   บางพลีใหญ่ใน   สมุทรปราการ
๒๖   พระครูวิบูลสิริธรรม   (เพี้ยน)   ตุ๊กตา         นครปฐม
๒๗   พรครูภัทรกิจวิมล   (ต้อม)      โพธิ์เผือก      อยุธยา
๒๘   พระอาจารย์แป้ว         บางพระ      นครปฐม
๒๙   พระครูพิพัฒน์วรคุณ   (สำราญ)   มะกอก      กรุงเทพมหานคร
๓๐   หลวงปู่ ตี๋  ฉนฺทธมฺโม      ท่ามะกรูด      สุพรรณบุรี
๓๑   หลวงพ่อ ประทุม อคฺคปุญฺโญ   ขรัวตาหนู      สุพรรณบุรี
๓๒   พระครูสุจิตตาภรณ์   (สมเจต)   นก         กรุงเทพมหานคร

นำข่าวสารมาประชาสัมพันธ์ ให้ทราบกันครับ สวัสดี

๔๓ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ตามพรลิงค์, ณ.อยุธยา, ธรรมะรักโข, !!!โบ เด็กป่า!!!, job@love, Lizm Club, ทราย บางเลน, porpar, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, chaiwat, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), คนรักษ์พระ, umpawan, ~เสน่ห์โจรสลัด~, lazyboy, seaghost, เด็กวัดหนัง, jaturong, berth1999, อาริงาโต, Ronaldo 2007, โยคี, tom2007, Dekwatnai, BlackCar, aehjomthong, Chotipat, หนึ่ง, yout, salawit_sangsanit, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, เอก & โล้น MBK., ~เสน่ห์เอ~, ราหู, ๛][รัตu:][๛, to, ~เสน่ห์ack01~, king_64, ~เสน่ห์กวาง~, gottkung, ~เสน่ห์ทอม~, bamisak, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๒:๑๑:๑๔ โดย nok2009 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ธรรมะรักโข
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๔๕๐

๑๗ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๐ นาที

มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต

ขอบคุณแล้ว: ๑๓๐๙๔
  รับขอบคุณ: ๗๓๖๕

ผู้รักษาธรรม

จังหวัด: ระนอง

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๒๒%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๓:๐๗:๕๕ »

ขอบคุณครับ...ที่นำข่าวสารมาประชาสัมพันธ์ ให้ทราบทั่วกันครับ...

ขออนุโมทนาสาธุ...ครับ
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009, job@love, Lizm Club, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, jaturong, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ราหู, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Lizm Club
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๔๔๖

๑๐ วัน, ๑๓ ชั่วโมง ๒๐ นาที

“The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๖๗๖
  รับขอบคุณ: ๑๙๐๙

ระดับความสามารถ: ๑๔
ประสบการณ์: ๒๓%
พลังชีวิต: ๐%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๓:๒๐:๐๙ »

ขอบคุณสำหรับข่าวประชาสัมพันธ์.................... 32; 32; 32;
๑๓ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: job@love, nok2009, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, เด็กวัดหนัง, jaturong, ธรรมะรักโข, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ราหู, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......
job@love
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๓๔๘๙

๑๗ วัน, ๑๙ ชั่วโมง ๓๐ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๓๒๕๑
  รับขอบคุณ: ๕๘๑๐

ระดับความสามารถ: ๒๒
ประสบการณ์: ๘๘%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๓:๒๑:๑๗ »

วันเสาร์ที่30 ต้องทำงานอ่ะครับ ไม่งั้นจะเดินทางไปร่วมงานซักหน่อย
ขอบคุณท่านนกที่แจ้งข่าวสารครับ
๑๒ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, jaturong, ธรรมะรักโข, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ราหู, Lizm Club, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๓:๒๒:๐๔ โดย job@love » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

"สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"
~@เสน่ห์เอ็ม@~
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๙๙๐

๔๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๔๓ นาที

ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๒๘๕
  รับขอบคุณ: ๒๔๘๘๑

ศิษวัดบางพระ

จังหวัด: นครปฐม

ระดับความสามารถ: ๖๒
ประสบการณ์: ๕๓%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๓:๓๗:๕๓ »

ขอบคุณพี่นกมากครับที่แจ้งข่าว อนุโมธนาสาธุด้วย ครับ
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009, umpawan, jaturong, ธรรมะรักโข, job@love, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ราหู, Lizm Club, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~

umpawan
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๕๓

๔๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๘๓๕๘
  รับขอบคุณ: ๑๘๓๕๔

ศิษย์วัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๔๕
ประสบการณ์: ๔๗%

« ตอบ #5 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๖:๓๒:๑๙ »

