ผู้เขียน หัวข้อ: พระคาถานะมงคลปัดตลอดของหลวงพ่อแฉ่ง วัดบางพัง  (อ่าน 7391 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ตั้งนะโม 3 จบ

นะพุทธังปิด   นะธัมมังอุด    นะสังฆังอัด

นะพุทธังแคล้วคลาด นะธัมมังแคล้วคลาด นะสังฆังแคล้วคลาด

นะพระอรหัง   ปิดทวารทั้งเก้า

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: พระคาถานะมงคลปัดตลอดของหลวงพ่อแฉ่&
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 05:25:21 »
ขอบคุณสำหรับพระคาถาดีๆนะครับ  คาถานี้กันปืน อยู่ยงคงกระพัน ดีนักแล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2553, 05:31:40 โดย ขุนแผน »

ออฟไลน์ naruto

• ทุติยะ
  • **
ปัดตลอด ปัดสิ่งไม่ดีตลอดครับ ขอบคุณสำหรับคาถาดีๆ ของอาจารย์ดีๆ
ศิษย์มีหลัก   เหมือนพยักมีเขี้ยว
ศิษย์มีครู      เหมือนงูมีพิษ

ออฟไลน์ patay1105

• ไก่ป่า ขอเป็นผู้ชายนับ3
  • ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์พ่อท่านเอื้อม ลูกหลานขุนพันธรักษ์
    • อีเมล
ขอบคุณมากคับ คาถาดีๆอีกบท
โง่ไม่เป็นเป็นใหญ่ยาก
โง่มากๆยากเป็นใหญ่
คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด
คนฉลาดเป็นเหยื่อของคนที่แกล้งโง่

กราบบูรพาจารย์ทุกองค์

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณมากครับสำหรับสิ่งดีๆที่นำมาแบ่งปันกัน
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง