ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะชมของรักของหวงของพี่น้องบ้าง (ขอเป็นสายวัดบางพระนะครับ)  (อ่าน 3177 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
รบกวนพี่ด้วยนะครับ เพื่อเป็นการศึกษาและเรียนรู้ต่อไปครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

พระสมเด็จหลวงปู่เปิ่น  สร้างที่วัดโคกเขมาครับ ถ้าไม่ผิดพลาด น่าจะปี 2518 นะครับ
นำมาให้ชมเป็นวิทยาทาน ไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝง

ได้รับความเมตตามาจากหลวงพี่ญาครับ  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2553, 05:15:48 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

• ผู้ดูแล
ใบออนเลยครับท่านเอ็ม(สุดยอด) :016: :015:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
พระสวย กริ๊บเลยครับ ท่านเอ็ม

อะไรๆ ขอสวยไว้ก่อน  รึป่าว    :004: :004:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ 

คงได้มีวาสนากับเขาบ้างนะเรา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะเอ็ม งดงามมากๆ เลยครับ สวยสมบูรณ์มาก ...  :016:

ออฟไลน์ thongkam12

• You'll never walk alone
  • ตติยะ
  • หากแผ่นดินไม่กลบหน้า ชีวิตข้าต้องสมหวัง
รับทราบครับน้องจ๊อบ ดีมากครับกระทู้นี้ เยี่ยมไปเลยครับสำหรับน้องเอ็มเมืองไร่ขิง

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ขอบคุณเอ็มมากครับ เปิดตัวสวยพระผงสวยๆเลยครับ

วัตถุมงคลของหลวงพ่อผมมีอยู่ไม่กี่เหรียญ แต่ก้ภูมิใจในสิ่งที่มีแล้วครับ

แต่ขออภัยที่ไม่สามารถถ่ายมาให้ชมได้ครับ กล้องผมมันAutoFoucsแล้วเบลอๆไปเลย ไม่สวยเลยอ่ะครับ กล้องไม่ถึงอ่ะครับ...
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

• ผู้ดูแล
ขอบพระคุณ yong-bn มากครับที่นำมาให้ชมครับ
สุดยอดทุกเหรียญเลยครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เป็นบุญตา ทุกรูปเลยครับ  :054:

• ตติยะ
  • หากแผ่นดินไม่กลบหน้า ชีวิตข้าต้องสมหวัง

• ตติยะ
เรื่อย ๆ ครับจ๊อบ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ..

ออฟไลน์ yong-bn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - yong-bn@hotmail.com
            สมบัติผลัดกันชมนะครับ :047:หากมีข้อบกพร้องขออภัยครับมือใหม่  ช่วยแนะนำด้วย :054:

• ผู้ดูแล
ขอบคุณมากครับคุณ yong-bn สวยงามมากครับ :016: :015:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

พิมพ์ขี่หมู เป็นพระหลวงพ่อเปิ่นองค์แรกที่มี โดยส่งจดหมายสั่งเช่าจากวัดบางพระ

ล็อกเก็ตหลวงพ่อเปิ่นปิดหลังเงิน เสาร์ห้า  เห็นภาพหลวงพ่อภาพนี้แล้วมีความสุขจริงๆครับ ขนาดเพื่อนผมที่เป็นผู้หญิง ไม่รู้จักหลวงพ่อเปิ่นด้วยซ้ำ พอเห็นผมเช่าล็อกเก็ตนี้มาใหม่ๆ บอกขอเช่าต่อทันทีเลยครับ แล้วให้ผมไปเช่ามาใหม่ เธอบอกว่าเห็นภาพหลวงพ่อแล้วเธอมีความสุขครับ ตอนนี้เธอมีตำแหน่งหน้าที่การงานเจริญก้าวหน้าเป็นถึงระดับรองผู้อำนวยการในธนาคารแห่งหนึ่งเลยครับ จากวันที่เธอเช่าต่อจากผม เธอเป็นเพียงพนักงานระดับเสมียนธรรมดาเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2553, 04:13:13 โดย aehjomthong »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
บารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ ท่านเมตตาต่อลูกศิษย์เสมอ :002:
รักและศรัทธา