ผู้เขียน หัวข้อ: ตระกรุดที่ออกเรื่องจริงผ่านจอเมื่อเร็วนี้ครับ  (อ่าน 3044 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ตระกรุดที่ออกเรื่องจริงผ่านจอเมื่ออาทิตย์ก่อนครับดอกซ้าย/ขวา สีทอง เมตตา โทนใหญ่? คงกระพัน? ลูกสระกดซ้ายขวาสีน้ำตาลมหาอุต?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2550, 05:56:08 โดย ao »
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ใช่ ตะกรุดของ หลวงพ่อจำรัส วัดเขาภูตอง ไหมคับ ที่ลพบุรี ไม่ทราบดอกเท่าไรหรอคับ หากไม่สามารถลง ราคาในเวบได้ ก็ เมล มาหาผมได้ไหมครับ ที่ jack_theribper@hotmail.com  ขอบคุณครับ .... :052: :052: :052: :052: :005:
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ทราบดอกเท่าไรหรอคับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 123456

• ทุติยะ
  • **
ดีคับ  วัดเขาภูตอง จใลพบุรีไปใกล้ใหมคับไม่เคยไปสักที นะนำทางไปวัดหน่อยได้ใหม่คับ

ออฟไลน์ tossapol

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากได้มาบูชาอะคับ พี่คนไหนช่วยผมได้ก้อเมลคุยกันได้นะคับ หรือออนเอมคุยก้อได้

ออฟไลน์ tossapol

• ตติยะ
    • อีเมล
kongming11@hotmail.com