ผู้เขียน หัวข้อ: เจ็บแบบมีความสุข (ลงหมึกแล้วครับพี่น้อง)  (อ่าน 3781 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
วันนี้ไปวัดมาครับ หลวงพี่นันแทงให้ครับ

เก้ายอดกับครอบจักวาลหลวงพี่แทงให้อาทิตย์แล้ว วันนี้ได้สาริกามาครับ(คอยติดต่อไปนะครับ)

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
งามครับ

ปลาคราฟ สวยดีนะครับ ^O^

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
... :058:..ผิวพรรณขาว..หุ่นดี..ลายสักก็งดงามครับ.. :114:.. :095:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณครับ ชอบปลาคาฟครับ สวยงามมาก  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
จ๊อบ....ขาวเนียนเลยนะจ๊อบ.... หึหึ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากเลยครับ ...  :016:

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
"งามครับ" :073:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
แตกต่าง..แต่ลงตัวสวยค่ะ :016:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
จัดไปครับ คุณจ๊อบ :053:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ถ้าจำไม่ผิด เห็นลงน้ำมันอยู่นานเลยนะครับ
เพราะจำได้รู้สึกเคยจับหนังให้หลวงพี่นันลงน้ำมัน

คราวนี้ลงหมึก ก็รักษาของให้ได้นะครับ  :015:

ปล. ปลาคราฟก็ยังสวยเหมือนเดิมนะครับ  :050:

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ฝีเข็มพระอาจารย์นันครับ....คม...เล็ก...และสวย พุทธคุณตามสูตรวัดบางพระ  :054:  ดีใจด้วยครับ   :016:

ออฟไลน์ thongkam12

• You'll never walk alone
  • ตติยะ
  • หากแผ่นดินไม่กลบหน้า ชีวิตข้าต้องสมหวัง
ยินดีด้วยครับน้องจ๊อบ อานุภาพเริ่มสำแดง ไม่มีอำนาจใด ๆ เหนืออานุภาพพุทธคุณได้

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สวยครับ ทั้งสองโซนเลย   

เท่ด้วย  มีของดีในตัวด้วย  แรง ซะ ...  :009: :009: :009:

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยังขาด งบน้ำอ้อย.และยันต์แปดทิศครับ
ระวังมีอาการติดเข็มเหมือนผมตอนนี้ไกล้เต็มหลังแล้วครับ

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
จ๊อบ....ขาวเนียนเลยนะจ๊อบ.... หึหึ
หึหึ....เค้าให้ดูรอยสัก....หึหึ
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
หึหึ....เค้าให้ดูรอยสัก....หึหึ

นั้นสิ เจ๊เอ๊กซ์ คิดอะไรอีกแล้ว (ผู้ชายขาวเนียนชอบหราา)
ได้ยินมาว่าท่านจ๊อบ จะสละเพศฆราวาสจิงเปล่าครับ ถ้าจริงขอร่วมอนุโมทนาด้วยครับ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
... :058:..ผิวพรรณขาว..หุ่นดี..ลายสักก็งดงามครับ.. :114:.. :095:

คิดอะไรอยู่อ่ะพี่ครับ  :027:
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล

นั้นสิ เจ๊เอ๊กซ์ คิดอะไรอีกแล้ว (ผู้ชายขาวเนียนชอบหราา)
ได้ยินมาว่าท่านจ๊อบ จะสละเพศฆราวาสจิงเปล่าครับ ถ้าจริงขอร่วมอนุโมทนาด้วยครับ

:002: วันที่ 2 พค ที่วัดบางพระครับ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีด้วยคะ คุณจ๊อบ
งดงามมาก ทั้งสองสไตล์ เลยคะ :015:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมคะ :054:

และขออนุโมทนาบุญกับการบวช ของคุณจ๊อบด้วยนะคะ
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ยินดีกับท่านจ๊อบด้วยครับ
ลายสักยันต์ไทย กับลายกราฟฟิก
สวยงามทั้งคู่เลย :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
2 พค ไม่พลาดแน่ครับท่านจ๊อบ

อนุโมทนาด้วยครับ
:114:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามครับพี่ ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ชม
กราฟฟิกก็สวย ลายสักยันต์ของวัดบางพระเราก็งาม  :015:

ออฟไลน์ bamisak

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับพี่น้อง :053: :053:

ออฟไลน์ aa_aw21

• ทุติยะ
  • **
  • NU ^_^ A
    • MSN Messenger - aa.aw21@hotmail.com
    • อีเมล
สวยจังเลยค่ะ :050:
การลงมือทำดีกว่าคำพูดที่สวยหรู
Well done is better than well said

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ผ่านจ๊ะ หลามตัด! :009:

cho presley