ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสา๕ ไปสักเพชรพยาธรอาจาร ปิ๊ก มาครับ สวยสุดยอดด กวางเหลียวหลังขี่ปรัดขิดเยย  (อ่าน 2417 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangkwang

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อาจารย์ ปิ๊กมีเมตตาต่อลูกสิษย์ทุกคนครับ  ปักหลังแรงเท่ากันหมด -*-
ผมสัดน้ำมันครับใครมีโอกาสไปสักสีเลย สวย รวมทุกอย่างจริงๆครับ
จาก กวาง เองจ้า

สวยใหมอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2553, 10:07:47 โดย bangkwang »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งามมากครับ    :053: :053: :053:

เมื่อวาน ดูเหมือน อ.ปิ๊กจะอยู่สักจนถึงมืดเลย  ศิษย์ไม่ถอย อาจารย์ท่านก้อไม่ถอย  เอาไงเอากัน   :004: :004:

ได้ยันต์นะ เสาร์ห้ากันหลายคนเหมือนกัน 

ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ จูล่ง

• ตติยะ
    • อีเมล
แน่ใจนะครับว่าสักหมึก   ฝีเข็มหนักมาก  ( "- -)