ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูเหรียญ AMAZING ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1740 ครั้ง)

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ

ปล.รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ตอบ: รบกวนช่วยดูเหรียญ AMAZING ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 11:54:24 »
ต้องรอสายตรงอย่าง ท่านพี่หอมเชียง กับท่านพี่อเมซิ่ง ครับ  แต่โดยส่วนตัวดูแล้วไม่ค่อยชอบครับ

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: รบกวนช่วยดูเหรียญ AMAZING ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 12:07:22 »
เหรียญอเมซิ่งเนื้อเงินลงยา โค๊ดกับเลขน่าจะอยู่ด้านหลังนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับ :054:

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 12:21:13 »
ไม่ดีครับ
...

...
เหรียญเงินลงยามีสีนี้แบบนี้เท่านั้นครับ :002: เป็นกำลังใจให้ครับ :053:
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 04:04:27 »
ส่วนตัวไม่ชอบ เนื้อเงินลงยา ของหลวงพ่อเปิ่น ไม่เคยเห็นขุดแบบนี้เลยครับ เหรียญลงยาต้องขุดอีกแบบ ...  :089:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 05:30:29 »
ไม่ดีครับ
...

...
เหรียญเงินลงยามีสีนี้แบบนี้เท่านั้นครับ :002: เป็นกำลังใจให้ครับ :053:
ตามพี่หอมเชียงเลยครับ :015: :015:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 06:01:37 »
ตามพี่หอมเชียงด้วยครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 06:14:47 »
เดินตามผู้ใหญ่...ครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 09:56:51 »
ขอบคุณมากๆๆครับ สำหรับทุกๆๆข้อความ...ช่วยให้ผมประเทืองปัญญามากเลยครับ