ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับสักแล้วห้ามกินอะไรบ้างครับ  (อ่าน 2161 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitashioh

• ตติยะ
    • อีเมล
สอบถามหน่อยครับสักแล้วห้ามกินอะไรบ้างครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ถ้าสักยันต์ศิษย์วัดบางพระ  ห้ามทานน้ำเต้ากับมะเฟืองครับ

ส่วนสำนักอื่นๆ ต้องเรียนถามครูบาอาจารย์ท่านดูนะครับ 

ส่วนมากพระอาจารย์หรืออาจารย์สักท่านจะบอก ให้เรารับรู้และปฎิบัติครับ

ออฟไลน์ pitashioh

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณ พี่อชิตะอีกแล้ว ขอบคุณครับ :054: