ผู้เขียน หัวข้อ: เมตตามหานิยมครับ  (อ่าน 3261 ครั้ง)

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
เมตตามหานิยมครับ
« เมื่อ: 11 มี.ค. 2553, 03:19:16 »
ก่อนออกจากบ้านนะครับ
หันหน้าไปทางทิศตะวันออก

นะเมตตา  โมพุทธา  พุทปราณี  ธายินดี ยะเอ็นดู  สารพัดศัตรู  วินาสสันตุ  อิติปิโสภะคะวา 
เห็นหน้าวาจา เอ็นดูด้วยนะโมพุทธายะ

อีกอัน ใช้ท่องแล้วเป่าแป้งแล้วทาก่อนไปเจอคนที่คุณต้องการ

จะ ภะ กะ สะ

ผมทดลองใช้กับผู้หลักผู้ใหญ่ที่ทำงาน เยี่ยมครับ รักและเอ็นดูกันทั่วหน้า

ออฟไลน์ เอก & โล้น MBK.

• ปัญจมะ
  • คิด ดี พูด ดี ทำ ดี แค่ นี้ พอ ..
    • อีเมล
ตอบ: เมตตามหานิยมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มี.ค. 2553, 03:25:53 »
ขอบคุณครับ....... :016: :015: