ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปสั้นครับพิธีไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระ  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ลองคลิกชมคลิปกันดูเลยนะครับ

[youtube=425,350]iF-PGyVlic8[/youtube]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2553, 06:52:38 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ทำคลิปสั้นได้กลมกลืนดีนะครับ

มีเสียงประกอบด้วย^^
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ

แหม่..คิดว่าของปีนี้ซะอีก..
ตัดต่อเอง โพสเองใน youTube รึเปล่าคะ เก่งนะคะเนี่ย    :001:   

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณสำหรับคลิบสั้นไหว้ครูนะครับ

แต่ทำไมเวลาโพสต้องเอาหุ่นพยนต์มาโพสด้วยหละครับ มันสิ้นเปลืองเนื้อที่นะผมว่า แล้ว น่ากลัวด้วยครับ

ขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ขอบคุณครับ บรรยากาศในพิธีไหว้ครู ดูกี่ครั้งก็ปลื้มใจ พี่น้องไปด้วยแรงศรัทธากันล้นหลามจริงๆ  :016: :016:

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :053: :053: :053:สุดยอดครับ.. :054: :054:ขอบพระคุณครับที่ได้นำมาให้ชมกัน

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ.....
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......