ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ ๆ ศิษย์วัดบางพระช่วยที่ครับ  (อ่าน 1826 ครั้ง)

ออฟไลน์ champocz

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - ball_5192@hotmail.com
    • อีเมล
เมื่อวันศุกร์ที่30ผมกับเพื่อนไปสักกับ อาจารย์ปิ๊กมาครับเลยนำรูปมาให้ พี่ๆได้ชมกันครับ

หลังผมกับเพื่อนๆ ไปสักน้ำมันมาครับ โดย อาจารย์ปิ๊ก  

อันนี้หลังผมเองครับ

ส่วนนี้หลังเพื่อนผมครับ

ส่วนนี้ก็เพื่อนผมอีกคนครับ

รบกวนพี่ ๆ ศิษย์วัดบางพระช่วยที่ครับ ว่ามียันต์อะไรบ้าง
 :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054:

ผมชื่อ แชมป์ นะครับ

ปล.๑  ไม่ได้ โอ้อวดลายยันต์ ศึกษาเป็นวิทยาทาน นะ ครับ :114:
ปล.๒   น้อมรับ คำติชม ครับ :114:
ปล.๓   ผิดพลาดประการใด ขออภัย นะที่นี้ด้วย นะครับ :114:
ปล.สุดท้ายกราบขอบคุณท่านอาจารย์ที่เมตตาพวกผมในทุก ๆ เรื่อง เสมอมาตลอด กราบขอบคุณครับ :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2553, 12:55:27 โดย champocz »
ไหว้ครูบูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระ
 วันที่๑๙ มีนาคม ๒๕๕๔ เวลา ๐๙.๓๙ น.

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
ตอบ: รบกวนพี่ ๆ ศิษย์วัดบางพระช่วยที่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 01:18:07 »
แล้วพี่จะพาไปใหม่นะครับ น้อง ๆ อิอิ (น้องแถวบ้านผมเออครับ)
เห็นตั้งแต่เด็กเลยพาเข้าวัดสะเลย

ติชม ได้ตามสบายเลยนะครับ
คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: รบกวนพี่ ๆ ศิษย์วัดบางพระช่วยที่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 02:17:49 »
ลิงลม หมูทองแดง รูปสุดท้ายไม่แน่ใจว่าเป็นยันต์นะโมตาบอดไหม
เพราะผมก็มีครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ champocz

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - ball_5192@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 12:00:29 »
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผมกับเพื่อนไปสักกับ อาจารย์ปิ๊กมาครับเลยนำรูปมาให้ พี่ๆได้ชมกันอีกเช่นเคย

ได้ 8ทิศครับ

ส่วนนี้หลังพี่ที่ไปด้วยกันครับ

ปล.๑  ไม่ได้ โอ้อวดลายยันต์ ศึกษาเป็นวิทยาทาน นะ ครับ
ปล.๒   น้อมรับ คำติชม ครับ
ปล.๓   ผิดพลาดประการใด ขออภัย นะที่นี้ด้วย นะครับ
ปล.สุดท้ายกราบขอบคุณท่านอาจารย์ที่เมตตาพวกผมในทุก ๆ เรื่อง เสมอมาตลอด กราบขอบคุณครับ