๒๐ เม.ย. ๕๗, ๒๐:๑๙:๐๑ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีคาถากำกับ กาฝากรัก หรือเปล่าค่ะ  (อ่าน ๓๑๒๒ ครั้ง)
นันท์นภัส
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๖๓๕๓

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๑๕ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๑๐๘๗
  รับขอบคุณ: ๑๓๒๓

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๒
ประสบการณ์: ๙๕%
พลังชีวิต: ๒.๖%

« เมื่อ: ๒๖ ม.ค. ๕๓, ๑๗:๐๒:๔๕ »

พอดีได้กาฝากรักมาตอนปีใหม่ ไม่ทราบว่าต้องมีคาถากำกับหรือเปล่า
ใครทราบช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๒๖ ม.ค. ๕๓, ๑๗:๐๓:๒๓ โดย nannaphat » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์