ขอบคุณพี่นกที่แจ้งข่าว ให้ทราบโดยทั่วกัน

ขออนุโมธนาบุญด้วยครับ 
๑๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009, jaturong, ธรรมะรักโข, ราหู, Lizm Club, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

~เสน่ห์โจรสลัด~
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๘๒๘

๓๒ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๒๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๖๖๑๖
  รับขอบคุณ: ๒๔๐๙๖

" ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

จังหวัด: นนทบุรี
ประเทศ: Jamaica

ระดับความสามารถ: ๗๒
ประสบการณ์: ๔๘%

« ตอบ #6 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๖:๕๐:๑๙ »

ขอบคุณท่านนกครับ พอมีโอกาสไปได้อยู่ อยากไปนะครับ แต่ต้องดูก่อนอีกที ... 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: jaturong, ธรรมะรักโข, ราหู, Lizm Club, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~

seaghost
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๓๔๘๖

๑๒ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๔๘ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๓
  รับขอบคุณ: ๓๑๙๘

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๓%

« ตอบ #7 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๗:๐๔:๔๑ »

ขอบคุณสำหรับครับ ที่แจ้งข่าวสารให้ทราบ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: jaturong, ธรรมะรักโข, ราหู, Lizm Club, to, gottkung, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

Seaghost
เด็กวัดหนัง
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๒๑๐

๓ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๓๔ นาที

ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๐๘
  รับขอบคุณ: ๑๗๕๙

ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง

ประเทศ: South Korea

ระดับความสามารถ: ๑๗
ประสบการณ์: ๒๘%

P_1_P_2_880@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๗:๐๗:๐๔ »

งานนี้ต้องไปให้ได้คับ ขอบคุณมากๆครับ...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: jaturong, ธรรมะรักโข, Lizm Club, to, saken6009

พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)
Ronaldo 2007
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๒๓๙

๓๘ วัน, ๑๘ ชั่วโมง ๖ นาที

.....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๔๑๑
  รับขอบคุณ: ๗๓๗๗

...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...

ระดับความสามารถ: ๒๔
ประสบการณ์: ๙๒%

« ตอบ #9 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๑๘:๔๓:๓๑ »

...ถ้ามีโอกาสก็จะไปเหมือนกัน...ขอขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับข่าวสาร...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ธรรมะรักโข, Lizm Club, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, to, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ
tom2007
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๒๘๔๖

๙ วัน, ๑๖ ชั่วโมง ๔๙ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๗๖๐
  รับขอบคุณ: ๒๐๗๐

ออแอ อออา เมตตา พุทโธ

ระดับความสามารถ: ๑๗
ประสบการณ์: ๔๗%

autotom2007@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: ๒๒ ม.ค. ๕๓, ๒๐:๑๑:๑๓ »

ขอบคุณครับสำหรับข่าวสาร
อนุโมธนาสาธุด้วย ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ธรรมะรักโข, Lizm Club, to, saken6009

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
`ตาเอส`วัดสิงห์
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๖๖

๒ วัน, ๓๘ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๙๕

วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า

ระดับความสามารถ: ๑๒
ประสบการณ์: ๒๙%

gongjone01@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: ๒๔ ม.ค. ๕๓, ๑๑:๔๖:๓๗ »

รับทราบครับ

ถ้ามีโอกาศจะไปร่วมงานครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Lizm Club, to, saken6009

ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ
sahano
ทุติยะ
ลำดับสมาชิก: ๗๒๗๙

๑ ชั่วโมง ๘ นาที

**

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๒๙

ระดับความสามารถ: ๒
ประสบการณ์: ๗๕%

« ตอบ #12 เมื่อ: ๒๔ ม.ค. ๕๓, ๑๔:๐๐:๑๕ »

ขอบคุณคุณนกที่มาบอกมาประชาสัมพันธ์น่ะครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Lizm Club, to, saken6009

Gearmour
ที่ปรึกษา
ลำดับสมาชิก: ๔๔๓

๔๙ วัน, ๒๑ ชั่วโมง ๕๔ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๐๒๔๒

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๒๐%

« ตอบ #13 เมื่อ: ๒๔ ม.ค. ๕๓, ๑๘:๑๑:๐๗ »

ขอบคุณมากมายครับ
   ถ้าเสร็จธุระช่วงเช้า
คงจะไปนะครับ
   อย่างวันนี้วงานที่วัดบางแวกก็พลาด
ขอบคุณครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, umpawan, ราหู, Lizm Club, nok2009, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, to, ~เสน่ห์ack01~, saken6009

~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๑๗ ชั่วโมง ๑๖ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๓๖๒
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๖

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๓๔%
พลังชีวิต: ๐.๓%

« ตอบ #14 เมื่อ: ๒๔ ม.ค. ๕๓, ๒๐:๓๘:๐๖ »

