ผู้เขียน หัวข้อ: มีล็อคเก็ตมาให้ชมกันอีกแล้วครับพี่น้อง  (อ่าน 2006 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
อย่าพึ่งเบื่อกันนะครับ นำมาให้ชมกันเป็นความรู้นะครับ :002:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เห็นและงดงามมากครับ ยังไม่มีใว้บูชาสักองค์เลย

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ  :015:

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
สวยทุกองค์เลยครับ โดยเฉพาะองค์แรก ชอบ :015:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
  25; ได้เห็นก็เป็นบุญตา...ได้เป็นเจ้าของก็เป็นบุญเป็นวาสนาอ่ะครับ...

:054: ปล.ขอบคุณครับที่ได้ให้ไว้เป็นวิทยาทานในการศึกษา  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สุดยอดทุกองค์เลยครับ อยากได้จริงๆ... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณที่นำมาให้ได้ชมกันนะคะ..เห็นแล้วอยากได้เนอะพี่เอ็กซ์เนอะ

สุดยอดทุกองค์เลยครับ อยากได้จริงๆ... :016:

แต่คงต้องอดข้าวอดขนมหลายมื้อเชียวแหล่ะ :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งดงามอย่างยิ่งครับ ผมคนนึงหล่ะที่ชอบรูปถ่าย หรือล๊อคเก็ตมากๆ ...  :016:

ออฟไลน์ Szy72Uthenthawai

• ตติยะ
สวยงาม น่าสะสม มากๆ ครับ :016: :015: :053:

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมสวยๆๆทั้งนั้นเลย
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ bamisak

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
:016:สวยงามมากครับผม  :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2553, 09:50:57 โดย bamisak »

ออฟไลน์ tone

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
งดงามมากครับ :015:
ธรรมต้องทำถึงจะมีธรรมอยู่กับตน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยทุกองค์ครับ :002:
รักและศรัทธา