ผู้เขียน หัวข้อ: กลับราชรี-บ้านโป่งมีอะไรดีๆมาฝากพี่น้องขอรับ  (อ่าน 4320 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :092:เห็นแล้วถึงกับอึ่ง สวยงามมาก เป็นคนที่หลงเสน่ห์ลวดลายยันต์จริงๆ แต่ถ้าภาพไหนไม่ค่อยเหมาะสมเท่าที่ควร
ก็ขอโทษด้วยนะครับ ไม่มีเจตนาใดๆแอบแฝง แค่อยากให้พี่น้องได้ชมกัน :092:

ทุกอย่างในโลกล้วนอนิจจังงงงงงง

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
:058:..โอ้พระเจ้าจ๊อดมันยอดมาก...

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :025:ขอต่ออีกนิดนะครับ เห็นแล้วม่ะช๊อบจายจริงๆ :077:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
โอ้วสุดๆครับ  :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
โอ้ ....... ความอดทนสุดๆ จริงๆ ครับ ...  :074:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
นับถือในใจรักครับ สักขานี่เจ็บเอาเรื่อง
นานๆจะเห็นคนที่สักเป็นกางเกงแบบทางเหนือซักที :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ kaineverdie

• ตติยะ
ยอดเยี่ยมมาก.....

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
กระทู้ติด เรท นะเนี่ย อิอิ

สวยงานมากๆครับ นับถือในความอดทน

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
โห ๆ สุดยอดครับ !

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
นับถือครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สุดยอดครับ ทั้งตัวเลยนะเนี่ย  :016:  :053:  :001: 

กลับบ้านทั้งที ได้ของดีกลับกรุงเทพมาด้วย ยินดีด้วยนะครับ   :058: :058:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
  รำ หรอย อร่อยแล่บ แซ่บอีหลี Delicious:012: :012: :012: :012:
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวยงามมากครับ สักทั้งตัวเลย สุดยอด ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน  :015:

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
งดงามครับ สุดยอดไปเลย
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
โอ้....สุดยอด

เหนือคำบรรยายจริงๆ

ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ praw007

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อีกไม่นานผมเชื่อว่า ไม่มีที่ว่างเเน้ๆเลยดรับ * คงจะเหนียวน่าดู* :054:
ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น[/font]

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
  ยอมรับในความอึดเลย ครับ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ เอก & โล้น MBK.

• ปัญจมะ
  • คิด ดี พูด ดี ทำ ดี แค่ นี้ พอ ..
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่นํารูปมาให้ชมกัน............. :016: :015:

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ขอบพระคุณท่านเจ้าของกระทู้มากๆ ครับ
แต่ขอสอบถามเพิ่มเติมหน่อยว่า

ส่วนใด ที่สักแล้วเจ็บที่สุดครับ
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :092:ขอตอบตรงๆเลยนะครับ เมื่อใจคนเรารักและศรัทธาด้วยใจจริง
ความเจ็บปวดก็เป็นแค่เรื่องเล็กน้อยแต่กลับชื่นใจทุกครั้งที่เห็นรายยันต์มากกว่า เจ็บแป๊ปเดียวก้อหาย
แต่สิ่งที่เป็นมงคลจะติดตามดูตัวเราไปตลอด:092:

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
เหมือนจะเป็นศิษย์อาจารย์เจษใช่ป่ะครับ คุ้นๆเลยครับ หน้าต่าง และลายอักขระต่างๆ

สุดยอด ยากูซ่า เมืองไทย

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
 :053: :053: :053: ทั้งหมดนี้ใช้เวลาัสักเท่าไรครับ   :095: :095: :095: (หน่วยของเวลา น่าจะเป็นเดือน หรือมากกว่านั้น)

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ      :016: :015: :016: :015: :054: :054:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
อยากรู้จังว่าบ้านท่านอาจารย์อยู่แถวไหนครับ ค่าครูเท่าไหร่แล้วต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
อยากรู้จังว่าบ้านท่านอาจารย์อยู่แถวไหนครับ ค่าครูเท่าไหร่แล้วต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ

3 แยกกระจับ บ้านโป่ง จ.ราชบุรี
ค่าครู 25 บาท บุหรี่ดอกไม้ธูปเทียน

ผิดพลาดขออภัยด้วย อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มี.ค. 2553, 07:48:59 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
โอ้....สุดยอด :053: :053: :053:

เหนือคำบรรยายจริงๆครับ

ออฟไลน์ phattharaphong

• จตุตถะ
ว้าย ! ผู้ชายแก้ผ้า (ล้อเล่น ๆ ครับ)  :005: :005: :005: :006: :006: :006:

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
งดงามน่าเกรงขาม ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
 :047:

นับถือค่ะ สุดยอดจริงๆ
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
อลังการมากเลยครับ อยากได้แบบนี้มั่งจัง

เอาแบบให้เต็มตัวกันไปเลย
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ โอม...

• ปัญจมะ
    • อีเมล
โ้อ้โห่สุดยอดมากแม้แต่ที่ก้นยังสักเลย ขอบคุณหลาย ๆ ครับ