ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จนางพญา เอามาให้ชมตามสัญญา  (อ่าน 2850 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส

เอาพระแท้มาให้ชมกัน ตามแนวถนัดดีกว่า

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: พระสมเด็จนางพญา เอามาให้ชมตามสัญญา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.พ. 2553, 10:27:52 »
เยี่ยมเลยลุงต้อ ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ

เนื้อจัดมาก  :015:  :053:

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: พระสมเด็จนางพญา เอามาให้ชมตามสัญญา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 06:22:18 »
แหมลุงต้อเอาของดีมาให้น้ำลายไหลอีกแระ..... :095:.......ขอบคุณครับ
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 06:36:49 »
ใช่ที่กรุ...เพิ่งแตกรึปล่าวครับ...สงสัยอยู่

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม :053:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 10:02:29 »
ใช่ที่กรุ...เพิ่งแตกรึปล่าวครับ...สงสัยอยู่

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม :053:
ไม่ใช่ครับ องค์กรุแตกนั้นยังตกลงราคากันไม่ได้กำลังอ้อนเพื่อนอยู่ มันก็ไม่ยอมปล่อย
ไม่เหมือนสาวๆอ้อนมันเลี่ยมจีวรทองให้อีกต่างหาก ถ้าได้เมื่อไหร่รับรองลุงต้องเอามาโชว์เพื่อนสมาชิกแน่นอน
........................................ลุงต้อ คนแก่ขี้เหงา.................