ขอบคุณพี่นกครับแล้วพบกันครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, ธรรมะรักโข, ราหู, Lizm Club, nok2009, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, to, ~เสน่ห์ack01~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๔ ม.ค. ๕๓, ๒๐:๓๘:๔๑ โดย @ต้นน้ำ@ » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ศิษย์อาศรม
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๗๒๒๕

๑๒ ชั่วโมง ๑๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๗
  รับขอบคุณ: ๔๘

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๖๔%

« ตอบ #15 เมื่อ: ๒๔ ม.ค. ๕๓, ๒๒:๕๒:๔๔ »

ขอบคุณที่มาประชาสัมพันธ์นะครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Lizm Club, nok2009, to, saken6009

wolfpack
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๕๒๒๙

๘ วัน, ๑ ชั่วโมง ๒๕ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๔๘๔
  รับขอบคุณ: ๗๑๐

ระดับความสามารถ: ๙
ประสบการณ์: ๓๑%

« ตอบ #16 เมื่อ: ๒๕ ม.ค. ๕๓, ๒๑:๒๒:๑๑ »

วันเสาร์ว่าจะไปวัดซะหน่อย คงต้องไปกราบพระอาจารย์ที่วัดนกล่ะครับ

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, to, saken6009

nok2009
ที่ปรึกษา

-

แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

« ตอบ #17 เมื่อ: ๒๕ ม.ค. ๕๓, ๒๑:๓๔:๕๒ »

อย่าลืมมาทำหน้าที่ เก็บภาพงานด้วยนะครับ แล้วจะรออยู่นะครับ ต้นน้ำ  สวัสดี
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, ราหู, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, to, saken6009

~เสน่ห์ต้นน้ำ~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๘๗๘

๔๐ วัน, ๑๗ ชั่วโมง ๑๖ นาที

ลูกบางพระ

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๓๖๒
  รับขอบคุณ: ๑๖๗๗๖

แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ระดับความสามารถ: ๔๖
ประสบการณ์: ๓๔%
พลังชีวิต: ๐.๓%

« ตอบ #18 เมื่อ: ๒๕ ม.ค. ๕๓, ๒๒:๓๑:๕๘ »

อย่าลืมมาทำหน้าที่ เก็บภาพงานด้วยนะครับ แล้วจะรออยู่นะครับ ต้นน้ำ  สวัสดี

รับทราบครับพี่นก จะทำหน้าที่อย่างดีที่สุดครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~@เสน่ห์เอ็ม@~, nok2009, to, umpawan

~เสน่ห์ack01~
ผู้คุมกฎ
ลำดับสมาชิก: ๒๓

๕๙ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๐ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๖๐๕๘
  รับขอบคุณ: ๓๐๘๓๖

" ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

จังหวัด: นนทบุรี

ระดับความสามารถ: ๕๙
ประสบการณ์: ๔๘%

« ตอบ #19 เมื่อ: ๒๗ ม.ค. ๕๓, ๒๐:๓๓:๒๓ »

ขอบคุณพี่นกที่แจ้งข่าวครับ แล้วพบกันครับ...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009, umpawan, ~@เสน่ห์เอ็ม@~

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 
nok2009
ที่ปรึกษา

-

« ตอบ #20 เมื่อ: ๒๙ ม.ค. ๕๓, ๑๙:๑๗:๔๐ »

พระครูสุจิตตาภรณ์ (เจ้าอาวาสวัดนก)   ครูบากฤษณะ

ครูบากฤษณะ ปลุกเสกเดี่ยว เมื่อวานนี้ครับ

เครื่องรางของคลัง รุ่น สร้างพระวิหาร วัดนก

พิธีปลุกเสกมีวันพรุ่งนี้แล้วนะครับ

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ธรรมะรักโข, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~เสน่ห์ack01~, ~เสน่ห์กวาง~, gottkung, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, saken6009

gottkung
เด็กวัด
ลำดับสมาชิก: ๑๑๙๔

๓๓ วัน, ๘ ชั่วโมง ๒๕ นาที

จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี

ขอบคุณแล้ว: ๘๘๔๕
  รับขอบคุณ: ๑๗๐๐๙

"จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "

ระดับความสามารถ: ๕๒
ประสบการณ์: ๖%

« ตอบ #21 เมื่อ: ๓๐ ม.ค. ๕๓, ๐๑:๐๓:๕๑ »

ขอบคุณพี่นก สำหรับข่าวสารครับ
ติดธุระด่วน เลยหมดโอกาสไปร่วมงานเลยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~@เสน่ห์เอ็ม@~

เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์