๐๑ พ.ย. ๕๗, ๐๖:๓๑:๐๔ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอยสัก...ยันต์...ต่างๆ...ภาค 3  (อ่าน ๑๗๙๔๔ ครั้ง)
กระเบนท้องน้ำ
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๖๖๙๓

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๖ วัน, ๔ ชั่วโมง ๗ นาที

**

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๕๒๐๕
  รับขอบคุณ: ๓๔๑๑

การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง

ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๓
ประสบการณ์: ๔๔%
พลังชีวิต: ๐.๑%

krabentongnam2511@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๐๙ มี.ค. ๕๓, ๑๒:๕๗:๕๓ »

มาชมยันต์...กันต่อนะครับ

ความหมายความเชื่อเป็นมหาอำนาจมหาบารมีแคล้วคลาดคงกระพัน

ความหมายความเชื่อเป็นมหาอำนาจคงกระพันชาตรีทรหดอดทน

ความหมายความเชื่อเป็นมหาอำนาจแคล้วคลาดคงกระพันชาตรีศัตรูเกรงขามพ่ายแพ้ภัยพาล

ความหมายความเชื่อเป็นมหาอำนาจมหาบารมีแคล้วคลาดคงกระพัน มหาอุตม์

ความหมายความเชื่อแคล้วคลาดคงกระพันชาตรีอาสาเจ้านายดี เจ้านายรักใคร่เอ็นดู

ความหมายความเชื่อเป็นมหาอำนาจมหานิยมแคล้วคลาดปลอดภัยครอบจักรวาล

ความหมายความเชื่อเป็นมหาอำนาจรับราชการดีเจริญรุ่งเรืองก้าวหน้า

ความหมายความเชื่อเป็นเมตตามหานิยมแคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวง

ความหมายความเชื่อเป็นเมตตามหานิยมมหาเสน่ห์

ความหมายความเชื่อเป็นเมตตามหานิยมมหาเสน่ห์ มหาหลง มหาละลวย

ขอบคุณภาพจาก...http://bbznet.pukpik.com
๓๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: !!!โบ เด็กป่า!!!, ทราย บางเลน, OT^TO, ag, bamisak, ณ.อยุธยา, midnightguy, ~เสน่ห์ack01~, Tiger Number NINE, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ~@เสน่ห์เอ็ม@~, umpawan, salawit_sangsanit, WARLORD88, to, คนรักษ์พระ, เอก & โล้น MBK., kaitak, DEMONS145, arada, yout, jobuba, eakthai14, SIC, toei_tain, Chotipat, Lizm Club, Ronaldo 2007, เคจัง_เสน่ห์ล้านนา, banmung, karnpong

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

midnightguy
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๗๐๘๙

๕ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๓ นาที

**

ขอบคุณแล้ว: ๖๓๓
  รับขอบคุณ: ๙๒๓

ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๑๐
ประสบการณ์: ๑๙%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๙ มี.ค. ๕๓, ๑๔:๐๙:๒๒ »

ขอบพระคุณมากครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, กระเบนท้องน้ำ, to, Lizm Club, moo-ning

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489
boatza
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๗๑๕

๒ วัน, ๑๓ ชั่วโมง ๕๓ นาที

"เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"

ขอบคุณแล้ว: ๓๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๗๐

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา

ระดับความสามารถ: ๗
ประสบการณ์: ๔๓%

phanuwitzas@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๙ มี.ค. ๕๓, ๑๕:๓๘:๐๓ »

ใช่ยันต์ ของสายอาจารย์หนูรึป่าวครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: Tiger Number NINE, กระเบนท้องน้ำ, to, Lizm Club

umpawan
นวมะ
ลำดับสมาชิก: ๔๖๕๓

๔๖ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๕ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๘๓๕๘
  รับขอบคุณ: ๑๘๓๕๑

ศิษย์วัดบางพระ

ระดับความสามารถ: ๔๕
ประสบการณ์: ๔๗%
พลังชีวิต: ๐.๖%

« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๙ มี.ค. ๕๓, ๑๘:๕๗:๐๕ »

ขอบคุณครับ ที่นำเสนอ

เป็นแนวทางในการสักยันต์เพิ่มเติมครับ 
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: กระเบนท้องน้ำ, to, Lizm Club

อภิรัตน์
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๕๓๒

๑๑ วัน, ๕ ชั่วโมง ๓๘ นาที

เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ

ขอบคุณแล้ว: ๕๕๑๔
  รับขอบคุณ: ๔๒๘๓

จังหวัด: ชลบุรี

ระดับความสามารถ: ๒๑
ประสบการณ์: ๒๘%
พลังชีวิต: ๒๐%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๑๐ มี.ค. ๕๓, ๑๑:๑๘:๐๕ »

ขอบคุณครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: กระเบนท้องน้ำ, Lizm Club

arada
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๔๕๒๒

๖ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๔๒ นาที

เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน

**

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๕๖
  รับขอบคุณ: ๓๖๗๘

จังหวัด: สงขลา

ระดับความสามารถ: ๒๗
ประสบการณ์: ๗%
พลังชีวิต: ๑%

nuk_b@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: ๑๐ มี.ค. ๕๓, ๑๓:๑๗:๕๒ »

ขอบคุณสำหรับความรู้
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: กระเบนท้องน้ำ, Lizm Club

ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน   

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง
phongsak_ng
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๓๙๓

๔ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๐ นาที

*ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๖๙๐

ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์

จังหวัด: สมุทรปราการ

ระดับความสามารถ: ๑๕
ประสบการณ์: ๒%
พลังชีวิต: ๐.๔%

« ตอบ #6 เมื่อ: ๑๐ มี.ค. ๕๓, ๑๓:๓๓:๓๔ »

สวัสดีครีบท่าน...

อย่างนี้ซิครับท่าน..ที่จะทำให้กระผมไม่ต้องไปสอบถามหรือตั้งกระทู้บ่อยๆ 

ต้องขอขอบพระคุณอย่างแรงและอย่างสุดซึ้งครับผม 

สวัสดีครับผม...

golf161
จตุตถะ
ลำดับสมาชิก: ๗๔๔๙

๒๐ ชั่วโมง ๒๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๙๔
  รับขอบคุณ: ๒๓๒

ระดับความสามารถ: ๕
ประสบการณ์: ๖๕%

« ตอบ #7 เมื่อ: ๑๐ มี.ค. ๕๓, ๑๓:๕๔:๔๖ »

ขอบคุณครับ

eakthai14
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๘๐๓

๔ วัน, ๕๓ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๙๖๓
  รับขอบคุณ: ๖๔๒

ความดีไม่มีขาย อยากได้ทำเอาเอง

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๘๕%
พลังชีวิต: ๐.๒%

« ตอบ #8 เมื่อ: ๑๐ มี.ค. ๕๓, ๑๖:๕๙:๓๒ »

รูปยันต์เก่าๆดูแล้วขลังครับ

ขยันให้ถูกที่ ทำดีให้ถูกทาง ทำบุญกันไว้บ้าง เสริมสร้างบารมี
tor_sakyanthai
ทุติยะ
ลำดับสมาชิก: ๗๗๔๑

๔ ชั่วโมง ๑๓ นาที

อย่าไปจำว่าเคยช่วยใคร...แต่จงจำไว้ว่าใครเคยช่วยเรา

**

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๕๔

จังหวัด: เพชรบูรณ์

ระดับความสามารถ: ๓
ประสบการณ์: ๕๕%

tor_sakyanthai@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: ๑๑ มี.ค. ๕๓, ๑๓:๕๑:๑๓ »

ขอบคุณมากคับ

p_77
ตติยะ
ลำดับสมาชิก: ๗๕๖๐

๘ ชั่วโมง ๓๒ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๑๐๒

สวัสดีทุกท่านครับ

ระดับความสามารถ: ๔
ประสบการณ์: ๒๙%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #10 เมื่อ: ๑๑ มี.ค. ๕๓, ๒๑:๑๓:๔๔ »

ขอบคุณมากครับ ได้รู้ทั้งลายสัก ทั้งพุทธคุณของลายนั้นด้วย

ยินดีที่ได้ศึกษาร่วมด้วยครับ

๛๏๛ ๑۩๑ทำทุกสิ่งที่ใจปราถนา๑۩๑๛๏๛

Lizm Club
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๔๔๖

๑๐ วัน, ๑๓ ชั่วโมง ๒๐ นาที

“The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”

ขอบคุณแล้ว: ๑๑๖๗๖
  รับขอบคุณ: ๑๙๐๙

ระดับความสามารถ: ๑๔
ประสบการณ์: ๒๓%

« ตอบ #11 เมื่อ: ๑๒ มี.ค. ๕๓, ๑๑:๑๖:๒๘ »

ขอบพระคุณสำหรับความรู้เพิ่มเติมทั้งหลายที่ได้นำมาให้ศึกษากัน.................
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, Ronaldo 2007, กระเบนท้องน้ำ, eakthai14

"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์